ebynoabongo jenga maisha yako ujambo msikilizaji ni wakati mwingine tena tunapoungana nawe kwenye mfululizo wa vipindi vya learning by ear noah bongo jenga maisha yako katika hadithi hii crossod generation kizazi njia panda lakini kabla ya kuendelea na sehemu hii ya ishiri0i kwa jina wate yaani nimefanya nini hebu kwanza tujikumbushe yaliyotokea katika kipindi kilichopita baada ya kulazimishwa na shangazi ao lena kufanya kazi katika machimbo ya madini na bila ya wazazi wao kuwa na taarifa wadogo zake mesi banda na kadu wanafanikiwa kutoroka kwenye machimbo hayo na hatimaye kuishia barabarani kama watoto ombaomba lakini kwa bahati nzuri wanakutana na msamaria mwema ambaye yuko tayari kabisa kuwasaidia saidia tafadhali saidia nahitaji kurudi nyumbani usilie sawa usiie saa miidvoi na mara nyingi napita sehemu hizo zatandika lakini baada ya kuteremsha mzigo nitawarudisha nchini kisimba je yeah, banda na kadu watafaulu kurudi nyumbani kuungana na familia yao na niki naye anaendeleaje yapi anayoendelea baada ya kutoroka na gari la wazazi wake na kumgonga mpita njia mm. mm. mm. mm. mm. ulikuwa unafikiria nini niki eh? mm. mm. bado kidogo ungemuua yule mwanamke niki nenda chumbani na utafakari kosa kosalilolifanya niki sasa anajihukumu lakini ni vipi ataweza kukabiliana na hali hii yote ni katika kipindi hiki lakini pia kumbuka mesi naye anamtambilia gafula dan chumbani mwake je ni yapi atakayotokea mesi kwanyi naota au vipi dani nimekuwa nikiwaza sana loloniambia mpenzi nakupenda sana na sasa natamani kuwa mwanamke kamili <laughs> messi anabadilisha nia yake ya kufanya mapenzi kabla ya ndoa je atajutia wa uamuzi wake hapo baadaye tunakutana naye nyumbani asubuhi na mapema Tumisimama kwenye njia panda njia kutuongoza pandauifat njisuonoautumarishaaukupts Yeah, yeah. marisha au kupotosha yeah, yeah. mstakabali wa maisha yetu ya baadaye yeah, nasikia yeah. oh. mm. kaa nimechoka sana o <coughs> oh, mungu wangu kwa nimefanya nini nimepoteza ubikra wangu sasa si bikra tena lakini liniambia kwamba nitakuwa mwanamke kamili je ni koli imebadilika mm! na jisi mkosaji na aibu mbele ya jamii kwa nini lakini nampenda dani ni mrefu tajiri na kijana mzuri kutoka laboria na pia yeye anaelewa matatizo yangu lakini ilikuwa sawa kufanya naye mapenzi lakini wazazi wangu wanaweza kugundua tofauti iliyopo wanaweza kujua mabadiliko au tofauti katika mwenendo wangu na wanafunzi wenzangu shuleni <sighs> mungu wangu nimechelewa lazima nifanye haraka nisingependa kukosa kufanya mtihani leo niki anafama nini chumbani muda unakwenda jamani nachelewa kwenda kazini kwani namchukua mwaka mzima kujitayarisha ala tena sulimwambia kaye chumbani subiri nimwangalie niki mwanangu baba yako anakusubiri kupeleka shule niki njo mwanangu toka chumbani huwezi kujificha milele ni ajali tu kila mmoja anaweza kusababisha ajali hata baba yako Aa, usinilaumu kwa ilo eh? mimi sikuwahi kuiba funguo za gari la wazazi wangu nilipokuwa na umri wa miaka kumi na sita ah, sababu wazazi wako walikuwa na baiskeli tu ni kweli kabisa lakini hata hiyo baskeli yaani chochote walichokuwa nacho ilikuwa marufuku kuchukua bila ruhusa ah, jumbe najaribu kumsaidia mwanao na anahitaji msaada wako pia kwani mama yule mwanamke niliyemgonga amekufa kwa hakika sikumbuki kabisa aliotokea hapana hakuna mtu aliofariki niki wacha wakufikiria sana kwani kila mara mazungumzo yanakuwa ni hayo tu na mm, harufu gani inatoka chumbani kwako niki hebu wacha niingie ndani mungu wangu niki unafanya nini jumbe njo ujionee niki bwana kuniitaita sasa ili ni balaa gani te ah, niki ni lini hebu toayosigara kwenye mdomo wako haraka sana nimesema toa mara moja ah, baba sikiliza bwana usinikemee na kusikia vizuri tubila kunikemea nimekuachia hayo jumbe siyawezi tena tunachelewa niki chukua vitabu vyako twende tutazungumza tukirudi jioni usisahau kupitia kituo cha polisi lazima umkamate msoto nahitaji kurejeshewa gali langu oh, mama niki huonili ni tatizo zaidi mtoto wetu akivuta sigara wewe mawazo yako ni kuhusu gari lako lilloibwa tu nani msoto unakosea sana kwa kweni unasingizia ni yeye baba yake mesi awezi ya kuwa alipanga njama hii yaziaa unauhakika gani hebu nisikusikie ukizungumzia tena nitautoa wamosho wa sigara kichwani mwako twende haraka ah, unaniangushajumbe jamaa utamuumiza mtoto nisikilizeni ninyi wawili mlisema mnaitwa nani tena kadu na banda, banda. banda. sawa samahani mi simwwepe sana wa kushika majina ya watu sasa tunaondoka uuwango kuelekea kisimba ndio kukutana tena mama baba na dadamesi <laughs> na wafiki wote tandika ishikadu mache udumba amalizie kuzungumza usijali banda najua una hamu sana ya kuwaona tena wazazi wako lakini kwanza ningependa kuwaonya itakuwa ni safari ndefu na siwezi kuendesha lori hili kwa kasi tukijaliwa pengine tutakuwa nyumbani kesho na endapo kutanyesha mvua a barabara kuharibika basi huenda safari katuchukwa muda mrefu zaidi hakuna njia ya mkato huko tandika tulikuwa na njia nyingi za mkato <laughs> hakuna banda natamani zingekuwepo kuna njia moja tu ya kutufikisha huko na iwapo mtu yoyote atawauliza mimi ni nani semeni mimi ni baba yenu sawa lakini sio kweli ili tuwepokane na kusumbuliwa barabarani wakijua kwamba ninyi sio watoto wangu watadhani mimi ni mwizi wa watoto nitakuwa mashakani na nyinyi mtarudishwa tena hapa kuturudisha hapa hey, watawarudisha tena hapa na isitosha watanikamata kwa madaya ya kuwateka nyala kwa hiyo kumbukeni katika safari yote mimi ni baba yenu na pindi tutakapofika tandika hapo mimi si baba yenu tena Sao? sawa sawa hey, nimebeba chakula cha kutosha na tukishikwa na haja kadu huwezi kujisaidia kwenye gari hapana huwezi mtu akitaka kwenda haja atanaambia mi nitasimamisha gari kwenda kujisaidia kichakani natukutwa na simba huko ah, kadu wacha kuuliza maswali mengi usijali kadu bado hatujaanza safari lakini hakuna simba eneo hili sawa mm-hmm. nitamwangalia eh. na mtu akitaka kulala kuna kitanda hapo juu pembeni karibu na sehemu mna poketi mtu anaweza kupanda na kulala nadhani tumeelewana eh? ndio eh. swali jingine haya sasa tunaweza kuanza safari yetu kwani kumetokea nini leo nimekusubiri kwenye kituo cha basi kwa muda mrefu sana na nilipoona unachelewa nikaamua kukuacha samahani trudi ni hadithi ndefu tu lakini kwa ufupi na furahi nimefika darasani kisha kwa wakati ufaamwache nikwambie kitu kimoja yaani nilifurahi sana nilikuwa na wakati mzuri sana na mpenzi wangu yule mpenzwangu ulnamjuaul namkumbuka lakini tutazungumza hayo baadaye sasa wachatusome mteano wa baolojia ni hivi punde tu na mwalimu mkuu atafika wakati wote kuanzia sasa <laughs> kila wakati ni kusoma tu <clears throat> mambo mesiyoyo ah, oyo oh kwani mimi sionekani nimeketi karibu na mesi lakini hakuna mtu anayeniona wala kunisalimia mi nakuona ud niki kuna nini hakuna kitu nilitaka tukupa hii barua utasoma kwa wakati wako mwenyewe baadaye sawa lakini niki nimekwambia mara milioni moja ni chukua na usome ni muhimu sana nimejaribu kadri ya uwezo wangu oh, messi ni kama niki anampangwa wa kujiua baada ya kipenzi chake cha rohoni kumkatalia eh? sasa isome hii barua kabla hajaondoka hapa <laughs> rudi fata shughuli yako sawa niki ntaisoma baada ya mtihani nahitaji na kuomba uisome sasa hivi pengine utakuwa umechelewa ukimaliza kufanya mtihani oh, oh, sawa sawa ama pengine tayari umekunywa dawa trudi nitakupiga na uo ujinga wako messi ni kuhusu baba yako sawa usijali wacha niisome basi ha? nini huu ni mzaha niki nini ni nini hii haiwezekani mesi kuna shida gani siku zote shida ni nini oyo dani hey, hey, hey. dani naniki nendeni mkakae kwenye nafasi zenu kila mmoja afunge vitabu na kuviweka kando kabisaakabla ya kuanza mtihani ningependa kuwaonya nwefny eatuasfurieye mwalimu okay. kwa hivyo sijaribu kudanganya haya sasa kila mmoja nitampa karatasi za mitihani lakini usifungue hadi nitakapokuambia ufanye hivyo na wakati huu messi na wenzake wanapojiandaa kwa mtihani wao wa kwanza ndipo tunafika mwisho wa kipindi cha leo je barua ya niki kwa messi ilikuwa inasemaje mesi nini kuhusu barua hii na matokeo ya mtihani huu yatakuwaje kwa dan messi niki na trudi kwa upande mwingine hatuwezi kuwasahau kadu na banda ambao wameanza safari ya kurejea nyumbani tandika je watafika salama kwa mengi zaidi ungana nasi katika kipindi kitakachofuata usikie yatakayojiri ukipenda kukisikiliza tena kipindi hiki tembelea tovuti yetu ya dwde mkwaju lbe pia ukiwa na maoni unaweza kutuma kupitia ukurasa wetu wa facebook hadi wakati mwingine kwa heri kwa sasa