eby noa bongo jenga maisha yako ujambo na karibu katika awamu ya pili ya mfululizo wa hadithi hii kizazi njia panda ni hadithi inayoletwa kwako kupitia vipindi vya laing by ear noa bongo jenga maisha yako vinavyotayarishwa na dw na bila kupoteza wakati tunaanza moja kwa moja sehemu ya kwanza ya mchezo huu wa redio facing the consequences ili kufahamu kinachoendelea miongoni mwa vijana wetu watatu mercy niki na dan kwa wale ambao ni mara ya kwanza kusikiliza mchezo huu vijana hawa wakiafrika wanasoma katika shule moja ya bongo nakahakiawamepitia mengi katika siku chache ziizoita m msoto ni msichana kutoka familia maskini ambaye anajiunga na shule hiyo ya sekondari ya bongo baada ya kupata msaada wa masomo kutoka katika hazina ya raisi aan wenaaa lake. Niki, kitu. endelea chochote kile nakusikiliza kwa moyo wangu woteafikiri mhata ah, mii pia nakupenda mpndanik na eh? anafadhaika mno baada ya kusikia jibu hilo kutoka kwa messi kwamba anampenda dan kanyama na wala siyo yeye na kwa upande mwingine maisha ya familia ya messi yanakumbwa na panda shuka nyingi sana wadogo zake messi kadu na banda ndio kwanza wamerejea nyumbani kutoka nchi jirani ya laboria ambako walikuwa wakiishi na shangazi yao lena lakini hata baada ya familia hiyo kuungana tena furaha hiyo inakatizwa gafla baada ya baba yao mze msoto kukamatwa na polisi kwa tuhuma za kupanga njama ya wizi wa kutumia nguvu isitoshe mesi naye bado anaandamwa na tatizo jingine dan ni mimba yako sitambue mimba na sipo tayari kuwa baba tafuta mwengine ampelekea mzigo wako huwezi <laughs> kunifanyia hivi dani wakati huo huo baba yake dan anamtaka mwanawe aondoke shuleni bongo na kurudi nyumbani laboria bila shaka ni fursa nzuri sana ya kukwepa majukumu ya kuwa baba mtoto sivyo haya msikilizaji kazi kwako wiki kadhaa zimepita bila kusikia chochote kutoka kwa dan na wenzake hivyo ungana nami hadi mwisho wa kipindi usikie yale yanayoendelea katika kipindi hiki cha kwanza kabisa je niitafanyaje na moja kwa moja tunaungana na mesi na trudi wakiwa mapumzikoni baada ya somo la kwanza shuleni bongo tumesimama kwenye njia panda tuifuate njia hivi sasa kutuongoza kutuimarisha imarisha aukupotosha tumesimama kwenye njia panda yeah, tuifate njia hiki sasa yeah, kutuongoza kutuimaishamarisha yeah, au kupotosha yeah, yeah. mstakabali wa maisha yetu ya baadaye yeah. hey, hey. <tusurra> <tusurra> tru sasa nitafanya nini nawajulisha wazazi wangu na watu watasema nini kuhusu hili mm? usio na wasiwasi nimekwambia tangu awali una jinsi rahis kushughulikia tatizo hili hataki kuzungumza nami tangu kwamba kwamba mimba yake lakini nashangaa sana kwa kabla haya alikuwa akisema ananipenda na na yuko tayari kufanya chochote ajili yangu sasa mbona amenigeuka lumesi hivyo ndivyo wanavyosema wavulana huwa wanataka kitu kimoja tu kutoka kwetu na wakishakipata wanasahau kabisa ni kama tu rafiki yangu manoti yule ilokondakta wabasi alinigeuka hivyo hivyo baada ya kupata kil alichokua tatizo hili haraka iwezekanavyo unafahamu hilo trudi hakika siko tayari kufanya hivyo na istoshe nitapata wapi pesa za kukaramia na kumlipa doka zito ya, we, we. <laughs> mesi unanishangaza hebu nienda kuombe msaada kutoka kwa dani na hakika atakuwa tayari kukusaidia isitoshe angetaka watu wajue kwamba yeye ndiye aliyofanya mambo haya yote amekuwa akikupa pesa mwanzoni. sivyo sasa kwa nini akataki kukusaidia wakati huu na shidaasiju eh? fikiria kwa makini heci sasa wavulana wote wanze kukuita mama mama mama mama uoni kama hawatakutafuta tena ilo sahau na pia kuhusu shule je utakoshaoshatosha shudi nimpe muda nifikirie sawa nahitaji kuzungumza na baba yangu oh hizi simu za kupita mtandaoni zina shida sana mara zinakubali mara zina kataa natumaini atakuwepo kwenye laini helo helo baba ujambo mwanangu baba si jambo kwani leo hukweda darasani tunapumzisa kidogo oh. baba umekatia tikitango endege, ya ndege ya kurudi nyumbani kila mara waniambia ni sijaali lakini Gun nasikitika kwamba sina habari nzuri kwako kwani mambo sio mazuri hapa nchini laboria mapigano sasa yamesambaa kila pembe ya nchi mwanangu hivyo si salama kabisa kurudi nyumbani kwa wakati huu umenielewa oh, hapana labatafadhalisamahani dan unafahamu vyema kwamba mimi ndinataka zaidi urudi nyumbani kuliko mtu mwingine yoyote lakini ni bora ubaki huko kwa muda huo hadi hali itakapohtulia hapa nchini lakini baba kwa nini hali ya salama ni mbaya hivyo watu wanaandamana kila siku ukipinga serikali ya baborya kwa nini wakati huu mambo ni tofauti kabisa mwanangu waasi wamepata nguvu zaidi dhidi ya serikali na kama hujuavyo familia kanyama ya kanyama imo ndani ya serikali kumbuka kwa muda mrefu tumekuwa tukishirikiana na serikali na wewe unalijua hilo hivyo tunapaswa kuwa waangalifu zaidi ningependa ubaki huko nchini kisimba hadi hali itakapokuwa salama lakini baba hakuna chalakini hapa huu ni uamuzi wa wangu wa mwisho utabaki huko huko shuleni bongo hadi mambo yatakapotulia umenielewa lakini baba jeu salama wako na mama je usijali tuko salama haya kwa heri kwa sabababa subiri baba baba ah, imekatika <mulia> man tungekuwa tayari tumefunga shule maisha hapa shuleni yamenichosha sana oya uko sawa kweli niko sawa kwa nini umekaa peke yako changamka huwezi kuwekwa kizuizini kwa sababu ya kupiga kelele <laughs> twende ndio twende labda baadaye haya labda utawekwa kizimbani kwa kutuchosha na kutuudhi Pss. Pss. niki oya niki nisubiri nakuja unafanya nini hapa kwenye uzio wa shule nilikwambia usija kunitembelea shulenimushawe ah, nimekuja kuchukua pesa zangu sasa mwalimu atasema nini akiona nimesimama na wewe eh? muuzaji wa nani muuzadaa za kulevya ukufuhamu hilo kabla ya kuwanza kuvuta bangi alafu kisha anakataa kulipa pesa zangu wakati na kudai ah. tafadhali nina senti hamsini tu hapa mfukoni lakini na kwidi nitakulipa pesa zako mimi siondoke hapa hadi utakaponilipa pesa zangu niki ukivuta bangi yangu lazima unilipe tafadhali tafadhali mkubwa unafahamu vizuri familia yangu na unajua kwamba ni familia yenye pesa sivyo sitashindwa kukulipa dola kumi basi kwa nini ujenilipa hebu he tazama mninzi anatuangalia sasa tafadhali nenda nitakulipa kesho nakuhakikishia nabora <laughs> ulipeee awewe hey. hapo hey, hey. wewe kijana hapoa kwanini unasimama hapo, uh, na, sawa. hapo uh, kwenye uziowashuraaya uh, no. ondoka harakasaw haraka, haraka. sawa nimesikia askari kumbavu weweepona <laughs> chupuchupu kakangu najisikia vizuri sana kurejea nyumbani na kupata muda wa kucheza tena na wenzangu ni kweli banda hata mi najisikia vizuri sana pengine dada mesi ataungana na sisi wakati akirejesha kutoka shuleni lakini <laughs> esiacheza <haizu> mpira <laughs> wajuwaje pengine amejifunza tangu tuipoondoka natamani baba ngekuwa nyumbani mimi pia hata hivyo mama anasema kuwa atarudi hivi karibuni lakini kwa nini tulihama kwenye ile nyumba kubwa iliyoko katika eneo la mzizima mama alisema hawezi kumudu kodi ya, ya nyumba hiyo hasa wakati huu ambapo baba hayupo nyumbani mm, sawa twende twende nipe mpia sasa nenda kufunga bao <laughs> kadu niviliacha goli wazi ili ufunge bao Hey, we unapija mpira kama msichana huwezi uwezieda kufunga bao goli likiwa wazi hata unashinda na dada mes anaweza kucheza vizuri mbaya banda tena kaa wale wavulani wanaofanya kazi kwenye migodi ya laboya kadu usizungumzie mambo ya, ya migodi hapa shangazi ena na yule mzee kanyama walituonya lakini lakiniapo hapa hawezi kutusikia pengine kuna majasusi wao kama ilivyo kwenye filamu <coughs> sasa mvua imeanza kunyesha turudi nyumbani haraka kabla hatijanyeshewa <laughs> na hadi hapo tunakamilisha sehemu hii ya kwanza ya awamu ya pili ya mchezo huu wadogo zake messi wanaikimbia mvua kurudi nyumbani huku wakicheka lakini hapana shaka walioshuhudia nchini laboria si jambo la kuchekesha lakini sio wao pekee wanaoficha siri zao je ungependa kujua zaidi nini anachofahamu dan ambacho messi na wengine hawajui ungana nasi katika kipindi kinachofuata ufichuliwe siri hiyo pia ukipenda kufahamu mengi zaidi kuhusu vipindi hivi tembelea mtandao wetu wa dwde mkwaju lbe ambapo pia unaweza kutazama video kuhusu vipindi hivi lakini mara hii sio dan anayejirekodi mwenyewe <laughs> inafurahisha sana hapana ni kama nilikwambia hivi hivyo itakuwa sio siri tena bora ujionee mwenyewe pia ukiwa una maoni yako tutumia kupitia ukurasa wetu wa facebook hadi wakati mwingine kwa heri kwa sasa