Village, by ear, noah bongo jenga maisha yakohujambo msikilizaji na karibu katika makala nyingine ya learning by ear noah bongo jenga maisha yako tukiwa bado kwenye ile hadithi ya kizazi njia panda hii ni awamu ya pili ya mchezo huu wa redio na bila shaka una hamu ya kufahamu kinachoendelea kuhusu messi niki na dan au sivyo msikilizaji na kwa kukukumbusha tu yaliotokea katika kipindi kilichopita niki hana furaha tangu penzi lake likataliwe na mesi na mara ya mwisho tunamuona akigombana na wazazi wake nyumbani mama yako anakusalimia na nawewe unamjibu kwa ujouri ni kama hivyo hey? ah, pengine ni asubuhi njema kwake lakini kwangu hapana hayakuhusu mm. usijaribu kumjibu kwa ujouri binsi hivy kumbuka huyu ni mama yako ah. rudi kwa upande mwingine familia ya mesi inakumbwa na hali ngumu ya maisha tangu baba yao mzee msoto akamatwe na polisi na kushikiliwa kwa tuhuma za kupanga wizi na si hayo tu kwa mingi zaidi ni baadaye katika kipindi hiki binti yake mesi pia yumwamashakani kulikoni amepata mimba baada ya kufanya mapenzi na mwanafunzi mwenzake dan na njia iliyopo sasa ya kushughulikia tatizo hilo ni kuitoa tu mimba hiyo pia rafiki yake tudi anamshauri kufanya hivyo tunapaswa kufanya uamuzi wa haraka kutafuta namna ya kushughulikia tatizo hili haraka iwezekanavyo unafahamu hilo hakika siko tayari kufanya hivyo na na nitapata wapi pesa za na Dr. zito kwa nini trud anamlazimisha rafiki yake messi kuitoa mimba hiyo hayo ni katika kipindi cha leo kilichopewa jina siri tumesimama kwenye njia panda Kutu wongoza, kutu imarisha, imarisha au kupotosha tumesimama kwenye njia panda tuate njia hii wa maisha yetu a bada yeah. trudi huwezi kuja kwangu kila siku kuniomba pesa na huku umeshindwa kutekeleza jukumu lako lakini zito mimi wajibu wangu oh kumbe mara ya mwisho ni lini kunletea mteja miezi mitatu iliyopita nakuomba pesa kidogo tu doka zito nahitaji kununua viatu ambavyo nimevipenda sana samani samanitrudi lakini tufanye kazi kulingana na makubaliano tulikubaliana nitakulipa kila wakati unaponiletea mteja wasichana wanataka kutoa mimba lasi hivyo hakuna pesa Dr. zito tafadhali naomba ah. ukiweza kumshawishi rafiki yako nikumbushe jina lake nani yule em mesi nitakulipa pesa za ziada tumeelewana lakini nahitaji pesa hizo sasa hivi trudi trudi wewe si msichana masikini kwa nini mama yako anashindwa kukunulia viatu hivyo nimeisha mama yangu hayupo nyumbani sasa utaendelea kuniuliza maswali au utanisaidia basi kama mama yako hayupo nyumbani na unahisi upweke unakaribishwa nyumbani kwangu wakati wowote na unaona jinsi nitakavyokusaidia hapana <laughs> kwani unafikiri mimi sijui unavyowafanyia wasichana wengine wakati wanapokuja kukutembelea nyumbani ikiwa utake kunisaidia basi ni sawadi tru, subi subiri haya hizi hapa chukua dola ishirini lakini nitapunguza kwenye malipo yako utakaponiletea mteja Sao? sawa sawa kewangu ah, nashukuru sana kwa kunitembelea hebu njoni kumbatie mpenzi wangu ah, kwa akika una habari yanayoendelea hapa katika maabusu hawassa ah, nimefanya nini tena yako msoto lulumkeaaatafaa so onatotoauakia ah, mesi kanlikkapoteasms si, motoau mchanfuahiaj n kahwakuuziakaaa sinilikuonya usimulize swali lolote lile lileyn yani ulidhani stajua eh? hey, kwa taarifa yako nimeshawafahamisha polisi na wanaendelea na uchunguzi wao Oho. sawa sawa sana asante lulu nashukuru sana kwa mipango yako yote sasa imefaulu umefaulu kujuma maisha yangu lulu na nilijua tu siku zote ulitaka nikuondokea ili uweze kufurahia utajiri gani wangutaji lakini umenitupa gerezani mke mkewannastahili kuwa hapo gerezani kwanza unajua yaliyowakuta watoto wako nchini laboria e. tayari wameniambia kila kitu dada yako hakuwa na haja ya kuwalea lengo lake likua ni kuwapeleka kufanya kazi kwenye migodi huko kwenye machimbo yenye giza ambako waliteswa na kupigwa kila siku na mnyapara wao mapaaa wa kua kta ndoto mbaya tangu aliporudi hapa nyumbani lulu mke wangu kwa hakika we hujui uzito wa jukumu la kulea familia wakati huna mbele wala nyuma ndio sababu kauza watoto <laughs> mimi nilitaka kumlea mwenyewe mtoto wangu lakini ukamchukua kwa nguvu na kwa vile sasa nimejua mahala alipo nitafanya kila juhudi kumpata tena binti yangu na wewe utauzia huko huko gerezani sasa lulu lini tena utakuja kuniona nakuambea sahau hutoniona kamwe naniki ko wapi hapo simu na nawata majirani hawajamwona mwanam usiwe na wasiwasi mama niki tutamwona mtoto wetu hebu twende hadi mjini tukamwangalia usiniambie nisiwe na wasiwasi sasa ni saa nne na niki hajarudi nyumbani tangu mzozani asubuhi sasa unamlaumu nimekuambia tutampata tu na katika ngazi za kimataifa mapigano bado yana moto katika nchi jirani ya laboria wapiganaji wanaoipinda serikali wamekabiliana vikali na majeshi ya serikali na duru zinaeleza kwamba waasi hao sio tu wanalenga majengo ya serikali katikati mwa mji bali pia wameanza kuvamia migodi ya kampuni ya kanyama hadi kufikia sasa hili mm, jina la kanyama hili si geni kwangu wewe, wewe. unawezaje uendelea kuskiliza habari huku mtoto wetu uko wapi ukowapii ameenda kuburudika na wasichana usiseme hivyo niki bado ni mwanafunzi hebu subiri umeona hiyo ni, nini kitu gani kuna mtu amelala kando ya barabara pengine ameumia na anahitaji msaada wetu minisikuona kwa chochote kwanza tusio na haraka kutoka nje ya gari bwana kabla ya kuwaita polisi pengine niwezwa najaribu kutoa daa tu kisha watu pore subiri subii ni kweli kuna mtu amelala pale chini mefanana nanikitinini siw ni mwanangu jama jaman jamai yuko salama niki niki mwananguniki umeumia meme <laughs> kuumia hapana hakuna mtu yama. anaweza kunidhuru meme meme ni mfalume nike kumbe umelewa una tatizo uh. gani wewe kijana siku hizi lakini yama. Toto. mtoto wenu amempenda msichana ambaye anampenda mvulana mwingine hilo ah. ndio tatizo kubwa oh, niki nini lakini usiisumbue kumwongelesha mlevi bwana cha msingi hapa ni tumbebe na kumweka ndani ya gari tu basi basishikomduni <laughs> <laughs> <kumiguni>. basi tumbebe <laughs> aaili tufike <coughs> nyumbani utamtambua uone mtakavo kutia adabu pombavu kabisa niki unawezaje kulewa jinsi hiyo ngoja kwanza nzungumzo mm-hmm. nayo hivi we niki we, we unadhani ni nani na tabia yako mbaya ya kuleolewa ovyo ah, usimpige jumbe nitampiga ni mtoto wangu ntamwadhibu wakati wote atakaponikosea lakini hivyo sikumrekebisha umempiga mara ngapi ah, kwa hiyo unataka tumfanye nini bibi mtetezi wa haki za binadamu ah, usimpige mm. muhimu kwanza punguza hasira mwaome wangu huwezi kubishana na mlevi mwache ya pumzike kisha kisha tunaweza kuzungumza naekuzungumza naye haitoshi mamaniki haiwezi kumrekebisha hiyo ah, jumbe nadhani tumekuwa tukikosea katika kushughulikia swala hili pengine tunahitaji kufanya urafikinae. urafiki naye urafiki sitaki kufanya urafiki na nayoyote namtaka mesi tu unaona nyamaza nenda kalale uko weye ndio unazidi kumwharibu huyu mtoto mamaniki <sighs> na kufikia hapo ndio tunakamilisha makala yetu ya leo katika sehemu hii ya sita ya awamu ya pili ya mchezo huu kizazi njia panda je niki ataweza kurejea katika hali yake ya kawaida na messi naye atakubali kuitoa mimba usikose kuungana nasi tena katika kipindi kitakachofuata ili uweze kusikia mengi zaidi pia ukipenda kukisikiliza tena kipindi hiki au vingine vya laningby er noa bongo jenga maisha yako tembelea mtandao wetu wa dwde mkwaju lbe hali kadhalika unaweza kutuma maoni yako kwenye ukurasa wetu wa facebook hadi wakati mwingine kwa heri kwa sasa uumashaimarisha au kupotosha uh -huh, tumesimama uh -huh. kwenye njia panda yeah, tuifuate njia uh -huh. hiki sasa uh -huh, kutuongoza uh -huh. kutuimarishamarisha uh -huh, uh -huh. au kupotosh yeah, yeah. mstakabali wa maisha yetu ya baadae yeah, yeah. uh -huh, uh -huh.