b jenga maisha yakoni wakati mwingine tena msikilizaji tunapoungana nawe katika mfululizo wa vipindi vya by byr noah bongo jenga maisha yako hii ni sehemu ya km kwenye mfululizo wa hadithi hii kizazi njiya panda ni yapi yalotokea katika kipindi kilichotangulia lulu sasa amefahamu kwamba binti yake messi ni mja mzito na si hayo tu yanayomsumbua ndugu wawili wa mesi wanaponea chupuchupu chupu kazi ngumu kwenye machimbo ya migodi nchini laboria huku baba yao mzee msoto akiwa bado anashikiliwa katika kituo cha polisi kwa tuhuma ya kupanga njama njamayawizi ambao hakuhusika lakini lulu mkewe hamwonee huruma hata kidogo basi kwa taarifa yako msoto nimemwona mtoto wangu wakikenani ah, mesi kani alikuwa kapoteasi m totwagu mchanga njifunguhi ajuzinaw uamhuaumuia kaaana wewe utauzia uukogerezani wakati huo huo mesi anaamua kuitoa mimba yake rafiki yake trudi anampeleka kwa d zito ambako hatimaye mesi anabadili uamuzi huo dakika za mwisho baadaye mesi anapongezwa na mtu asiyemfahamu kuhusu uamuzi aliochukua kuwa ni wabusara misikilize, misikilize, misikilize na uamzi wa kuondoka ulikuwa busara sana sijui lakini naona nimechanganyikiwa tu sikiliza nikwambie aliyomkuta biti yao hebu sasa tuungane nao messi na trudi katika kipindi hiki cha kumi kila kitu kimezidi wakiwa mapumzikoni shuleni baada ya masomo tumesimama kwenye njia panda tuifuate njia hipi sasa kutuongoza kutuimarisha imarisha au kupotosha uh -huh. tumesimama uh -huh. kwenye njia panda yeah. yeah. tuefwate njia hivi sasa uh -huh. kutuongoza uh -huh. kutuimarishaimarisha uh -huh. uh -huh. au kupotosha yeah. yeah. mstakabali wa maisha yetu ya baadaye yeah. yeah. bes besi hebu nisubiri kwa nini ukatoroka jana nisingeweza kuvumilia trudi mesi lakini haingechukua hata zaidi ya dakika thelathini lazima turudi tena kwa daktari trudi nimeamua kuilea mimba yangu eti nini mesi unawasimu na dani je nadhani uliniambia dani anataka mrudiani dani hanipendi kabisa anachotaka ni mimi nitoe hii mimba ili aweze kuepuka na balaa hii yote na shule je hivi karibuni mimba yako itaanza kuonekana na tayari unamfahamu mwalimu mkuu juliet atakufukuza akijua una mimba trud nimeamua na huo ni uamuzi wangu wa mwisho naomba unielewe lakini messi nakoneo huruma sana sitakiiaosh inatosha, inatosha kwa nini kila mmoja nanidanganya mimi una maana gani kwani unafikiri sijui eh? nilizungumza na ule mama akitoka kwenye ile zahanati ya Dr. zito aliyk ktok wenyeilzana o sang asaul mwanamke yule, yule. Hey, ni mwenda ul nmwendawaimu uuiu tanu ii umeanza kuwaskiliza wazimu alimpeleka binti yake kwa dokta zito ili kutoa mimba na kisha kafariki a anasema kuwa doa zito anatumia wasichana wadogo kumletea wateja na kisha bakshishi <coughs> lakini yeye ndiye alimpeleka binti yake huko mesi dokta zito ni daktari mzuri sana na yule mwanamke ni mwenda wazini basi trudi sitaki tena sitaki sasa nimejua ni kwa nini wao umekuwa ukunishawishi kutoa hii mimba kwa dokta zito kumbe ni kwa sababu anakulipa baksishi baada ya kumpelekea wateja eh? messi sijui unazungumzia nini nenda Trudy. nenda kukuona tena e, e, sawa sawa naenda basi funga hayo macho yako wakati unaporejea darasani ikiwa utaki kuniona tena Trudy, wewe ni mnafiki sana muda wote hu umekuwa ukijifanya ni rafiki yangu kumbe ni nyoka ninyokasaa e, sawa, sawa ndo wewe endelea kuitunza hiyo mimba yako lakini akiiach utalipa kwa kunikosesha pesa zangu na kunaibisha mbele ya dokta zito subiri tu nditakuonyesha mesi msoto magwanga mudanga maganga mugangaarufu ya moto habari naitwa lulu msotow e, eh, samahani magwanga magwangaayakoaio iwe kabu ako kooakumo kama oh. nilivutangulia kusema yeah. naitwa lulu nakufahamu nani magwanga anajua kila kitu Ehe, nini kirichokureta hapa roru mm, mm. tafadhali unaweza kuwasha oh. taa kwanza Maki, si, si sioni usijari magwanga naja anaona kila kitu anajua sema semashida yakwe hapa hapamama mimi sina muda akuotea nina ni, shida nyingi sanahata siunanziewap mume wangu alimuuza mtoto wangu uh-huh. na sasa namtaka tena mtoto wanguamen mm. binti yangu naye natarajia kupata mtoto hivi karibununa eh. wavana wangu oh. wawili pia nao ni wagonjwa <coughs> na sina msada wowotebntinaotoako uh, mm. nagonwa wanaugwa nini banda nakoanakadu na na anauta, anauta ndoto mbaya sana vibaya sana miungu yangu naniambia kwamba watoto wako wamerogwa na wanaweza kufa hivi karibuni oh, karibuniakatoto wana miungu oh, yangu inaniambia kwamba urete kuku wawili waupe mm. na mayai manne manneik amazausichana wangu siogope kwakua na bahati nzuri sana eo nu yangu a aa ko ojaasant sanaawtaooke aso wa usiku mm. e, kinga mtoto wangu wanasema bado wanafanya kwamba itarudishiwa rudi hapa oanu mm. e, ana mm mesimesi amka banda bado anakuwa vibaya hawezi kupumua nini banda unatatizo gani kado tafadhali nipicha kibiriti kwenye hayo mashuka yako namtaka mama banda subiri nawasha taa <coughs> mesingalia anakoa damu atakufa we useme hivyo kadu banda tapona mama mama mama amka mama mama mama banda anakoa damu amkaarakamesi <coughs> ebu mfuko wa plastiki karibu kalibu najikapo Ah, hii dawa itakuponya banda eh? utapona tu yule mganga amesema kuwa kila kitu kitakuwa sawa mama ah, hii dawa ina harufu mbaya ndio ndonampaka banda kwenye paji lake la usuyo ni dawa niliopewa na maganga yule daktari udari Eti nini magonga si daktari mamani mlahai tu unonachokufahamu wewe hebu nipe hayo maji yalimaa kwenye rojagi eh? mama ni vyema tukimpeleka banda y hospitalini lakini hatuna pesa za kugaramia matibabu na tayari nadaiwa na huyu mganga lakini mama kwa hakika kimya eh. naufuate maagizo yangu mm-hmm. nimekusha kuambia ebu nipe ayo maji alimawa <coughs> kunywa haya maji banda utapona mwanangu eh? haya jaribu sasa kulala mwanangu utapona tu <coughs> usio <coughs> <kweni tumewa> <coughs> na wasiwasi banda utapona mesi kwanini tumewaivi kuja hapa hospitali na kwanini atukuamsha mama wafuatane <coughs> na zungumza kusotia chini banda <coughs> amjambomarahaba wewe ndio banda msotondio <coughs> <coughs> <coughs> mesiwndo umemleta mdogo wako apa hospitali <coughs> hapasi shuleni muda huu nitenda baadaye dokta na wazazi wako wako wapi wakuweza uh, kufika tafadhali dokt robet unaweza kumpima mdogo wangu nina wasiwasi sana bila shaka <coughs> dokta mdogo wangu amekuwa akikohoa kwa muda wa siku nyingi sasa na jana usiku walikoa damu tasababu tumejihimu hapa hospitali sawa mbali na kukohoa anapata usingizi vizuri hapana mara nyingi anatokwa na jasho hata kukiwa na baridi na nyumba yetu huwa ana baridi sana wakati wa usiku mdogo mm-hmm, wako amekonda sana anakula vizuri sio kwa wakati huu dokt alikuwa akila vizuri lakini sasa hana hamu kabisa na chakula mama yangu amempaka dawa nyingine yakienyeji nye harufu mbaya sana lakini naona bora uchunguzi zaidi chunz naheshimu sana waganga wa kienyeji lakini kwa huu ugonjwa umefanya uamuzi wa busara kumleta hapa sipitali sasa amekuwa akiugwa kwa muda gani nge na mdogo wangu mwingine aliporudi nyumbani kutoka nchini hmm. mara nyingi utaona utaonadali hizi kwa watu ambao wamekuwa wakiishi pamoja kwenye msongamano hmm. au kufanya kazi katika migodi lakini mdogo wako bado mdogo sana kufanya kazi hizo ni vizuri hapo hapasipitali ms nasikitika hali yake ni mbaya sana je yeah, banda anaumwa nini ungana nasi katika kipindi kitakachofuata ili kufahamu mengi zaidi kwenye mfululizo wa hadifi hii ukipenda kukisikiliza tena kipindi hiki au vingine vya laning by ear ni wabongo jenga maisha yako tembelea mtandao wetu wa intenet dwde mkwaju lbe pia ukiwa na maoni usisite kuyatuma kupitia ukurasa wetu wa facebook hadi wakati mwingine kwa heri kwa sasa