ynobongo jenga maisha yako ujambo na karibu katika mfululizo wa vipindi hivi vya by ear noah bongo jenga maisha yako tukiwa bado kwenye awamu ya pili ya hadithi kizazi njia panda lakini kabla ya kuendelea na kipindi cha leo kwanza tujikumbushe aliyojiri katika kipindi kilichotangulia baada ya kufanya mapenzi na dan mesi msoto amepata mimba lakini anashindwa kuamini anayoambiwa na dan eti kwamba yeye siyo muhusika wa mimba hiyo Dani hataki kuzungumza tangu kwamba kwamba mimba yake lakini nashangaa sana kwa kabla ya yote haya alikuwa akisema ananipenda na na tayari kufanya chochote ajili yangu sasa mbona amenigeuka hiyoaames hivyo ndivyo wanavyosema wavulana huwa wanataka kitu kimoja tu kutoka kwetu ni kijumbe mwanafunzi mwenzao amechanganyikiwa baada ya kukataliwa na mesi na hatimaye ameamua kujiingiza katika uvutaji wa dawa za kulevya na kujiunga na makundi mabaya sasa mwalimu atasemeanini akiwa nimesimama na wewe muuzaji wa nani muuza dawa za kulevya ukufahamu hilo kabla ya kuanza kuvuta bangi alafu kisha wanakataa kulipa pesa zangu wakati na kudai kwa upande wake mzee msoto baba yake mesi amekuwa akishikiliwa katika kituo cha polisi kwa muda sasa anatuhumiwa kupanga njama ya wizi nyumbani kwa wazazi wake niki na wanasiri kubwa yeye pamoja na mwanasiasa mukaraba vyema kabisa sawa hizi hapa pesa zako dola 4 yeah? <laughs> unaweza kuza hesabu kitaka hakuna <laughs> haja mwheshimiwa hakuna haja nakuamini bwana mkaraba <laughs> haya bwana huyo hapa mtoto wako katika kipindi cha leo kwa jina usiku usio wa kawaida tunakwenda moja kwa moja hadi kwenye kituo cha polisi ambako tunakutana na msoto akihojiwa na polisi tumesimama kwenye njia panda tuifuate njia hivi sasa kutuongoza kutuimarisha suesimama enye niapandau nsassus mstakabali wa maisha yetu ya baadayeafande yeah. yeah. uh-huh. uh-huh. tayari nimekuambia nilikuwa nimeacha kazi wakati wizi huo ukifanyika na hicho ndicho namaanisha msoto ulivyowacha kazi tu kisha siku chache baadaye wizi ukatokea nyumbani kwa mwajili wako wa zamani inawezekanaje ulipata kazi mahali kwingine baada ya kuwacha kazi nyumbani kwa jumbe hpan unawtotoangapiau watoto watatu maana hmm. hmm. kwamba wewe mkeo na watoto watatu ni familia ya watu watano eh? yote mnaishi mjini na wanahitaji chakula na mavazi vipi umwenyezaji kutimiza mahitaji ya familia yako bila ajira yoyote na mkaraba ni nania ausk a na mamoakwa nini umemtuma mkeo kwenda kuchukua pesa kutoka kwake mazungumzo yangu kwenye simu Kwanye kuna makosa gani nikimtuma nimekwambia tangu zamani huna haki hapa hadi utakaposema ukweli kuhusu kesi hii Eh, hapa ndio naishi huyu mzee mkaraba na anaishi kwenye nyumba kubwamahataajamanisaidieni hey! hey! hata hey, hey! hey, toka hapo una bahati jamani ilikuwa nikitembea hapa nje huyu linax angekulalua vipande vipande kwanza weye ni nani naitwa rulu mke wa msoto mume wangu amenituma kuja kwako huyu oh, jambazi anataka nini kutoka kwangu mzoto amekamatwa na polisi amekamatwa mm. kisa karibu ndani ki tukazungumze huko tukiwa ndani karibu kaya asante <sighs> hebu naambie kwa nini mumeo amekamatwa kuna wizi ulikuwa umejitokeza nyumbani kwa mwajili wake wa zamani sasa nanii ule mze jumbe wahio pia anashukiwa kwamba alihusika lakini msoto si mwizi na umefunga safari kuja hapa kunipa habari hizo tu au una zaidi hapana watoto wangu wananjaa chakula baba mume wangu amenituma kwako kama utaweza kunisaidia hebu nisikilize kwa makini kama kuhusu mtoto nilitimiza wajibu wangu nimemlipa kila kitu sijui kwa nini inakuwa vigumu kuelewa mambo ahadi ni deni na deni langu nimemlipa mtoto mtoto yupi uyo mtoto aliyeniletea o oh. usinambiye huna habari kuhusu huyu mtoto usinyambiye weye ndouliye mhu nawa mtoto kutoka kwa msoto sasa nataka mtoto wangu nataka mtoto wangu sikiliza nilipa pesa nyingi sana kumpata huyo mtoto na hata nyinyi wenyewe mmeshindwa kuwalea wale watoto mlionao <coughs> natoka mtoto wangu niachie niachienataka mwanangu <coughs> toka hapa <coughs> niachi ni mtoto wangu tu ndonaetaka sawa nitakuongeza pesa lakini hii itakuwa mara ya mwisho mara ya sitak mwisho apana sitaki pesa zako ninachohitaji ni mtoto wangu tu <coughs> iviyanailiya yeye uko jamani eh? mtoto wangu na mwenyewe jamani mtoto wangu kwenda <laughs> hukoataaana <laughs> na usirudi tena hapa nyumbani kwangu au sivyo nitamfungulia mbwa aje akushambulie na usithubutu kumweleza mtu yoyote kuhusu hili nataka <laughs> mtoto wangu tu jamani <laughs> mtoto jamani mwanangu mwanangumi <laughs> mimi niki jumbe nakupenda messi msoto messi kwa nini unipende jinsi navyokupenda mimi siari atakaa umekuwa rafiki wa dami na kupenda ulivyo tu na aya ndo takaa umwambia ah, nyumba yao ile mesi funga dirisha tafadhali oh. amewasha ta ni niki nimekuletea maua nakupenda marikia wangu niki unafanya nini hapa oh, trudi rafiki yangu ah, njo nikambatie tafadhali mm. hmm. unanuka kama kicheche niki mm. kwani umelewa nini ulianza kunywa pombe nampenda msichana ambaye ataki hata kuzungumza yupi, mesi? na mimi msichana yupi nilidhani wampenda mesi n najua na pia ananipenda na yote yanadhihirika kila anaponitazama mahaba <gibu> mahabayo una habali kwamba familia ya mesi imeamia tena mtaa wa mabanda watandika tnini ah, uonanidangani oh, kipenzi changu bahalia nakupenda pia nisubiri hapo nishuke mpenzi wangu wa siri najua wanipenda japo kwa siri <gibu> aya ukweli ndio huo wangu oh, bora sasa niondoke we, <laughs> wewe wewe mvulana mlevi na baharia mzuri simwachie basi huwe mwanamke hayo maua <laughs> subili unakwenda wapi <laughs> lazima niwo mwangalifu na bahati tu yule askari alikuwa amelala sivyo nisingeweza kupita kufika kwenye bweni hili la na usiku oh, nimefika sasa dan, ni nani a nimewimec tafadhali nifungulie mlango aa mesi unafanya nini hapa kisha wakati wa usiku wa manane tafadhali nifungulie wataka nini mesi unataka nini ah sema kisha uondoke si weo linaambia penzi langu limekutia wazimu mbora umebadilika dani niabadilika mimi ya wewe ni kwa sababu ya uliowafanya sipo tayari kwa majukumu haya lakini wewe ndio baba huyu mtoto mimi sijafanya mapenzi na mtu mwingine isipokuwa wewe tu dani nitajuaje utathibitisha vipi dani unafahamu kwamba nilikuwa bikra wakati tulipofanya mapenzi nayo mara ya kwanza unataka gani zaidi uliniahidi hutaniacha hiyo ni kabla hujaanza faya mapenzi na vana ingine ndio hao walikupa mimba alafu kisha anasema mimba ni ya kwangu unawezaji kusema hivyo dani mesi ni vyema ukaitoa hiyo mimba siitambui hapana hapana dani nafikiria sana kuhusu huyu mtoto mtoto wetu najua ni vigumu lakini pamoja nikoshikeno tunaweza dani ebu ndokapa lasia tamata mlinzi siwezi kufanya hivi peke yangu sina hata pesa za kugaramia shughuli hiyoeb tokapaa ah. usiifanya hivi tofadhali na hadi hapo msikilizaji ndipo tunakamilisha sehemu hii ya tatu ya mfululizo wa vipindi vya laning by ea noa bongo jenga maisha yako je haya ndiyo maneno ambayo dan anaweza kumtamkia mesi ungana nasi katika kipindi kinachofuata ili kusikia mengi zaidi kuhusu maisha ya vijana hawa endapo ungependa kukisikiliza tena kipindi hiki na vingine vilivyotangulia tembelea mtandao wetu wa intenet dwde mkwaju lbe pia ukiwa na maoni unaweza kuyatuma kupitia ukurasa wetu wa facebook hadi wakati mwingine kwa heri kwa sasa