ebynoa bongo jenga maisha yako hujambo msikilizaji ni mara nyingine tunapoungana nawe katika kipindi cha learning by ear noah bongo jenga maisha yako tukiwa bado tunaangalia maisha ya vijana watatu wa kiafrika katika mchezo huu wa redio kizazi njia panda najua una hamu kubwa sana ya kufahamu yanayoendelea baina ya mesi na anita lakini kwanza msikilizaji tujikumbushe aliyopita katika kipindi kilichotangulia baada ya kufukuzwa shule hatimaye mesi msoto ambae i mjamzito anakubaliwa kujiunga tena na shule ya bongo japo kwa masharti anaporejea anakutana na anita mwanafunzi kutoka nchi jirani ya laboria ambaye amejiunga na shule hiyo kupitia mpango wa serikali wa kubadilishana wanafunzi baadaye wawili hawa wanakuja kufahamu kumbe walidanganywa dani alitusaliti sivyo <laughs> samani sana mesi ni kwa sababu nilikuwa na wivu anita usijali nimekuelewa nafahamu jinsi unavyojisikia baada ya kugundua kwamba mpenzi wako amekuwa akikudanganya <laughs> dan mchumba wa zamani wa anita ambaye pia ni baba mtoto wa messi amefukuzwa shule lakini mbali na hayo kuna mwanafunzi mwingine ambaye amekosa kufika shuleni kwa muda wa majuma mawili sasa ni nani ni trudi msikilizaji anayesoma darasa moja na mesi ameamua kuishi na mpenzi wake manoti mesi anashikwa na wasiwasi wasi mkubwa kuhusu trudi baada ya kukosa kufika shuleni kwa majuma mawili na hapo anaamua kwenda kumjulia hali trudi uko peke yako na kwa nini mlongo umefungwa nini kinachoendelea hapa sasa tuungane na vijana hawa kusikia mengi zaidi ya kusisimua katika kipindi hiki wimbo wa ushindi tumesimama kwenye njia panda Tufuate njia ipi sasa kutuongoza kutuimarisha imarisha au njia pandauiat njiahsakutuongoakutumasmaishaaukupts Yeah. Uh-huh. anita anita aiaaia tafadhalifungua mlango nimii Ni Ni nifungulie. mesi nifunguliemes unafanya nini hapa ulisema unaenda nyumbani tafadhali nisaidie anita turudi turuduko kwenye matatizo na sijui nantena mwingine anaweza kunisaidia kunisaidiames kuna nini Ni... Ni... mbona natoka na jasho kwani ulikuwa unakimbia kwa sababu ya tumbo langu hili lakini nimetembea haraka anilikuwa nakimbiamnmams usikna mambo hayo ukiwa katika hali hii anita tutazungumzia hayo baadaye lakini kwanza ni lazima tukamsaidie tuka hiilamsa amefanya nini nimeenda nyumbani kwa kina majirani wakaneleza yuko kwa mpenzi wake manoti Niniteka kujua kwa nini hajafika shuleni messi na manoti ni nani ni ambaye kusema ni mpenzi wake au mpenzi wake wa zamani sina hakika alimwombaishi pamoja lakini lakini kimia, Rudy, lakini sikufikiria sasa nikaenda nyumbani kwake kulikuwa kimya kana kwamba hakuna nirudi kabla sijaondoka nikasikia sauti kutoka ndani lakiniakeai me amefungiwa ndani na manoti suburi nivaaviatu lazima tukamtafute mwalimu mkuu juliyetuhayupo tayari nimetoka kwake sasa hivi lakini hatuwezi kuenda yetu hebu tuende kwenye bweni la laavulana ili tupate msaada msaadawao nasuburi niva viatu kisha niwambia wsichana wengine tukutana kwenye lango la shule sawa sawa <tipos> natumani mesi asafanikiwa kupata msaada sijuu kwa nini nikajiingiza katika matatizo haya nisingekubali kabisa kuja kuishi na manoti <tipos> <tipos> <tipos> <tipos> trudi hapa hapa wangu mzuri njopa njoapa mpezwangumzudi cudi aafu nela umesikia riceta trudi trudi mesiae hapa kwa bwana manoti hapana nimesema ni hapa imesema njoapa kwani tatizo nini mrembo mzuri kama wewe msichana unavutia eh, unanukia marashi safi kabisa mtoto eh, mzuri hebu ni busu basi jamani s hmm. haki ya mungu we mtoto nanikosha mimi roho yangu lakini mpenzi jamani kwa nini unapenda kunikasilisha sana kila wakati jamani mke wangu ha? manoti nataka kurudi nyumbani uh-uh, usilie sasa mrembo wangu jamani tafadhari us ninaani kavunja dirisha langu hey, hey, hey! ni mimi nakusubuti kunikamata wewe hey, wekiiana wewe kama naweza utoke sasa unafikiri unaweza kuvunja dirisha langu kisha utoroke mimi <coughs> <coughs> <coughs> si jasiri <ya> miau kwani wewe ni nane hasa unakuja nyumbaniwe ntoto wewe unafanya unachonga sana unakuja nyumbani kwangu titisha mimi sasa <coughs> subiri nitoke nje nitakuonyesha uoga wangu ni mjinga wewe wewe kinyana wewe. Nikiukamata panya. Wewe. Niye. Hasa iko na monoto mchoweta kabisa kule kiko milimani kono. Natumai nikapata kama na monoto. Kashigeni biko huko kule kwa kazi sana. Haya twendeni twendeni sasa. Rudi ndani. Wapi? Rudi. Nafuja nafuja rudi. Kwa salama. Uje kwa salama snyote oh, sana tufanye haraka tuondokeni hapa haraka maswali baadaye twendeni twendeni Mesi, nani, nani ni anita ana neno mwamini tu twende tumesia maswali mengi ni baadaye twendeni twendeni haraka twendeni Oh, eh, ni vizuri kabisa kani tuna bati pia polisi wanafika tulifanya wavusakusawa kuarifuhabari <tiple> <tiple> <tiple> yako mlinzi nanipo hapa kila wakati mlinzi aipo hapa siji kwnymaimkuu ataendelea kumweka hapa huh, sawa mimi ntapita nienze napokwenda kaajumbaangu angewai kunipa abarua ningewai kutta shuleniwee hey, hey, hey, simama simama wewe ni yule mwanafunzi aliyetoroka jana usiku shuleni kutoroka sikuelewi usijaribu kunidanganya najua baadhi yenu nyinyi wanafunzi jana mlitoroka usiku wewe ni mmoja wao kwanza unaitwa nani naitwa dani nilikufuswa shuleni lakini sasa niipoke barua kudi shuleni lakini nimechelewa sana h kumbe wewe ni dani kanyama ndiyo mwalimu juri etariniambia kuhusu wewe tena alinipa funguo zako za chumbani kwako hizi hapo ikuchukuwa asante sana oh, oh, oh, oh. wanafunzi wa korofi sasa kwa nini wanakuja wakiimba kwa furaha hivyo wana habari kwamba tayari nime mwalimu mwarimu julieta au wametoka kwenye mashindano ametoka kwenye mashindano mashindano ghani nasikama wanaimba vile ile nyimbo ya ushindi yapasweni bongo hat̯a siwaerewi aya simameni epu njoni apamnipe majina yenu mmoja wataraya mwingine upiganitutunaweza kupiganiya aki zetuwe huh? mninzi tumetoka kumwokowa mmoja wetu ambaye alikuwa wametekwa nyara huku wewo kiwa mekatu apo navuta sigaraetrusi tupite wewe hakuna mtu atakayepita hapa mlangoni dani umerudimambo twendeni mambo habari yako messi messi <laughs> vizuri angalau hata unalikumbuka jina langu mtk una... yako yakoda una... anita unafanya nini hapa umetoka nini laboria unatamani aboia laboria sio kwa taarifa yako nimejiunga na shule hii sasa kupitia mpango wa serikali kubadilishana wanafunzi una maana gani e, messi nidhani huko nyumbani nashukuru sana kufahamu kwamba unanijali lakini na si kama wewe mimi nawajali sana marafiki zangu <laughs> haya sasa acheni zanguwape nafasi mzungumze nyinyi wawili najua mtakuwa mna mambo mengi sana ya kukumbushana hapana mesi subiri hapo hapo haya natuusu sisi sote ee dani tueleze bado kuna wapenzi wako wengine ambao sujawafahamu unamaana nina maana gani hivi kwamba ulinidanganya unanipenda kunifanya mjinga na kuandikia barua za mapenzi na kupoteza muda wangu kutaarisha video kwa ajili yako kumbe kumbe eti kumbe, kumbe kisimba hiyo, si, bato, hapa kisimba una mchumba mwingine ambaye tena umempa mimba nina maana hiyo hiyodan sinafikiri sio bwatu wazungumze hapa nita we wapi nieleze itatuyazungumziawapieeukazugumzia wapihali ulimwengu kwamba umempa mimba samahani anita unajua nini dani awala usijiangaishe twenzetu meci tuondoke hapa <ėrvwe> afadhali anita anita subiri hali yakoja nchini laboria na familia yetu je waandikie barua au wapigie simu sinisumbue <ės> baraa gani ili da bwana dani kanyama karibu shuleni kwetu bongo nam msikilizaji hatimaa wanafunzi wote wamerejea shuleni na kwa mara nyingine wanakutana tena lakini ikiwa unadhani gumzo shuleni ni kuhusu dan pekee umenoa sasa trudi anaishi chumba kimoja na anita na anamweleza masaibu yote yaliyompata akiwa nyumbani kwa manoti hivyo usikose kuungana nasi tena kwa kipindi kitakachofuata usikie mengi zaidi pia unaweza kukisikiliza tena kipindi hiki kupitia mtandao wetu wa dwde mkwaju lbe au ukiwa na maoni tuma kupitia ukurasa wetu wa facebook hadi wakati mwingine kwa heri kwa sasa