by noa bongo jenga maisha yako hujambo msikilizaji na karibu katika makala hii ya by ear noah bongo jenga maisha yako hiki kikiwa ni kipindi cha 26 na kipindi cha mwisho katika mfululizo wa hadithi hii kizazi njia panda lakini kabla ya kuendelea na sehemu hii ya mwisho wa mchezo huu kwanza tujikumbushe aliyojiri katika kipindi kilichopita baada ya mvutano hatimaye anita mwanafunzi aliyejiunga na shule ya sekondari ya bongo kutoka nchi jirani ya laboria sasa amekuwa rafiki mkubwa wa messi na trudi pia niky mwanafunzi mwenzao amefaulu kujitoa katika janga la kutumia dawa za kulevya lakini bado mawazo yake yako kwa msichana anayempenda sana mesiikukumbuka unanifanya nianze kusikia vibaya samani sikukusudia lakini naona bora nijiweke wazi na kukueleza yote yaliyo moyoni mwangu <laughs> na katika kipindi kilichotangulia mesi hakuwa akijisikia vizuri alianza kusikia maumivu hivi wakati akimsaidia mama yake na kazi za nyumbani ebu njo apa mesi hachauvivu ni mimba miezi minane tuono kwa hivo hebu katakata nyanya hizo hapa mm. eh, mes uko sawa lulu amelazimika kumpeleka binti yake hospitali ambako amelazwa huko kwa muda wa siku mbili sasa je anaendeleaje hayo ni katika kipindi hiki cha mwisho mwanzo mpya tumesimama kwenye njia panda tuifuate njia ipisasa kutuongoza kutuimarishanajitahidi najua ulipaswa kujifungua mtoto wako wiki nne zijazo lakini umejifungua mapema jaribu kusukuma zaidi sasa kumbuka kujipa nafasi ya kupumua vuta pumzi ndani nje ndani nje aya sasa sukuma jaribu tena mersi vuta pumzi na usukume dokt roberts eh? mwanangu mesi anaendeleaje nilitaka kumwona lakini umenikataza mama mesi mtoto yuko salama alishikwa na uchungu na kujifungua na tukampeleka wodi ya kujifungulia kina mama baada ya wewe kuondoka japo alipata matatizo kidogo ya kujifungua lakini sasa na furahi mtoto wako amejifungua mtoto wa kike sasa umekuwa bibi pongezi sana <coughs> nti <Netu> nini <coughs> lakini mesi yuko salama eh? wote wako salama. na anamaanisha mtoto lakini wote tu wote dokta wote wako salama hmm, hata sielewi mimba yake ilikuwa imefikia miezi minane tu kwa nini amejifungua mapema hivi kwa ufupi kuna tatizo hasa kwa wasichana wanaojifungua kabla siku kufika pia mesi alikuwa amekonda sana hii ndo sababu siku ile alianguka na kuzimia kwa sababu hiyo maji kwenye nyumba yake uzazi ya uzazi alimwagika na ndio akaanza kusikia uchungu wa kujifungua mtoto mm, wangu usijali atakuwa sawa lilikuwa jambo la busara kumleta mesi mapema wasipitalini baada ya kuanguka na kuzimia hapa atapata usaidizi wa kitaalam na atakuwa sawa akina mama wengi waja wazito barani afrika hawapati huduma hizi sawa sasa wako wapi naweza kuwaona mesi amelazwa wodi nambari saba na mtoto amewekwa katika chumba maalum cha kuangalia watoto ambao wamezaliwa kabla ya muda wao unaweza kumwona mtoto baadaye lakini naweza kukupeleka kwa mesiatuimbe eh, mungu wangu jamani siamini kajukuu <laughs> <Hey>, mesi wangukuitaawan <laughs> Hmm. messi anita anaonekana kama anameujiza hivi <laughs> <laughs> trudi na anita nimefurahi sana kuja kunitembelea leo hata mimi messi nimefurahi kukuona hata mimi nimefurahi sana huyu mtoto ni mzuri lakini mdogo sana sasa kwa nini anawekwa katika mashine hizi hiyo ni mashine ya kuangalia watoto waliozaliwa kabla ya siku zao kutimia trudi hapo ndipo watoto hao wanahifadhiwa hadi utakapokuwa wkubwa kidogo kwa nini unalia trudi <tulia> hakuna kitu kituhebutuambikwanii unalia <tulia> wakati nilipokuwa nikiishi na manoti nilikuwa na wasiwasi kwamba pia mimi nimeshika mimba nini? na baada ya mesi kunionyesha hospitali ya dokt roberts nikaenda kumwona oh, lakini akasema sina mimba hizo ni habari njema ssa alizona nini <laughs> aliniambia sitaweza kupata mtoto kwa sababu nilitoa mimba vyichochoroni na kwamba dok zito hakuwa makini kufanya kazi hiyo dk roberts anasema kizazi changu kimepasuka kiwezi kukuza mtoto mm-hmm. oh, trudi hata sijuu nisemenini pole msijali trudi pole sana yataishasijuisem <laughs> samani samani sana sikukusudia sikukusudia kukuharibia maisha yako Utaf- tafadhali ni sawa hakuna neno usijali <laughs> sawa usijaliaya <laughs> ah, mtoto wako ni mzuri sana tayari umempa jina bado sijempa jina You nani huyu anakutumia ujumbe kwenye simu yako mm. hebu naomba hiyo simu hapo kwenye meza hpa hebu nisome mambo mesi nimefahamishwa kwamba umelazwa hospitalini natumai unaendelea vyema na mtoto mm. <laughs> <Wow. laughs> anagifikiria ni yeye siju hata nifanya nini kuhusu hili mambome dokta amesema ni sawa naweza kuingia Nikki, Nikki, anafata mimi hapa habari yanita ni zuri mambo trudi saf trudi tusubiri hapo mm-hmm. nje niki tutakutana kesho na usikuweza kuja kwenye mashinano ya kuogelea sawa haya tuondoke trudi twanzetu sawa tutaonana kesho mambo messi unaendeleaje naendelea vizuri niki mbona uko hapa hmm. mesi na, nataka wajua uh, bado nakupenda messi <laughs> niki wako mkarimu sana kwangu sana nta njoo tenda tukakae pale karibu na bwawa la kuogelea sawa trudi nasikitika sana mezi hajaweza kufika lakini najua ana mambo mengi ya kushughulikia kwa sasa mabibi na mabwana tafadhali tuwakaribishe waogeleaji wetu katika mashindano haya leo baina ya shule na vyuo sawa washiriki wote mkaye sawa jiandaeni na anzeni kuogelea na nndio hayo sasaameanza kuogelea ranioby katika wa wow. pili anaongoza lakini mambo anabanika afla ni kijumbe mbele anaongoza anakwenda ni kijumbe anakwenda anakwenda ni kijumbe ni kijumbe sasa nampitakobya sabado naongozanakakaribia kweye tete anakenda nikijmbanakwenda anakenda nani kijmbahuyoanaongoza biohizi ni kijmbnkini kijumbe kutoka shule ya sekondari ya mbongo anaongoza bio hizi biohiziway linaambia ni imekuwakifanya mazoezi ya kuogelea sana lakini ulifahamu kwamba nimwogeleji mzuri kiasi hiki kiasihiki trudiyn eh, oh. yani, sikwana habari kabisa yanita <sighs> yaani nimefurahi sana trudi nafuraha sana karibi yangu ni mmoja wa mashabiki wa niki jumbe ambaye amekuwa akimshangilia niki mwalimu juliet unajisikiaje baada ya ushingihuu wa niki jumbe kwa kweli kwa kweli leo limefarijika sana niki ameiliwa jina la shule yetu ya bongo hii ni mara y kwanza kabisa kushinda taji hili katika mashindano baina ya shule ninayo furaha na kifani kabisa na mshindi wa shindano hili ni kijumbe sasa anaungana nami ni kijumbe hebu nieleze sasa unajisikiaje kufuatia ushindi wako ama kuhakika sijawai kuwa na furaha jinsi ninavyojisikia sasa hivi nashukuru sana kwa kushinda taji hili ni mara yako ya kwanza kushiriki mashindano haya sivyo maanake hatuja kusikia katika siku za nyuma ni hivi majuzi tu ndipo niligundua nina kipaji cha kuogelea nani vipi ulikuja kufahamu kipaji hicho ama kuhakika nimepitia mengi sana katika siku za hivi karibuni hata nilikuwa nimeanza kutumia dawa za kulevya na ndipo nikaanza kutafuta njia mbadala ya kujiepusha na mambo haya nawashukuru sana washauli wangu wazazi na marafiki zangu ambao wameendelea kuniunga mkono kupitia ushauli wa wao nilikuja kugundua kwamba ninaweza kujishughulisha na mambo mengine ya maana zaidi kuliko dawa za kulevya na ni kupitia michezo na ni vipi michezo imekusaidia kukabiliana na matatizo yako kupitia michezo nimeweza kuanzisha urafiki na watu wengi hasa wakati ninapofanya mazoezi ya kuogelea mbali na kunirejeshea riengo ya kawaida ya kujiamini na bila shaka nifrai, ni furaha iliyoje kushinda taji la mwaka huu na mashindano haya ya kuogelea baina ya shule na viugo ni kijumbe ndiyepingwa msikilizaji na kufikia hapo ndipo tunapoagana na vijana wetu niky messi dan na trudy hiki kimekuwa kipindi cha mwisho katika mfululizo wa hadithi hii ya yacosetio kizazi njia panda facing the consequences ulioandikwa na james muhando na pia unaweza kutazama kanda za video zilizotayarishwa na anita ili upate kufahamu hisia alizokuwa nazo wakati wa mwisho mwisho wa mchezo huu yote hayo utaweza kuyapata katika mtandao wetu wa intanet dwde mkwaju lbe pia ukiwa na maoni kuhusu vipindi hivi vya laingby ear no wa bongo jenga maisha yako usisite kutuandikia kupitia ukurasa wetu wa facebook basi kwa niaba ya wote walioshiriki kutayarisha vipindi hivi hadi wakati mwingine kwa heri kwa sasa