dochvelelaring by ear noa bongo jenga maisha yako hujambo na karibu katika makala nyingine ya eing by ear noa bongo jenga maisha yako lakini kwanza hebu tujikumbushe yale yaliyotokea katika kipindi kilichopita mesi amepokea barua kutoka kwa mwanafunzi mwenzake niki wezi walivunja nyumba na kuiba mali ya wazazi wa niki na sasa wanashuku huenda njama yote hiyo ilipangwa na msoto baba yake mesi aliyekuwa mfanyakazi wao wa zamani nini huu ni mzaha iki ninini hii haiweekani je yeah, mesi ataweza kumpa tahadhari ya mapema baba yake siku chache zilizopita msoto anashuhudia mabadiliko ya haraka sana maishani mwake amekuwa mlevi kupindukia ameacha kazi na mkewe pia ameondoka nyumbani hali kadhalika watoto wake mapacha wanaoishi na shangazi yao lena nchini laboria wametoweka lakini asichofahamu ni kwamba tayari kadu na banda wako njiani kurudi nyumbani odumbe ambaye ni dereva wa lori alikutana nao katika barabara za mji wakiomba pesa ndipo akaamua kuwasaidia katika kipindi kilichotangulia tayari wameanza safari yao na siwezi kuendesha lori hili kwa kasi tukijaliwa pengine tutakuwa nyumbani kesho na iwapo mtu yoyote atawauliza mimi ni nani semeni mimi ni baba yenu sawa, sawa msikilizaji aendelea kuwa nasi hadi mwisho wa kipindi hiki ili ufahamu mengi zaidi katika sehemu hii ya 21 kwa jina la bad news yaani habari mbaya hapa tunakutana tena na udumbe na vijana hao wawili katika kituo cha polisi cha ukaguzi tumesimama kwenye njia panda tuifuate njia hivi sasa kutuongoza kutuimarishaimarisha au kupotosha moja toke nje fungua kufanya ukaguzi ndani ya njk sawa fande subili dakika moja amkeni wanangu subili ni wamsha wanangu kwanza banda kadu nje tumefika kituo cha ukaguzi wa polisi tsamani sana lakini watoto wangu wamelala fofofo fo. unajua imekuwa ni safari ndefu sana una safiri na watoto kwa kwanza ni waone lazima tumkague kila mtu wamelala pale juu unaweza kuwaona tu si lazima utumie tochi sitaki kuwamsha wakiwa wamelala unaona kwa sababu na kwa amani <laughs> wa <me fry> sana wakilala nafikiri unafahamu vyema nasafiria maanawakilalanafkii mm. na vijana nafahamu vizuri unaelekea wapi narudi tandika nilipeleka mzigo mzigolaboria nikaona bora kuwatembeza wamefurahi sana ni sawa unaonekana wee ni mtu mzuri endelea na safari yako na kutakia hey. safari njema na uwasalimia watoto wako watakapoamka e, e, sawa ntawasalimu bila shaka A, asante apande ah. kidogo tonge nigundua na kunikamata nataka mm, kujisaidia ah, sio sasa banda kwanza tuondoke hapa halakawezekanavyo kisha ntalisimamisha lori ili uweze kujisaidia msmes abe baba nakuja niko hapa baba kuna nini mesi ulipaswa kuchoma hizi taka na hukufanya hivyo giza sasa limeingia huwezi tena samani baba nilikuwa nafanya kazi za shule kazi za shule pia kuchoma taka ni kazi ya nyumbani si hapa huko nyumbani au ndio baba we kwa nini unanitazama jinsi jinsiyo kana kwamba ni mgeni ha? si hivyo ndio unanitazama na macho yasiyo ya kawaida macho ya huzuni na shaka kubwa umejifunza tabia hii kutoka kwa mama yako eh? sasa utaniambia unachofikiria au uache kuniangalia na macho hayo baba hivi leo shuleni uh, subiri kuna kijana mmoja amenipa hii barua anasema ulipanga njama ya kuiba eti hayotnni niupuzi ah, mtupu mtu kunizingizia uizi yani naonekana jambazi nani nanikakuambia hivi nimepewa hii barua na nikijumbe ni mwanafunzi mwenzangu wazazi wake waliibiwa wiki iliyopita na na wanadai na wizi huo eti kwa sababu umekuwa ukifanya kazi kazi nyumbani kwao kama mlinzi kisha ukaacha ghafla ndio niliacha kazi kwa hivyo ni atia kuacha kazi baada ya kufanya kazi kwa zaidi ya miaka kumie eh? nimefanya kazi kwa zaidi ya miaka kumi kama mlinzi wa nyumbani Nikosa. miaka makaumi nalipwa mshahara duni kabisa ndio sababu nikaacha kwa hiyo ina maana wafanyakazi wote wanapanga njama za kuwaibia waajiri wao baada ya kuacha kazi isitoshe nimefanya kazi ya kulinda mali zao kwa muda wote huo nimepata nini na na baba lakini pengine polisi na familia polisi familia ya jumbe watakusikiliza huenda maafisa watafika hapa nyumbani ngekimbia una maana gani kusema hivyo na nikimbie kwenda wapi kwenda kwa wazazi wa mama yangu naimani hakuna mtu atake kutafuta huko kijijini eh, eh, sasa lakini mwanangu hata nauli yenyewe sina sasa nitakwenda vipi huko mm-hmm. usijali baba kama ni nauli mimi ntakupa ah, ah. messi umepata wapi pesa zote hizi umepata mchumba eh au ni mwanaume mtu mzima baba usiwo na shaka sasa nimekuwa mkubwa na nanaweza kujitunza pia ah, ah, ah. Eh, eh, eh. ni polisi oo oh, oh, tumechelewa mesi mwanangu sasa hey, nitafanya nini sasa hey? niambie subiri nichungulie kwanza ni nani ni mimi trudi fungua mlango mesimesi ah, ah, ah, me, usifungue mlango usifungue mlango tafadhali yawezekana ni mtego tu baba ninafiki angu trudi amekuwa kikutembelea mara kwa mara hapa nyumbani oh tru mambo safi vipi poa karibu ndani trudi asante karibu kiti ukaye trudi huyu ni baba yangu baba huyu ni rafiki yangu anaitwa trudi ujambo binti si jambo shikamoo hmm. mesi niko chumbani najiandaa kupanga mizigo nafurahi kukutana na wewe bwana msoto mesi kwani unasafiri m- mimi hapana so mimi ni baba yangu ehe niambia ni jambo gani hilo la dharula ambalo halingeweza kusubiri hadi kesho hm? messi nafikiri nimeambukizwa hm? ni mimi unaonekana mwenye wasiwasi sana rud we hujui ina maana hujustd ni magunjwa wa kwangu trudi kuna hakika kwa hiyo inawezekana pia umeambukizwa hapana eh? hapana sasa umevuka mpaka ni nimagonjwa tu ya zina. na vipi kwanza kama umeambukizwa nadhani nimeupata kutoka kwa yule rafiki yangu kondakta yule mvlana tunaikutana naye kila mara na najua vizuri sana dalili sanadaliliza ugonjwa si mara ya kwanza kuambukizwa kwa si mara ya kwa mara ya ya kwanza kwanza kuambukizwa magonjwa zinaa ilikuwa lini na kwanini ujaniambia kuhusu hayo hayoyote hapo kabla kuzungumzia kama hili pana spendi kuzungumzisalasam kwamba kwa kwa vile nahitaji kwenda kumwona daktari sitaweza kuhudhuria shule kwa siku chache zijazo Nimeshinga sana Trudi. kwa hiyo ni hatari hatari eh yote endapo utapata tiba haraka hayo ni kwa mujibu wa ushauri wa daktari wangu tayari nimemwona na akaniambia sim hatarini lakini akanionya niwe makini mara nyingine na unajisikiaje sasa <sighs> najisikia nawashwa nawashwa tu na huwa napata maumivu nikienda kujisaidia aja ndogo e mungu wangu nazzoko nasemaje sasa una sihitajwe siwezi si kuambia wazazi wangu swala kama ili wala nisingependa wajue oh na kama pia mimi nimeambukizwa <laughs> huwezi usijali sitakufa hapana trudi hunielewi sija lakini mimi na dani tuli eh, tulimimi na dani tuli sasa mimi sipikra tena trudi nini messi wewe na dan kwa hivyo mlifanya mapenzi <coughs> mesi niko tayari kwenda sasa sabama so, bauzuri <laughs> sana biko bikononguza kwa magoli matano kwa manne nini nanini kijanadani nimefunga <laughs> matano kwa matano muda umekwesha moja akapumzike <sighs> huyo ni kijana wangu e, hebu waonyeshe ujuzi wako ta waonyeshe ujuzi baba unafanya nini hapa huyu ni baba yako mmefanana na bado anaonekana kijana kabisa baba umefika sangapi sik za kutarajia nilitaka tu kkushtukiza hata mwalimu mkuu pia siya marifu nimezungumza vizuri na mlinzi akaniruhusu si unajua mwanangu mbinue eh? <laughs> ameniarifu kwamba nyenye wawili ni marafiki wakubwa sana baba huyu mm-hmm. ndo biko shikama baba dani marahaba ni furaha yangu kukutana na wewe mzee kanyama ceo kanyama mkurugenzi mkuu wa kampuni ya kanyama kwani dani hajakuambia mimi ni nani oh nilikuwa nimesahau tu Uh, lakini hata hivyo nafurahi sana kukutana na weye mkurugenzi kanyama samani sasa nitarudi darasani dani tunani baadaye sawa dan vyema kabisa hatimaye nimefika kuona shule unayosoma mtoto wangu na yule msichana ambaye amekuwa akikuzuzua akikuzuzuazuzua kiasi cha kumsahau kabisa anita eh? eti nini huku dan akiwa amepigwa na butwaa na jasha likimtiririka kwenye shati lake ndipo tunapokamilisha kipindi hiki cha leo na je yapi atakayotokea wakati mzee msoto anaamua kuwatoroka polisi usikose kuungana nasi katika kipindi kinachofuata ili ufahamu mengi zaidi katika mchezo huu wa kusisimua ukipenda kukisikiliza tena kipindi hiki tembelea tovuti yetu ya dwde mkwaju lbe pia unaweza kutuma maoni yako kupitia ukurasa wetu wa facebook hadi wakati mwingine kwa heri kwa sasa