uchele arng by ear noah bongo jenga maisha yako ujambo wana karibu katika kipindi kingine cha learning by ear noah bongo jenga maisha yako tuko bado kwenye ule mfululizo wa mchezo huo wa redio crossroads generation lakini kabla ya kuendelea na kipindi cha leo hebu tujikumbushe yaliyojiri katika kipindi kilichotangulia msoto anatuhumiwa kupanga njama ya kuiba nyumbani kwa familia ya jumbe mwajiri wake wa zamani lakini habari hizi zinamfikia msoto kupitia kwa binti yake mesi baada ya kufahamishwa na mwana wa kiume wa mzee jumbe ni kijumbe ambaye ni mwanafunzi mwenzake na mesi hivyo msoto anaamua kutorokea kijijini kwa wakwezake ambako anakutana na mkewe lulu msoto umetokea wapi na mesi yuko wapi kwa nini umemwacha peke yake o kuna nini He, msoto unafanya nini hapa mlevi mkubwa mama tafadhali haca nizungumze naye haya niambie msoto Ninini ni nini kilichokuleta hapa ndivyo mambo yalivyokuwa siku ya kwanza msoto alipokutana na mkewe mambo hayakumwendea vizuri hata kidogo je wataridhiana na ni lini watapata habari kuhusu watoto wao mapacha ambao wako njiani kurudi nyumbani hayo yote msikilizaji ni katika kipindi cha leo lakini bado unakumbuka siri ya messi aliyomfichulia rafiki yake trudi katika kipindi kilichotangulia messi lakini wewe umepata siku zako za hedhi mwezi huu sivyo hapana ndio sababu nina wasiwasi nimechelewa sana trudi twaba kwa mara ya kwanza messi alifanya ngono na mpenzi wake wa dan je sasa yuko mashakani au ni wasiwasi wake tu hayo tutayafahamu zaidi katika kipindi hiki cha 24 kwa jina la family reunion layaani kujiunga tena na familia na tunaanzia pale tulipokomea ambapo messi anazungumza na rafiki yake trudi chumbani mwake tumesimama kwenye njia, panda, njia ipi sasa kutuongoza mwakemesmaa kutu wenye njiapandauifat nisasuonaasaps mashkphtoba unamaanisha ninu kusema toba yeah. sima niambia umelala na dani au sivyo ndio lakini haikuchukua muda mrefu ha, na uliangalia kalenda ya siku zako za hedhi kwani kuna kalenda y siku za hedhi sijasikia hiyo hapana oh messi pengine ninakosea lakini inawezekana umepata mimba ha? usimtanie trudi siwezi kushika mimba kivipi ni tuli hapana najisi niko sawa kwani mtu atajuaje ndio maana nasema mesi hebu nisikilize vizuri naweza kuwa nimekosea lakini huenda umepata mimba na kama umekosa siku zako za hedhi na ukafanya mapenzi bila ya kinga basi huenda e, unatarajia mtoto hapo na si rahisi kwamba unaweza kujua haraka hivyo hebu keti hapa uh, messi kuna njia moja tu ya kujua hali yako hmm, lakini umri wangu ni miaka kumi na tano tu sidhani kama anaweza kushika mimba rahisi hivyo haiwezekani mesi kitu cha kwanza lazima uhakikishe kweli una mimba au la mara nyingine siku zako za hedhi zinaweza zikachelewa tu na ukawa na wasiwasi bure naweza kumwita daktari wa familia yetu na ataweza kukufanyia uchunguzi kubainisha iwapo una mimba au la kweli eh? sawa maana sina jinsi lakini trudi uchunguzi huo utachukua muda gani nataka kujua mapema sikiliza messi usiwe na wasiwasi ni rahisi sana na daktari atakueleza kila kitu na ni vipi ntaeleza wazazi wangu baba wangu setani huu akijua namama takasirika sana mwalimu mkuu jamaa zangu yaani kwa ufupi kila anayenijua tanifikiriaje mimi jamani hebu <laughs> nisikilize kwa hivi wewe unasikiliza hata aya ayanaykambia siwezi so, trudi polisi wanamtafuta baba wangu mama naye ameondoka nyumbani na kwa miezi kadhaa sijasikia lolote kuhusu wadogo mapacha najisikia mpweke sana naweza kuishi na e hapa oh. messi usijali kila kitu kitakuwa sawa tu unaweza kuishi na mimi hapa hadi wazazi wako watakaporudi hebu subiri ni daktari zito kadu na banda amkeni tumefika tuko wapi nimechoka sana nimekumbuka maeneo haya banda hapatuko kitocha basi tumefika nyumbani kweli <laughs> sawa uh, vijana samani lakini huu ndo mwisho wa safari yenu kwani hautaki <laughs> kukutanaa baba yangu mama na dada yangu mesi ningependa sana lakini siku nyingine tayari nimebeba dhamana ya kuwaleta hadi hapa nyumbani kisimba lakini sitaki mnielewe vibaya eh, nimewapenda sana ninyi vijana na bado najiuliza maswali ilikuaje mpaka mkajikuta mkifanya kazi nchini nchiniaboia kwa shangazi yenu nafikiri bora mshuke hapa nadhani mnayafahamu maeneo haya na namtaeza na kufika nyumbani bila tatizo udumbe mm. asante sana kwa hakika hatuwezi kukusahau kabisa ah, acheni kulia vijana hata hivyo nilikuwa katika safari yangu ya kawaida kuja hapa kwa hiyo hakuna haja ya kunishukuru nafurahi kwamba nimeweza kuwasaidia kurudi nyumbani bila shaka tutakutana tena mungu akipenda sasa nendeni tutaonana eh? kwa helidumbe dahima tutakukumbuka ah, kwa helini muisalimie familia yote kwa heri ameenda kadu stunde nyumbani kwa mama baba na mesi nadhani bado nakumbuka njia y kuelekea nyumbani msoto ilikuwa safari ndefu sana nnaona mabadiliko makubwa mi tena kurudi mjini unajua niktali mishazo ya maisha vijijini lulu mke wangu <laughs> hebu kwanza nikusaidie kubeba hu <laughs> eh. eh. hey, hey, hey. Kube mzito kumbe mzito namna hii hujue nnini lulu hmm. bado nawaza sana iwapo ni wakati mwwafaka mimi kurudi hapamsoto ikiwa kweli na huo wizi basi una haja ya kuwa na wasiwasi naomba hmm? kila kitu kiwe sawa lulu pia mimi nafurahi sana kwamba tunarejea pamoja kurudi mjina na nakuahidi kama mumeo nitakuwa mwema zaidi kwako na baba mzuri ndio tena kunywa pombe msoto mpambiye. na pia unahitaji msooa apia hitatauta maisha yatakuwa magumu sana kwetu bila shaka mke wangu wala usiwe na wasiwasi juu ya hilo nitatafuta kazi mama, mama. msoto umesikia kazik hapa mama. kuna kelele hata siwezi kusikia chochote mama, mama, mama. Ha, na kama sauti ya watoto wetu wawili hapana ai wezekani msoto siamini hebu tasema kule upande wa pili mm. wa barabara si sinikaduna bandao wantoto wetu wamerudi jamani eh, eh, eh, eh. ni kweli ni kweli wamerudi jamani ndio walekalekadunamani oh. banda wanangua asante asante mesi usio na wasiwasi daktari zito atafika hapa wakati wowote ah muungu wangu nje yule daktari zito sivyo sasa nitafanya nini atakueleza kila kitu pita ndani daktari habari tudi salama na huyu ni messi bila shaka ndiyo mimi ni daktari zito tudi amenigusia tulipokuwa tukizungumza kwa njia ya simu unataka tutoke nje tuzungumze faraga mimi na wewe mesi hata si lazima niko sawa hapa mimi ni rafiki wa trudi na tunasoma pamoja yeye yeah, anafahamu yote sawa basi sasa nimefahamishwa kwamba unahisi huenda umepata mimba ah, kwa hakika sijui hivyo nivyo trudi amenieleza sina hakika kwa kweli usijali ndio sababu niko hapa kuhakikisha hilo sasa nifanye nini daktari kwanza lazima nichunguze iwapo una dalili za mtu mwenye mimba unamaanisha nini ukisema dalili mimi najisikia niko sawa tu si umwi au kusikia maumivu yoyote mmefahamishwa kwamba ujaona siku zako za hezi sivyo na je umekuwa ukisikia kizunguzungu hivi na kutaka kutapika hata bado sijaisikia najiona kuchanganyikiwa tu na je matiti yako ni laini na yanauma kuliko kawaida ha? Ati nini haya hayakuhusu mesi lazima huo mwazi kwa daktari ndio njia pekee anaweza kukusaidia usijali messi sikuulizi kwa nia mbaya kuuliza maswali haya ili niweze kubainisha ukweli mm. sijaona mabadiliko yoyote je unasikia uchovu yaani kuchoka kusikwa kawaida ndio mara nyingine najisikia mchovu kwa hivyo wanafunzi wote husikia uchovu mara kwa mara hasa baada ya masomo sawa huu ni wakati wa mitihani na kuna kazi nyingi za kusoma isitoshe pia kuna kazi za nyumbani sawa nadhani ni vyema sasa tufanye uchunguzi zaidi sasa sikiliza kwa makini nenda kule chooni uniletee sampuli ya mkojo na kisha itachukua dakika chache sana kukubainisha iwapo kweli uliungua wakati unapika jikoni <laughs> kuungua jikoni anamaanisha miye kuwa na mtoto ah, isiwe ni mimba kwa kweli je yeah, matokeo yatakuwaje sasa kadu na banda wamerudi na kujiunga tena na familia yao je muungano huu wa familia ya msoto utadumu kwa muda gani ungana nasi kwa kipindi kinachofuata ili kufahamu zaidi yatakayotokea katika mchezo huu wa crosso generation kizazi njia panda ukipenda pia unaweza kukisikiliza tena kipindi hiki kupitia mtandao wetu wa dwde mkwaju lbe na iwapo una maoni usisite kutuma kupitia ukurasa wetu wa facebook hadi wakati mwingine kuwa kwa sasa