Deutsche learning by ear, Noah Bongo, Jenga Maishayako. ni mara nyingine tunapokutana tena msikilizaji katika kipindi cha lening by er noa bongo jenga maisha yako bado tunafuatilia maisha ya vijana watatu dan messi na nicky kwenye mfululizo wa mchezo huu wa redio crossroad generation tunapoingia sehemu ya 19 kwa jina lost katika sehemu hii mambo yanabadilika kwa kasi sana lakini kwanza tutupie jicho kipindi kilichopita messi na dan wanakutana kwa mara ya kwanza faraga lakini gafla kikao chao kinakatizwa na ziara ya mwalimu mkuu na baadaye messi anamfichulia siri rafiki yake trudi kwamba sio ziara hiyo ya mwalimu iliyovunja hisia zake kweli dani alitaka sana mimi ni sijui nisemeje ku nikubali lakini nilikataa kabisa ulisema hapana yani ulimkatalia kabisa ndiyo na sasa amenikasirikia eti kwa sababu nilimwambia tusubiri kwanza kusubiri o oh, mesi na kama ukisubiri zaidi ni kama unakataa kuwa mwanamke vile je yeah, mesi atafuata ushauri wa rafiki yake au msimamo wake endelea kuwa nasi hadi mwisho wa kipindi hiki ufahamu mengi zaidi yatakayojiri wakati huo huo niki naye anataka kumwonyesha mesi ufahari wake baada ya kutoroka na gari la wazazi wake lakini kwa bahati mbaya anajikuta mashakani zaidi zaidimuvuwangu ah, bara gani hili uh, nimemgunga nime mtu na je banda na kadu wadogo zake mesi wanaendeleaje wamekuwa wakiishi na shangazi yao lena nchini laboria lakini badala yake lena anawapeleka kwa rafiki yake ambaye ni tajiri mkubwa wa migodi nchini humo mzee kanyama ambaye ni baba yake dan hapa walitarajiwa kuanza kazi kwenye machimbo ya madini lakini wanaamua kutoroka na kuanza maisha ya kuombaomba katika barabara za mji huo na hapa tunakutana nao katika sehemu hii ya 1i9 kwa jinalos yani kupotea kadu na banda bado anaomba pesa za chakula tumesimama njia panda njia ipi sasa smsakabali wa maisha yetu ya baadae yeyeh yeah, uh -huh, uh -huh. nasikia baridi sana usijali kadu mvua itaisha tu sasa hivi hebu jifunike hiliosi itazuia baridi kidogo nisubiri hapa niende pale pembeni jaribu kuomba pesa tunahitaji pesa ngapi kulipa ya kudishwa, nyumbani pesa nyingi sana kadu ndio maana nakwambia kuomba hapana hatuwezi kurudi kwake yeye alituuza kwa mwenye migodi hawezi kutusaidia kwanza huenda mambo yakawa mabaya zaidi subili narudi sasa hivi sawana lakini usichelewe usichelewe kuudi saidia tafadhali saidia nahitaji kurudi nyumbani shika hii mtoto wangu kwa nini unaomba barabarani hii baridi itakudhuru kijana nyumbani wapi ni mbali sana He. sehemu moja inaita tandika unakufahamu tandika ah, lakini tandika ni mbali sana na hapa w unaitwa nani naitwa banda banda naitwa udumbe wulifikaj hapa wazazi wako wake wakoapi ah, usiogope niambie tu <laughs> sisi tunataka tu <tugu> kurudi nyumbani <laughs> oh. kwa nini unasema sisi kwa kanimkowangapi eh? simoni mwingine hapa niko na kaka yangu tumezaliwa mapacha anaitwa kadu nimemwacha ah. pale amejifunika na lile box. oh maskini unaweza kutusaidia kutusaidiapengine ah, mi niderevaloli na mara nyingi napita sehemu hizo zatandika lakini kwanza nataka kujua mlifikaje hapa maana sitaki kujitia mashaka tuliletwa na shangazi yetu lena na shangazi yenu sasa yuko wapi hatujui ni muda mrefu sasa ah. lakini tafadhali tusaidie Sim. tuweze kurudi nyumbani hautaki kurudi huko kwa shangazi usilie sawa kwa hiyo maana mmetoroka kwa shangazi yenu sivyo sitaki kurudi huko kwenye macimbo ya madini watatupiga anataka kurudi nyumbani kwa wazazi wetu usilie kijana usijali wacha nitakusaidia ni mawasili mapema leo asubuhi na ntakuwapa kwa muda siku kama mbili hivi lakini baada ya kutelemesha mzigo ntawarudisha nchini kisimba siwezi kuwacha mteseke namna hii lakini kumbuka sisi tunakusubiri sawa kwa sasa chikuwa hizi pesa ni kidogo lakini zitawasaidia uh, nadhani zitawasaidia kununua chakula chenu na zitakazosalia mnaweza kununua blanketi angalau kujikingana baridi asante hmm. asante kadu kadu uh, subili kidogo hebu njoni kuonyesha mali nilipolegesha lori langu kwanza mnaweza kulala hapo leo usiku sawa sawa zugumza kuna tatizo kwa hakika sijui nifanyeje au niseme nini nahii sikuchanganyikiwa unataka niseme nini tuzungumze wakati mwingine dan tafadhali nini messi mesaskiliza najuu mi nikasirikia lakini nina tatizo ambalo naamini wewe tu ndio naweza kunisaidia tatizo gani au nikusaidie vipi kwa hakika sipendi kukusumbua na matatizo yangu ya nyumbani lakini baba yangu hajanipa pesa za matumizi wiki hii si pesa za chakula cha mchana wala nauli najua trudi anaweza kunisaidia lakini tayari ameshanisaidia hmm. mesi usiwe na shaka nitakusaidia baada ya masomo nitakupa kesi kidogo cha pesa kuna shida nyingine hapana ni hiyo tu oh sawa basi hadi wakati huo trudi trudi subiri kidogo kidogod ni nini kinaendelea baina yakowe na trudi nini hutaki niongee na wanafunzi wengine pia lakini kwa nini trudi ni Nira, rafiki yangu dani kwa hivyo kama rafikiyaka hawezi kuwa rafiki yangu pia hapana sijasema hivyo ni kwamba nilifikiri hampendani Nasosa na sasa nashangaa <tune> <giru> um, um. jumbe iyotosha mwache um. usimpige um. tena niki usimpige tafadhali haitasuluhisha chochote um. ulikuwa unafikiria nini niki eh? um. bado kidogo ungemuua yule mwanamke unafahamu umefanya nini um. niki mwombe msamaa baba yako jumbe mwache tayari amepitia machungu mengi niki nenda chumbani na utafakari kosa ulilolifanya na usitoke hadi nitakapokuita sawa nini umesema sawasem io wewe umemharibu huyu mtoto ameharibika kabisa He? sasa unataka kunilimbikizia lawama zote kwa hiyo unataka kunilaumu kwa yote yaliyotokea kila wakati unamtetea niki kwa kila analofanya unaweza kufikiri ni mtoto wa miaka sita bwana sasa unaona shida anaotuletea hapa nyumbani bado tuaangalia haya ya kuibiwa hapa tena tatizo jingine sijui ntamfanya nini huyo kijana jumbe mume wangu tumewaonga maafisa wa polisi nadhani mambo yatakuwa yamekwisha sasa muache niki anahitaji muda a kusaawu aliyotokea ili aweze kuendelea na kuzingatia masomo yake unasema nini wewe unafikiri ameishia hapo na aliyegongwa kumbuka bado yuko hospitali tutafanyaje eh? wangu sasa nitafanyia nini masm nimechanganyikiwa kunyata tena hadi chumbani kwa dani baada ya yote aliotokea huku ni kuchanganyikiwa kwa kwelihapana ha! huu uziwasi nyingi umenichania nguo zangu za shule badaya gani tena hatimaye nimeingia kwenye eneo la bweni la wavulana nina hamu sana kumwona dani nitakapogonga mlango wake mbali na kuchaniwa sketi yangu ya shule mara hii ilikuwa rahisi kuingia ni nani pita ndani mlango uko wazi mambo dani mesi kuaninaota au vipi maajabu haya kuna nini mesi nimesema taa pesa baadaye si lazima kuatasha mashayako kuja hapa dani nimekuwa nikiwaza sana yalo loniambia kweli na na, na ume, umeamuaje kabla ya kuambia uamuzi niliochukua kwanza nataka uniahidi kitu kimoja <laughs> sawa sawa sawa moja nisaame kwanza oh, me ninikimetokeanataka hakikishwa kutoka kwako kwamba kwa kwa hutaniacha na hutatembea na msichana mwingine na nakuhakikishia hilo messi na kwamba hutandamana na wakati wa mapumziko mafupi baada ya masomo ya shule <laughs> sawa kwanza hata simpendi tuudi <laughs> sijasema mchukie mpenzi na kupenda sana na sasa natamani ku... kuwa mwanamke kamili <laughs> wao kwa hivyo messi amebadili msimamo wake na sasa hebu tuondoke chumbani mwa dan tunapokamilisha kipindi cha leo iwapo ungependa kupata uhondo zaidi kuhusu hadithi ya crossroads generation tutembelee katika tovuti yetu ya dwde mkwaju lbe au ukiwa na maoni unaweza kutuma kupitia ukurasa wetu wa facebook hadi wakati mwingine kwaheri kwa sasa