inoa bongo jenga maisha yako yakohujambo msikilizaji na karibu katika sehemu ya 12 ya mchezo huu wa redio kizazi njia panda katika mchezo huu tunayaangalia maisha ya vijana watatu pamoja na familia zao kutoka barani afrika vijana hawa wote ni wanafunzi katika shule ya sekondari ya bongo katika kipindi kilichotangulia mwalimu mkuu wa shule hiyo amemfahamisha baba yake niki kwamba mtoto wake anafukuzwa shule baada ya kubainika kwamba anatumia dawa za kulevya mlinzi wa shule yetu amemwona mara kadhaa akiwa amesimama na mgeni kwenye uzio wa shule na mtu huyo anafahamika sana kuwa ni muuzaji wa dawa za kulevya hmm? nina wasiwasi huenda niki ameanza tabia ya kuvuta bangi nini mwanangu niki mesi ana mambo mengi yanayomsumbua akilini msoto baba yake bado anashikiliwa katika kituo cha polisi kwa tuhuma za kupanga njama ya wizi ambao hakuhusika hizi hapa pesa zako na sasa nataka uhakikishe msoto anaozea gerezani nakumbuka hii ni siri yetu watu wasijue mimi ndiye niliyemsingizia msoto wizi huu kwa upande mwingine banda mmoja wa wadogo zake mesi anaumwa mesi anampeleka hospitali na hivyo kuchelewa kufika shuleni asubuhi hiyo rafiki yake mkubwa trudi anatumia fursa hiyo kumsaliti kwa mwalimu mkuu mwalimu mkuu ju kuna jambo ningependa kukueleza na kusikiliza uhusumana ana, ana, mmb baba wa mtoto huyo aliyetumboni si mwingine bali ni dan pia mwanafunzi katika shule hiyo lakini inavyoonekana fikra za dan ni tofauti kabisa kwa mengi zaidi karibu katika kipindi cha leo umevunja sheria utakabiliwa kwa mujibu wa sheriaookutumaishamarishaaps akbali wa maisha yetu ya baadaye yeah, yeah. uh-huh. uh-huh. bapa barua yako ina stamp ya laboria na kwa kuchazama maandishi bila shaka barua hii inatoka kwa msichana mbona jeniambe una dada yako utata barua yangu au utaenda bwana ofisa kuioji <laughs> baaoissaa barua yako wangu penzi wangu dan nyamaza kwanza nisomeabi nisiri yangu biko biko ni baruwanzuli sana nikusomee biko. biko mpenzi wangu dani subi hatujawasiliana kwa muda mrefu sana wala kujibu barua pepe nilio kutumia Nini biko. Su, su, su, subiri na nina wasiwasi kama uko salama na ikiwa bado unakumbuka hadi yetu <laughs> unaweza kunishinda kwa mpira wa kikapu lakini sio kwa mchezo huu dani kwani utake kusikia zaidi baru inasemanini haubaangusi sanimalizire mbado na nakupenda licha ya kumba tuko mbali subsubii na kuanda... nakuandalia jambo la na kukushtukiza litakalodhihirisha penzi langu kwako kwakosbni mimi mali... kipenzi chako cha moyoni anita bi oh. nyamazabiko mm. nyamaza, nyamaza wanskia uh, diwani mkaraba hapa ndipo msoto na wengine wanapouzuiliwa kwa hiyo pita ndani mi ndakusubiria hapa nje asante ofisa o oh, diwani mwenyewe amefika ya habari yako bwana mkaraba karibu kitu ukayi eh? hebu nieleze wamekukamata kwa kosa gani <laughs> nyamaza utakula nini mchana nyama na mvinyo eh? pole sana sahau hapa tuko mahabusu ya kituo cha polisi na hakuna kile chakula kizuri ulichozoea hapa ni kabichi ya kuchemsha tena ukiwa na bahati nakuonya msoto sinikasirishe mkaraba gerezani kweli kumbe gerezani hakuna tajiri tajirie hapa sote tuko sawa sote ni wahalifu <laughs> kwa hakika we olewi maana ya kuwa na pesa napesa sivyo inamaanisha ukiwa na pesa unaweza kununua chochote kwa kiasi chochote cha pesa oh, kumbe sasa wafanya nini hapa gerezani mkaraba kwa taarifa yako mimi ni mtu huru siko kama wewe siko hapa kuishi na nyinyi gerezani kula hiyo kabichi yenu mbichi niko hapa kukuonya ukome kabisa kuniangaisha umewahi kujiuliza kwa nini umekamatwa kwa uhalifu ambao hukuhusika hmm? unazungumzia nini mkaraba nazungumzia kisa cha wizi msoto mimi ndio nilipanga wizi huo nyumbani kwa jumbe na kisha kukusingizia <coughs> eti nini ha? mkaraba kwa hivyo wewe ndiomhusika eh? zungumza kwa sauti ya chini au nataka hawa rafiki zako wageni wajue siri yetu mimi ndio nimekuweka hapa gerezani ili uachane na mimi kabisa niweze kuishi maisha ya starehe na mke na mtoto wangu nilifanya hivyo kutokana na vitisho vya mara kwa mara kutoka kwako nadhani unaelewa nini na jihadhari sana naweza kufanya zaidi ya haya hasa mkeo asipokoma na mchezo wake usisahau uliniuzia mtoto wako na nikakulipa pesa zako zote tena huwezi huni dai tenaaazuifanyia ihachakunisumbua msoto au nitakuweka kwenye matatizo zaidi y unavyofikiria mkaraba tafadhali nifuate moda wa kutembelea wafungu wamekuisha tutaonana msoto namwambie mkeo akome kunitembelea nyumbani kwangu kila wakati anakuja kuchungulia nyumbani kwangu kutafuta mtoto ambaye nina mhifadhi kihalali nikimwona tena nyumbani kwangu nitamfungulia mbwa wangu linax na atajuta nasema kimya wote kila shule ana kanuni na sheria zake ambazo ni sharti zifuate kikamilifu na kila mwanafunzi sheria hizi hazikuwekwa kumwadhibu mtu yoyote zipo kwa manufaa ya kila mmoja na nimekuwa nikiwambia kila mara ukikuka sheria hizi utaadhibiwa kwa mujibu wa sheria hizo lakini wakati nikisema hayo nadhani nilikuwa nikizungumza na mawe baadhi yenu hawakunisikiliza sasa basi wanafunzi nitakawataja waje hapa mbele nicholas jumbe yeah. daniel jumbe. kanyama <laughs> kinya <laughs> mesi yuko <msoto. laughs> <laughs> mesi siku hizi unakuja shuleni ukuwa umechelewa unafika wakati muda wa masomo unakaribia kumalizika nilimpeleka mdogo hospitali <laughs> hatimaye msichana wa mtaa mabanda amepatikana <laughs> na wewe jayo, kama hutofunga mdomo wako pia nitakuita hapa messi dan niky ako nikukwateni ofisini mwangu na wengine wote mliobaki mwendelee kufanya kazi zenu kujibu maswali katika ukurasa wa 1 na kila mmoja afanye kazi bila kelele hadi ntikaporudi menisikianio sheriamnajua kwa nini wawaitha hapamjlietu kwanza tuanze na niki ni jambo la kusikitisha kwamba nikolas jumbe ndiye muuzaji wa dawa za kulevya hapa shuleni bongo na sio tu anavuta bangi bali anakunywa pombe pia una loloto la kusema niki hapana mwalimu na wewe daniel kanyama mrithi wa kampuni ya kanyama na mpenda wanawake nambari moja nimekuja kufahamu kwamba kumbe wewe na mesi ni bwana na bibi na mnatarajia mtoto hivi karibuni si ivyo dan mesi na kama wanavyosema unavuna unachopanda nyinyi watatu kuanza leo na wafukuza kutoka hapa shuleni bongoa mkivunja sheria lazima mkabiliwa kwa mujibu wa shule hizo sasa niendeni mkafungashe virago vyenu namwondoke tutawasiliana nanyi punde tu bodi ya wakurugenzi ya shule itakapoamua nini cha kufanya kuhusu nyinyi samahani, samahani, samahani mwalimu hakuna walakini au samahani, samahani, samahani mwalimu. hapa nimekasirishwa na tabia zenu mbovu na hadi hapo ndio tunakamilisha kipindi cha leo katika hadithi hii kizazi nje ya panda je niki dan na messi wamezipokea vipi habari hizi nini maoni yako msikilizaji je mwalimu mkuu alifanya uamuzi wa haki kuwafukuza wanafunzi hao watatu ukipenda kukisikiliza tena kipindi hiki basi tembelea mtandao wetu wa intenet dwde mkwaju lbe na pia ukiwa na maoni tuma kupitia ukurasa wetu wa facebook na usikose kuungana nasi tena katika kipindi kitakachofuata cha noa bongo jenga maisha yako hadi wakati mwingine kwa heri kwa sasa jia isasongoakutumarishamarisha auupts ا kب مسkبالي ومعيش يeتu يa بداي y y