nabongo jenga maisha yakohujambo w msikilizaji na karibu katika mfululizo wa mchezo huu wa redio kizazi njia panda hiki ni kipindi cha 4 katika awamu ya pli ya hadithi hii mengi yametokea katika familia ya mesi pamoja na wadogo zake wawili mapacha kadu na banda ambao wamefaulu kurudi nyumbani kutoka nchi jirani ya laboria shangazi yao ambaye alikuwa amejitwika jukumu la kuwalea aliwageuka na ndipo akaamua kutoroka na kurudi nyumbani kana ro mbaya banda tena kawa wale wavulana wanaofanya kazi kwenye migodi ya laboria kadu usizungumzie mambo ya, ya migodi hapa shangazi ena na yule mzee kanyama walituonya hali ngumu waliyoipitia nchini laboria siyo matatizo pekee yanayoikumba familia ya mzee msoto kumbuka baba yao mzee msoto anashikiliwa katika kituo cha polisi kwa tuhuma za kupanga njama za wizi mtoto wake wa kike naye messi mwenye umri wa miaka 15 pia amejikuta akiwa ana mimba baada ya kufanya mapenzi na mwanafunzi mwenzake dan hata hivyo dan anamkana hali inayomfadhaisha sana messi si weo linaambia penzi langu limekutia wazimu mboroimebadilika dani niabadilika mimi ya wewe ni kwa sababu ya uliowafanya sipo tayari kwa majukumu haya mesi ni vyema ukaitoa hiyo mimba siitambui je yeah, dan analichukulia suala hili kinzaha katika kipindi cha leo yaani pesa kwenye uchafu tunakutana na dan shuleni akiwa katika bweni lao tumesimama kwenye njia panda tuifuate njia hivi sasa kutuongoza kutuimarisha imarisha au kupotosha uh-huh, tumesimama uh-huh. kwenye njia panda yeah, tuifwate njia uh-huh. hivi sasa uh-huh, kutuongoza uh-huh. kutuimarisha kuimarisha uh-huh, uh-huh. au kupotosha yeah, yeah. mstakabali wa maisha yetu ya baadaye yeah, yeah. uh-huh, uh-huh. Kungua mlango nizungumze nawe Danny, nawe dani kwa gani nahitaji kuzungumza tena hivi sasa lakini huoni na tafadhali biko we naagwa karibu sana lakini dani ni wewe ambaye umekuwa ukinipuuza katika siku za hivi karibuni uliamua kufanya urafiki na wengine baada ya kujitenga na mimi mimi sina neno hapana si kweli unakosea kusema hivyo Kuhakika, biko nahetaji msaada wako sawa basi kupiga kelele pita ndani karibu wakoamani kwa leo sina kinywaji chochote hapa kwangu pesa zangu za matumizi zimekwisha kitambo na rafiki yangu dani hakuwa tayari kunisaidia naomba thamani sana biko kuna mambo yamekuwa kinisumbua akili katika siku za hivi karibuni nini da. ni mesi ndugu yangu jingine tena rafiki yangu ana mimba eti nini Kacha mzaha anamimbchamzaha kumbe ndio sababu nyinyi wawili mnakasirikiana ovyoovyo ovyo kila mara eh? oh, rafiki yangu umevuruga kila kitu nini anasisitiza mimba hiyo ni lakini kitkiinasema kweli hausivyo sasa sasa pande wake au mlitumia kingi wakati mkifanya mapenzi unamaanisha kutumia mpira wa kiume hapana kwanza tulifanya mara moja tu na sikufikiria kwamba hali hi ingeweza kutokea vipi kijana mwerevu kama kama wewe unaweza kufanya mambo mambo ya ya ya kipumbavu jinsi hii chochote chaweza kutokea ukifanya mapenzi bila ulisahau kabisa kuambukiza virusi vya hiv au zinaa sawa biko kwa mamangu shauri, eh nini yaani mama yako pia kuhusu haya hapana <laughs> hajawai kuzungumza namimi kabisa kuhusu maswala ya ngono kwanza sidhani kama hata anajua nini? Tu, ni nini nnini eunshauri tu niyo mwangalifu sasa utafanya nini nitafanya nini nimemshauri kutoa lakini kabisa nahatakasauniskiliza mi nadhani pengine kwa sababu ni kwake siwezi <sighs> si mtoto wakati huo mamaangu anaanza akijua nilifanya na na msichana kumpa mimba nidhani ni mtakatifu mm lakini wezi kujua sikiliza unachohitaji kufanya ni kumpa pesa za kutosha mesi sawa akaitoa hiyo mimba lakini hilo ntatizo jingine tangu vita visika nchini kwetu baba yangu hajaweza kabisa kunitumia pesa anasema kuma biashara yake imeathiriwa sana na vita hivyo na taasisi za kutuma pesa zimefungwa lakini alisema atatumia pesa hivi leo aya sawa basi mpe hizo pindi utakapozipokea ili aweza kuitoa haraka kabla kuonekana kuonekana maana hapa shuleni kianza tu msala. <sighs> sana kwa ushauri wako tena usinga zimetumwa lakini pia kumshauri messi anaweza kupinga wazo hili kablajaaza <sighs> kuonkamslkzkktjdawkksaskizadani ni wajibu wako kushughulikia swala hili wewe mwenyewe kumbuka hii ni siri yako wewe na yeye misi thidhani kama nahusika banda namkadu unajua mama ameenda wapi ameniambia anataka kwenda katika kituo cha polisi na alionekana ana asila sana na mesije amekwenda kuchota maji na njaa mimi pia losidakusikia ukikoa sana umeanza kupata nafuu nadhani lakini bado nasikia maumivu kwenye kifua kama wasikia maumivu nee akajipumzisha kwenye kitanda cha mama mimi si msichana shangazi lena alisema kuwa wanaume wapasu kulala ovyo kwa sababu ya kitu kidogo kama homa shangazi lena siipendi mi simpendi antabia mbaya simpendi kabisa usimseme vibaya shangazi lena kumbuka bado yeye ni shangazi yetu lakini alitupeka kule kwa yule mzee mkorofi ambao alitulazimisha kufanya kazi ya migodi na kutupiga bado nawaza sana kuhusu hilo mi pia lakini hatimaye tulifanikiwa kutoroka ndiyo banda nataka kumwambia mama kuhusu yote yaiyotokea laboya hatuwezi kumwambia kadu unakumbuka ndiyo eh. lakini lakini yule mzee alituonya kwamba tuithubutu kumwambia mtu yoyote kuhuzu shughuli zinazoendelea katika migodi hiyo kwa sababu walisema tukiwaambia watu atawaua sawa lakini nikiwa mkubwa nitafanya mazuzi kila siku ili kujenga misuli na kuwa kama rambo nitarudi laboia na kumfukuza yule mnyapala mwenyeloo mbaya na kisha kuwaukoa rafiki zetu kiki na gumbe na wengneo na mimi nitakuwa kama kamaki nitaendesha pikipiki kwa kasi vu huku nikiwapija risasi watu wote ambao sio wazuri bbb wa kwanza kufika hapa nando yangu ilikuwa mbele kwenye foleni hapana we vipi mimi ndo nilifika hapa mapema zaidi umekuta ndoo zangu hapa sihvyo mesi mimi hata stai kubishana kuhusu swala hilo kuna mtu ameondoa ndoo zote nje ya foleni wakati nikirudi nyumbani kumimina maji mdoko nimeachota oh, kwani unalia usilie wewe si mrudi kuishi katika nyumba yenu kubwa ya kifahari mlaohamia hivi majuzi sijui kwa nini mkarudi tena hapa tandika <gibishana> wataka waonekane kuwa wao ndio matajiri na watu wanaojulikana kumbe ulikuofaa la muda mfupi tu kisha katika maisha ya amaskii <laughs> umeona eh? lakini watu watuwezaji kuwa matajiri wa muda mrefu ikiwa baba yao ni mhalifu na mlevi wa kupindukia haya shuteni basi awemaji namwende sawa nimesikia msichanatajirisiwezi kubishana na nyinyi kana kwamba sina shughuli yoyote ya kufanya wapumbavwa kubwa nyinyi <laughs> a hizi kuna dola mia na hamsini kwenye baasha hii dani unafanya nini hapa tandika na kwa nini unanirushia pesa chukua hizi pesa wakatoa mimba yako na waochana mimi kabisa mesi unanisikia na usithubutu tena kuja chumani mwangu wala kuniandikia au hata kuonge na mimi darasani sawa chukua pesa zako dani sizitaki sawa basi zatapa kwenye matope lakini usije kwangu tena mambo yakiwa magumu dani siamini kama ni wewe siamini wewe ndio yule dani ninayemfahamu mimi ni yule yule sijabadilika isipokuwa tu wanyeilaumu kwa mambo ambayo kayafanya niki na sio mimi niki Ndiyo, niki nana asije kama niki ni rafiki sababu penzi lake linaonekana la kweli kuliko wewe ambaye umenitumia na kunifanya nionekane kama busati la mlangoni unaporeza muda wangu bwana kwaeri <laughs> sawa ni sawa tu wewe nenda nenda mfulani uliokosa ujasiri wewe muone kwanza na kuchukia sana dani kanyama <laughs> nadan anapoondoka ndipo msikilizaji tunakamilisha kipindi cha by lbyea nowabwango jenga maisha yako kwa leo je messi ataziacha pesa hizo au ataziokota kwenye matope na ni yapi atakayotokea kwa wadogo zake messi kadu na banda hayo ni katika kipindi kitakachofuata lakini ukipenda unaweza kukisikiliza tena kipindi hiki na vingine kupitia mtandao wetu wa intenet dwde mkwaju lbe pia ukiwa na maoni unaweza kutuma kupitia ukurasa wetu wa facebook hadi wakati mwingine kwa heri kwa sasa