ynoabongo jenga maisha yako karibu msikilizaji katika makala nyingine ya leanin by ear noa bongo jenga maisha yako bado tuko katika mfululizo wa hadithi yetu kizazi njia panda ambapo tunaangazia maisha ya vijana watatu na familia zao wanapokabiliana na changamoto maishani hii ni awamu ya pili ya hadithi hii na kabla ya kuendelea na kipindi cha leo hebu kwanza tujikumbushe yale yaliyotokea katika kipindi kilichopita katika kipindi hicho trudi amehamia nyumbani kwa mpenzi wake manoti na ambako sasa wanaishi pamoja karibu kwenye nyumba yako mpya tui au niseme bmanoti unajesaa kuitwa mke wa maotinapenda <laughs> <laughs> sana bwaaa <laughs> niki messi na dan wamefukuzwa shuleni kutokana na sababu mbalimbali mbali. kwanza niki amefukuzwa kutokana na matumizi ya dawa za kulevya ilhali messi na dan wakiwa wamefukuzwa baada ya kufanya mapenzi na hatimaye mesi kupata uja uzito hata hivyo dan ameshindwa kurejea nchini mwake laboria kutokana na hali ilivyo kiusalama baada ya mapigano ya wenyewe kwa wenyewe kuzuka nchini humo isitoshe juhudi za kuwasiliana na baba yake kwa njia ya simu bado hazijafaulu ya mama yake mesi naye amekuwa akijaribu kumsaidia binti yake kurudi shuleni baada ya kuzungumza na mwalimu mkuu mtoto wangu anatoa kwenye familia masikini sana na tuna matarajio makubwa sana kwake yeah. ni yeye tu ndo ambaye amefanikiwa kujiunga na elimu ya juu tafadhali mpe nafasi nyingine mwalimu mkuu juliet <laughs> kumbuka sio mimi ninayotoa uamuzi wa mwisho amuzi huo uko mikononi mwa bodi ya shule leo ni yapi yanayowasubiri trudi mesi niki na dan basi kwa mengi zaidi endelea kuwa nasi hadi mwisho wa kipindi hiki habari nzuri habari mbaya tukianzia mtaa mtao mabanda nyumbani kwa kina mesi hapa tunakutana na mesi yakiosha vyombo tumesimama kwenye njia panda njia tuliate sasa kutuongoza ku kutu w mambo mesi niki nakuja kunitembelea unafanya nini hapa naweza kukaribia tafadhali bila shaka lakini bado nyumba ni chafu ndio kwanza naanza kufanya usafi hatujaonana tangu mwali mkuu atufukuze shuleni unaendeleaje na maisha vizuri tu na wewe mimi pia naendelea vizuri sasa ni kunywa pombe na kuvuta bangi na nimeambiwa naweza kurudi shuleni tena ni vizuri na wewe unaendeleaje na bila shaka wanaliwa anachomaanisha vizuri tu niki e nikusaidia nini mini na baba wangu tumetoka shuleni kunana mwali na mwalimu juliet na akanipa ii barua nikuleteye <laughs> haya subuyi basi nijipanguse mikono asante ninakukumbuka mesi niki unanifanya niweze kusikia vibaya samani sikukusudia lakini naona bora nijiweke wazi na kukueleza yote yaliyo moyoni mwangu niki <laughs> kwa hakika sitaki kuzungumzia mambo haya kwa sasa <sighs> ni, ni sawa basi naomba kuondoka sasa kwa heri mesi kwa heri nik <sighs> mimi mesi napinga sana ni bora ningekuwa nimemchagua huyu kijana baadae ya yule mpumbavu dani huyu ni mzuri na mkarimu sana <sighs> sijui ni barua ya nini hii kisha kutoka kwa mwalimu mkuu ah. sikufikiria maishani ama mimi dani kanyama ningeajia kutumia semu za umma Ah. obab na, habarinzui mwananguunaendeleaje kijanawanu oh, nashukuru mungu baba kwan mekuwa wapi sikupate kwenye simu kwa muda wa miezi sasa baba na mamaje aendeleaje mama, mama inaambia siku hizi unasamia biashara mwenyewe ah, umezungumza hivi karibuni anaendeleaje kwa wake lakini huyo ni mkeo unapasa kujua aendeleajesm mambo si mazuri sana hapa niko mafichoni mwanangu mafichoni ndio kwa nini kumetokea nini kwani hufuatilie habari wewe jeshi limechukua uongozi wa nchi na tumepoteza biashara yote ya migodi na sasa imo chini ya uangalizi wa serikali mpya nini tumepoteza kila kitu ndio mwanangu kila kitu na polisi nao wanetafuta kwa udi eti... wa na uvumba eti kwa nini uhalifu wa kiuchumi na kuajiri watoto kufanya kazi kwenye mgodi yangu baba una hakika lakini madai hayo si ya kweli siamini kama unaweza kufanya lakini lazima kwanza nitulie hadimala hili ntakapo niondokea lakini usio na wasiwasi mwanangu vivi shule baba babawe kijana fanya haraka bwana hiyo ni simu ya umma kama una unashinda kupiga simu kwa mda birefu ununue simu yako ya mkononi baba nimefukuzwa shule kwa nini msichana mwingine amenisingizia kwamba kwamba nilimpa ni, ni mimba lakini sikuhusika kamwe una tatizo gani lakini lakinidan nimetumia pesa zangu nyingi sana kupeleka shule kusoma na wala siokuwapa mimba wasichana wa watu baba kuhakika misiusiki na hiyo mimbausinidanganye dan umekuwa ukishi wapi na umekuwa kila nini nimekuwa nikisha na rafiki yangu biko ambaye amekuwa akinibia chakula shuleni lakini sasa amenifukuza dan nafahamu kwamba familia ya kanyama ni familia kia, ya kifahari sana na wewe unajua hilo lakini siku hizi mambo hayako hivyo tena nenda kwa mjomba wako huko kisimba ukaishi huko hadi mambo atakapotulia unanisikia lakini baba dan tafadhali fanya ilivyokuambia na usipishe wa heri kwa sasa baba subiri baba amekata Eh, wewe usivuje hiyo simu pia nasi tunataka kuitumia bwana hey. ah, sawa zamahani asante sana baba lakini sina jinsi kama una furaha piga makofi nafuaapiga maa piga ujionesha ama una furaha piga maaa ma hakuna kitu mama keni niatie kuwa na furaha tunaimba tu siku nyingi sijaona mkiwa na furaha kiasi hik hebu niambieni kwa nini dada yako <coughs> hivi niambie lasi hvyo hakuna peremende kesho <laughs> kadu usimwambie chochote mama anakudanganya azikunulia kitu mesi amepokia barua kutoka kwa mwalimu mkuu mkuu juliet anarudi shuleni nini <laughs> kadu huna siri wewe subiri sasa <laughs> <laughs> naenda kucheza <laughs> ay imekuaji messi <laughs> mwalimu mkuu juliet amenandikia barua bodi ya shule imekubali nirudi shuleni kwa masharti oh, binti yangu ni habari njema <laughs> ndiyo ni habari njema hiyo na wewe je ulikuenda tena kwenye kituo cha polisi kwani umekuwa ukifanya nini muda wote huo mama ah, nimechoka na mambo haya ya kila siku nikienda unaniambia bado wanafanya aya ysasikukndbaonafanyauchunguztwanachunguza nini sasa ah. ni kuhusiana na kesi ya baba ah? hata kama haihusiana na kesi ya baba yako pengine sasa nikuambie tu ukweli mwanangu ni kuhusu mdogo wako mama, wa kike mama lakini sina mdogo wa kike unakumbuka nilijifungua mwezi mmoja uliopita eh? ndiyo nakumbuka lakini mtoto sialifariki hapana hakufariki bado yuko hai na ndio sababu napigania kumpata tena baba yako alikwenda kumuuza kumuuza tudi na wangu kwa nini utaki kuja kulala hmm? manoti subiri kwanza nimalize kazi zangu za shule nitakuja kulala muda si mrefuudi ah, umekalia yo meza zaidi ya saa mbili sasa uchoki tu jamani ui njo hapa basi ikuambia lakini mwanzo kama utakuja uta kulala nitakufata mi mwenyewe kama ukiendelea kunikuuza <laughs> nishushe nisusenishushe inibebe tafadhali maoti manoti tafadhali naitaji kumaliza kazi zangu za shule nishushe chini changu chiniakatiwakulalasasnaacansastulabas <laughs> ah. <Sawa. laughs> hmm. M-a. <laughs> hey, manoti hmm. subiri tunahitaji kutumia kinga siaki kupata mimba kama rafiki yangu messi ah usiwe na wasiwasi trudi tunaishi pamoja kwa maana ya kwamba sisi ni mke na mume hmm? tafadhali ah, unajua tumezungumza swala hili hapo kabla hii ni tutabishana tutaji upuzimi meshatoka n vipi kwani we utake kujikubali kwamba sasa ni mke wangu na kama ni mke wangu lazima utie yangu mimi hapa nakuambia imesema njo hapao ah, wewe wewe njoo njoo sogea hapa sogea hapa Hakuna nakumizi mtu yote hapa njoo za njoo hapa njoo hapa Rudi mimi nimesha choka na mambo yako asikuna ndanganya ndanganya kama mtoto mdogo bwana tanyanyakeshwa tanyanyakeshwa mimi sitaki mambo yako njoo hapa Nikwambia sogea sogea nakwambia Sogea Sitaki usikupenye mapenzi na wewe niache Suntaki tabio kufanya mapenzi leo unakwambia utataka lazima yani Niache wanao sogea mtakuchania wenyewe yote mtachana ninyi ulianza kama mchezo lakini mambo yamebadilika gafla bin vop kwa trudi mpenzi wake manoti anataka kumbaka la haula mtu anaishi naye kumpenda na kumwamini sasa amegeuka na kuwa mnyama msikilizaji uaminifu huo umetoweka baada ya trudi kukataa ombi la kufanya naye mapenzi na wakati huo huo mambo yameanza kuwa mazuri kwa mesi hivyo nasi tena katika kipindi kitakachofuata usikie mengi zaidi lakini kumbuka ukitaka kusikiliza tena kipindi hiki tembelea mtandao wetu wa dwde mkwaju lbe pia ukiwa na maoni usikose kututumia kupitia ukurasa wetu wa facebook hadi wakati mwingine wa heri kwa sasa