Karibuni nafasi ya uh, smanai ya natusi ya audio ya tarehe 14 mpaka 21 mwezi wa pili mwaka wa 2025, zilaviwa na Plural Media makulu apanganyiki katika smanai ndia ENCM. Wafunga Radio natu mu provinsi ya Nampula. Mapolisi ya wakubali kamba wavunja ya mipaka ya hatua kwa waandamanaji, mapilisoli wakitenda maandamano wankulaviwa mashkola apepi kusisitiza kuwa kamba lazima ifungiwe kwa suku na kwa madai ya kuwa kamba kusoela kwao kanungilia na kazi za kuenda midege. Kati ya mpango walikudai kuwa kamba awapewe tangazo la kwanza kabla ya kwamba ya kufungiwa tuwa kamba ipa ya ndani zile wa kwa kamba yanao mkono wa kisiasa kuzidi Radio Encontro UCN na Greja Catholic ya inti ya Msambiki, kutokana na kuwa kamba wala la mikanga ya kazi za serikali ya tawala. Kama vya watangazi ile waandishi wa habari wa chombo cha habari jitiwa ngani weleza wa kamba fola wa namba kupewa mkati ya miaka mitatu misora ile ilebera ipate lusensa la kukola kazi mu provinsi ya pia ila wa namba kupewa Komandanti ntoto wa kazi za mapolisi ya kilasi Manda keleza juma tano ipitile kuwa kamba iwepo atua kinyume cha sharia au zaidi kati ya mapolisi ya wainti ya Msambiki pa kukabiliana na wanu wakitenda maandamana baada ya uchaguzi. Manda akisowela baada ya kupewa cheo cha na presidenti wa inti ya Msambiki, Daniel Shapo, eleze kuwa kamba lazima kinukambe chipachi kipundiwe. Kwa mujibu wa habari zitangaziwe na Radio ya kimataifa ya Fransa makundi isali ya kifalume, alavi atua ya kuwa kamba wanu, wa kutimu miya sita, mpodi wa afwa, mkati ya kulaiwa na mapolisi ya mbele ya maandamano watendeke baada ya uchaguzi wa tarehe kenda mwezi wa kumi mwaka wa 2024. <muchilana> Kamati ya mapelisori wa inti ya Msambiki wanalalamika kwamba tangu Jumatano ipitile kuwa kamba iwapo hatua ya kuwalazimisha wan washukuma pelisori wakiwa mkati ya maandamano ili wapate kulawa mashikola mwawakikola kazi wakisiwe mashikola mwingine baidi sana na manyumba hao. Ndio, ndio kuwa kamba, watenda maandamano, msemaji wa kazi za Anapro Marcus Mulima mbele ya chombo cha habari chiti wa Luza akamba atuwai ya ku... lazwa mpilisodi mashikola mwao ya kutumika kuwa kamba ndi njira mojiwepo ya kuwa panja katika akili mapilisodiwa ili kutokana kuwa kamba walalamika na wadai watenda maandamano ya kwamba walikulipiwa nzuru kwao wa kawaida, pamoja na wengine wali kutenda kazi zaidi, pia vi ikiwa na nia ya kusaka kutekeleza na kuendeleza maisha yao mu provinsi ya, ya Nyambani kwa mfano, kiasi ya mapilisori wa kutimo sabini na sita ndio walazimishwe kwa upande mwingine kiongozi ile kijisa kama pilisori wangari wa kilalamika hali ya kuwa kamba wanamba kulipiwa nzuru kwao wa wakolele kazi zaidi, wa mwaka wa elfu mbili na ishirini na mbili ishirini na tatu mpaka ishirini na nne sivyo? Wankudai kuwa kamba kwa mujibu wa mpango wa kulipiwa mapilisori sambi, wengine awanamba kupata witi wa chuu. <coughs> Hizi ndi habari za notisi yaudusimanai zila viwe na plural media zikitungiwa na shipalapala zidini kuwa pamoja na vyombo vya Telegrama na WhatsApp, msikose kutambwinya vina ajibu ukurasa wa notisi ya audio mu Facebook mu myili mu muzidi kupata habari zingati ya lugha yimwajiboni kamba Kizungu, Kisena, Kishanga na Kimaku, Kimakua, Kimwani na Kiyao.