Village, by ear, noah bongo jenga maisha yako yakoujambo na karibu katika makala nyingine ya an by ear noah bongo jenga maisha yako bado tunaendelea na hadithi yetu kizazi nji ya panda hii ikiwa ni awamu ya pili ya mchezo huu katika siku za hivi karibuni mambo yanazidi kuwa magumu kwa vijana wetu trudi dan messi na niky trudi anaamua kuishi na mpenzi wake manoti lakini mahaba yanageuka kuwa karaha baada ya manoti kuanza kumtesa na kumfungia ndani kwa bahati nzuri trudi anaokolewa na wanafunzi wenzake ote mmefika tufanye haraka tuondokeni hapa haraka maswali baadaye twendeni endeni wakati huo huo banda mdogo wake mesi bado yuko hospitalini baada ya kuambukizwa ugonjwa wa kifua kikuu aliupata ugonjwa huo wakati yeye na mdogo wake kadu walipokuwa wakifanyishwa kazi kwenye migodi iliyoko nchi jirani ya laboria mesi naye bado anaandamwa na mambo mengi yanaomsumbua akili kwanza yeye ni mja mzito hali iliyomtokea baada ya kufanya mapenzi na mwanafunzi mwenzake dan sasa wote wamekubaliwa kurejea shuleni baada ya wao kufukuzwa kwa muda wa miezi miwili hivi lakini messi hakuamini aliyoshuhudia anaporejea shuleni mambo da habari yako me abar yako anita msichana anayejiunga na shule ya bongo kupitia mpango wa serikali wa kubadilishana wanafunzi alikuwa mchumba wa zamani wa dan nchini laboria na hapa dan anajikuta katika njia panda asijue la kufanya hebu sasa tuungane nao tusikie yanayoendelea katika kipindi cha leo mkaazi mpya tumesimama kwenye njia pandatuifa njiaisauuongoau kwa hiyo dani muda wote umekuwa ukiishi na mjomba wako william hapa kisimba um, ndiyo mwalimu juliet na umepata habari zozote kuhusu familia yako na jinsi inavyoendelea nchini laboria ndiyo. mama yangu yupo salama meemea kijini kwa wazazi wake na baba yangu ah, baba yako ana nini um, amekamatwa eh, kweli ah. kwa nini wanasema ni kosa la ufisadi na kawajiri watoto kufanya kazi kwenye migodi yak enini eh, sasa haya makubwa lakini kwa vile roho yako wa mwaka mzima tayari imelipwa sidhani kukamatwa kwa baba yako kutatatiza masomo yako Ha, sasa kulingana na barua hii kamati kuu ya nidhamu shuleni imekubali urudi shule ikiwa unataka kuendelea na masomo hapa basi ni sharti uzingatie masharti na kanuni zilizowekwa sitaki kukuona karibu na msichana yoyote iwe faraha au hadharani pili utakuwa chini ya uangalizi kwa muda wa miezi sita na ukipatikana na kosa lolote ndani ya kipindi hicho utafukuzwa kabisa kutoka hapa shuleni la mwisho lazima kwa kosa shulei kwa hivyo katika muda wa miezi sita ijayo utapalilia maua karibu na mabweni yenu umenielewa ndiyo mwalimu juliet kuhusu mimba hii jinsi familia zenu wewe na mesi zitakavyoshughulikia tatizo hili na kuhusu huyu mtoto mimi halinihusu hata hivyo lakini dani unapaswa ufahamu kwamba japo ni mesi anayebeba hii mimba hii wewe pia una jukumu kubwa la kumlea mtoto huyu na ili kuweza kufahamu haya yote unatarajiwa kuanza kuhudhuria vikao vya ushauri katika kituo cha ushauri kwa vijana kinachongozwa na anita hapana tafadhali mwalimu juliet anita hawezi kuwa mshauri wangu usijali tayari nimezungumza na anita kuhusu jambo hili pia yeye alionekana kusita kuhusu swala la kuwa mshauri wako hivyo utajiunga na kundi la baba vijana ambao wana ujuzi kuhusu masuala ya uzazi na ninaamini wanaweza kukusaidia sawa mwalimu sawa tutaonana darasani tutaonanadarasani tafadhali sasa mwambie truli yaingie sawa yani mesi ja ya, nifurahi sana na uloimbo wa shule ni mzuri tenai mkuja ni uimbe tutapigana na kuimba tutafanya chochote na ukipita katikati yetu tutakufundisha adabu sababu sisi wanafunzi wabongo tunaweza kujilinda si eh? sindo hivyo hapana anita auwimbu ha hivyo vipi jana javimba hivyo mbona anita unachekesha sana ni hivi tutapigana vita na tutashinda tutakuonyeshana nini mfalme na, na usithubutu tukupita mbele yetu kwa sababu tutakuonesha hapa shule ni bongo tuna ushirikiano tunaweza kupigania haki zetu tunaweza kupigania haki zetu <laughs> unaona <laughs> vyovyotevile eh? unajua ni marangu ya kwanzakusikia wmboue <laughs> Anita. <laughs> tazama anakuja mambo mbona nyinyi wawili mnafuraha <laughs> huyu mgeni machache kuhusu na mambo ya hapa shuleni <laughs> <laughs> mwalimu nini mm, mambo mengi tu tulikuwa na mazungumzo ya muda mrefu na kisha akampigia simu mama yangu <sighs> sijui ingekuwaji kama msingekuja kuniokoa nawashukuru sana kwa hatua mliochukua na pia nakushukuru sana anita kwa kunipa mahali pa kulala jana usiku chumbani kwako unakaribishwa wakati wowote asante lakini kwanzia leo pia mimi nitakuwa nikilala hapa shuleni bongo oh, wa wow. wow. ndo hivyo mwalimu juliet alinikubalia niwe nikilala hapa ili niweze kuwa chini ya uangalizi wake kwa muda wa wiki chache zijazo hivyo ndivyo nilimsikia akimwambia mama yangu matengeo eh, na hiyo nalia sasa tunn darasani sawa so, uh, nilisahau anita sitaweza kuhudhuria kikao cha ushauri leo tunaweza kupanga siku nyingine kwa sababu mdogo wangu anatoka hospitalini leo na lazima niele nikamchukue hakuna neno mercy. karibu sana niki kwenye kituo cha kutoa ushauri wa vijana naona bora tukaye hapa ofisini kidogo tuzungumze sisi wawili kabla ya kuungana na vijana wengine kuendelea na majadala wetu sawa sawa kabisa anita njo tukaye hapa kama ujuavyo mimi ni mshauri wa kujitolea katika kituo hiki eh, anita samani kwa kukata kauli lakini una maana gani kusema wuye ni mshauri wa kujitolea ni mtu aliyepewa mafunzo ya kutoa ushauri kwa vijana wa rika lake kuhusu matatizo yanayopitia bila malipo najua mwalimjultaitaka tuzungumze tatizo langu la kuhusu matumizi ya dawa za kulevya lakini hakika siko tayari yaani una unajua matumiziyadaazaevamsichana wa kawaida tu naelewa naelewa sana si rahisi kuzungumzia tatizo hili na mtu mwingine hasa wa jinsia tofauti lakini nakuhakikishia chochote twakachozungumza hapa ni siri yetu mimi na wewe hmm. sawa so, unataka kujua nini sasa kwa nini ukaanza kunywa pombe na kutumia dawa za kulevya kwa akika siwezi kusema ni kwa nini nadhani niliona ufahali tu kweli hmm. sawa so, basi unajua nilikuwa nimegadhabika sana kwa sababu ya kumkosa msichana banda mdogo wangu hatimaye sasa umetoka hospitalini unajisikiaje kidogo sasa nafun vizuri sasa tunaweza kukenda kucheza taratibu hey! kuwa kadu kwa nini unataka kuvuka barabara bila kuangalia wewe eh? na unataka kuturudisha tena hospitalini wewe ah, kuwa makina ya watoto wako namna gani chungu watoto wako babaani we mwanamke hao lena unawezaje ku hapana mume wangu hayupo nyumbani hebu nisikilize nimejaribu kutafuta kwa simu tangu watoto wangu waliporejea nyumbani kutoka laboria mm. na wameniambia iyote aliyotokea huko wewe uliahidi kuwatunza lakini badala yake ukaanza kuwatesa na kuwapeleka kufanya kazi katika migodi usinikate usi kauli ndiyo bado kidogo tu banda angekufa unasema nini atik kituo cha polisi nchini laboria nani amekamata kanyama. kanyama kanyama ni nani kanyama. Kanyama. Kanyama. <laughs> unajua lena ni nini ningependa ni kuwaona ninyi yote mkiishia gerezani kwa sababu huko ndiko kunawafaa yeah, watu hey, ni kama ninyi nini kama kaka yako vile na usijaribu tena kunipigia simu unanisikia yako lena ananipigia simu yicha anahitaji msaada msaada hmm. yeye yeah, yeah, na sijui mtu mwingine nani anaitwa kanyama sijui kanyama wamekamatwa huko na ni vizuri tu wakamatwe subiri kidogo unasema kanyama kutoka laboria ndiyo shinyagazi yako anasema hivo nguwangu <gasps> lazima itakuwa ni baba yake dani huyo dani ni yule kijana aliyekupa mimba <laughs> hivi hii familia nia wanadamu au wa wanyama aha na kwa simu hiyo kuhusu habari za kukamatwa kwa lena na kanyama ndiyo tunakamilisha makala yetu ya leo habari hizi sio tu zimemshangaza mesi bali mama yake na wadogo zake mapacha usikose kuungana nasi tena kwa makala nyingine ya yab na wabongo jenga maisha yako ili ufahamu mengi zaidi kwenye mfululizo wa mchezo huu endapo ungetaka kukisikiliza tena kipindi hiki au vingine vilivyotangulia tembelea mtandao wetu wa intenet dwde mkwaju lbe pia ukiwa na maoni unaweza kuyatuma kupitia ukurasa wetu wa facebook hadi wakati mwingine kwa heri kwa sasa