ocveleli by ir noa bongo jenga maisha yako hujambo msikilizaji na karibu katika vipindi vyetu vya learning by ear noa bongo jenga maisha yako ikiwa ni sehemu ya 18 kwenye mfululizo wa mchezo huu wa redio crossrod generation kizazi njia panda katika mchezo huu tunafuatilia maisha ya vijana watatu niki dan na messi ambao tunaona katika siku za hivi karibuni wamechukua maamuzi magumu hebu kwanza tusikie baadhi ya maamuzi waliochukua na katika kipindi kilichotangulia messi alikubali mwaliko wa dan kwenda katika chumba chake kilichoko kwenye bweni la wavulana kwenye shule ya bongo lakini wakati mahaba yanaanza kukolea baina ya wawili hao biko rafiki yake dan anawatahadharisha kwamba mwalimu mkuu anaelekea katika bweni lao akiwa katika shughuli zake za kawaida kukagua vyumba vya wanafunzi hata hivyo lakini dan anafanikiwa kumtorosha messi hadi kichakani na huku akisubiri kimbunga hicho kitulie dan anajaribu tena bahati yake ya kumshawishi mesi kuingia kwenye mahaba unajua nini hakuna mtu aaza kutoa tukiwa hapa kicchaka kwemetuficha kabisa sasa waonaje tukikaribiana messi dan siwezi samahani siwezi kufanya hivyo siko tayari kwa hiyo huna hisia zote kwangu ulikuwa ukisema uongo sasa nimejua nidhani wanipenda ungekuwa wanipenda angalau ungeshwa hisia japo kidogo tu lakini dani si sinimekuambia Kuhari, dan anajaribu kumshawishi mesi je mesi atabadili msimamo wake na kumkubalia dan wakati huo huo niki bado hajaamini kwamba mesi amemkatalia ombi lake kwa sababu ya dan na sasa anajaribu mpango mwingine kabisa kumshawishi mesi lazima nimonyeshe mesi kwamba mimi ni bora kuliko Dani. Yeah! twende kazi niki ametoroka na gari la wazazi wake kwenda kumfurahisha messi je atafanikiwa msikilizaji endelea kuwa nasi hadi mwisho wa kipindi hiki ili ufahamu yanayojiri katika sehemu hii ya 18 kwa jina jinandpess yaani shinikizo wazazi wa niki nao wanarudi nyumbani kutoka matembezini tumesimama kwenye njia panda tuifuate njia hipi sasa kutuongoza kutuimarisha saukupotoshatumesimama kwenye njia pandaufate njia hiki sasa kutuongoza kutuimarisamarisha au kupotosha mstakabali wa maisha yetu ya badaenimefurahia yeah. yeah. uh-huh. uh-huh. ah, sana matembezi ya leo lakini zaidi ilikuwa jambo la busara kumtembelea mama na dina atapata nafuu hivi karibuni ah, mume wangu mpenzi hata mm. mimi nimefurahi sana jumbe ah, una jambo lisio la kawaida hapa nyumbani kweli gari langu walipo jumbe niwezi tena ha, wamerudi tena oh mungu wangu He, naniki uko api na tumaye hajamfanyia unyama kama ulonifanyia Tulia mama, tulia mama niki hebu twende ndani kwanza tuone aliyotokea twende ndani hey. mimi siwezi siwezi kuthubutu kukutana tena uso kwa uso na majambazi hao niliowashuhudia yanatosha sawa basi wewe baki hapa nje lakini ukisikia kelele tu kimbia haraka kwenda kutafuta usaidizi umesikia niki mwanangu bado uko chumbani mwako niki tumerudi mwanangu hey, hayumwa hapa nyumbani atasiamini yaani hawawezi wamerudi tena lakini kila kitu kinaonekana kiko sawa kama tulivyoacha mwame wangu jumbe hey. unafikiri pengine niki ameondoka na gari ha, lakini hana leseni unashauri vipi ama tumpigie simu subiri tumpigie simu na hisi ni yeye tu mesi hawezi kunikatalia akinona na hili gari tu amesema kweli kwamba mesi amemkubali dani kwa sababu ya pesa tu lakini mm. nitamwonyesha na hatuamini atakapopanda kwenye hili gari eh, ni nani oh mungu wangu mama anapiga simu wamerudi nyumbani haraka hivi baraya gani sasa nitafanya nini nita nini nitamwambia oh, hapana lazima nirudi nyumbani haraka halo mama samani sana niombe msamaa kwa baba niko njiani narudi nyumbani nilikuwa uh, na jaribu lakini nitakuwa nyumbani mda si mrefumva ah, wangu baraa gani ili uh, nimemgonga nime mtu hata nikuwasijamuona jamani jamani mtu apiga la kubeba agonjwo naa na, na polisi naudereva storoke nimefanya nini? nimefanya nini <laughs> nisamee ni sikukusudia siko langu we mfulana <laughs> ndio dereva ndio lakini, lakini siku, siku. A, amekufa hey, hey, hey. sasa uko mashakani unafahamu amefanya nini subiri polisi wafike kwanza nipa izofunguza gari funguza garitafaadi msinipige <laughs> msinipige naomba msamaha samani sana ud nakuja dada nikusaidie nini nipesoda moja tafadhali moja na wewe mimi niko sawa asante Aa, kwa nini utaki kinywaji sijisikii trudi istoshe mi mwenyewe sina pesa za matumizi hadi mwisho wa mwezi nini kwa nini pesa zangu zimeniishia sijali kunywa tu nitakulipia trudi asante lakini nitakuwa sawa tu najua lakini usiwe na wasiwasi kumbuka wewe ni rafiki yangu asante sana trudi kwa ukarimu wako hii hapa ya suda yako na wewe utakunywa nini messi nisaidie maji sawa uh, sasa niambie kuhusu ile siku uliyokwenda kukutana na dani au vipi <laughs> Tuliku... tulikuwa tulikuwa tunakutana tu <laughs> kumbe kwa hivyo mambo alikwendaje kati yakwe nadani niambie tu au nyinyi wawili lihpana hatuku ah, trudi ilikuwa balaa balaa balaa gani tena kulitokea nini yaani bado kidogo tu tungefumwa na mwalimu mkuu eti nini unanidanganya niambie ukweli ilikuwaji kwani tulikuwa na nadan chumbani mwake tayari alikuwa amenishika mkono kwa sababu alitaka nikae karibu naye a kumbe vulana mtukutu yule na wewe msichana mtundu moya mm-hmm. alikuwa wanienda mbio tu, tu tu kwa hakika sikujua nifanye nini haya hapa yako asante endelea messi na nahamu ya kujua zaidi e, kisha mwalimu mkuu akawafuma huuna mawazo mabaya trudi hapana hakutufuma biko alitaadharisha kwamba mwalimu mkuu alikuwa njiani kuja chumbani kwa dani katika ziara yake akawaida ya kukagua vyumba vya wanafunzi kisha dani akanitorosha mara moja bila kuonekana ni hayo tu ni hayo tu hakuna zaidi hapo mm-hmm. hakuna nilikuwa na bahati kama mtende sivyo unanidanganya yaani mm, unataka kusema hata busu mm-hmm hapana kweli daniel sana mimi ni sijui nisemeje ku nikubali lakini nilikataa kabisa ulisema hapana yani ulimkatalia kabisa ndio na sasa amenikasirikia eti kwa sababu nilimwambia tusubiri kwanza kusubiri oh mesi wewe sasa ni mwanamke kamili tayari umeanza kupata siku zako za hedhi na kilichosaria sasa ni kufanya mapenzi kwa mara ya kwanza tu na hapo utakuwa umefaulu huo mtihani na kama ukisubiri zaidi ni kama unakataa kuwa mwanamke vile si unafahamu hilo unahakika naosemaotrui hayote ulajulia wapi sababu so, nachofahamu ni kwamba mwanamke anapaswa kusubiri hadi baada ya ndoa <laughs> mesi unaongea kama mtu waenzi za mababu zetu mambo yanabadilika sasa kwani unafikiri huo bikra yako wapi Eh, eti utatawazwo kuwa malkia hmm. aya lakini ni uamuzi wako mimi najaribu kukushauri na kukuonya kama rafiki samani muhudumu nataka kulipa nakuja dada dani hebu niambie wapi mlifiki messi ujanihabarisha na umebadilika sana tangu siku hiyo biko tafadhali tafadhai stakimbuka siku hiyo lakini ulijaribu kuchovya kama ulivyosema biko kwenye maktaba kwani huwezi wakati mwingine kwa hiyo ulionje sana wahiyo kijana kutoka laboria aboia e, ebu niambi likajifaasumbuachana mimi huone kama uoni kamaajaikusoma pa mm inaonekana mambo yakuwa mazuri ukuweza kufunga bao na mesi hayayyyaya lakini bila shaka uni mbusu si hvyo sikumbusu umesikia na wala sikufanyanee kitu na kwa taarifa yako mimi na mesi tumeachana umefurahi tunaweza kuendea kusoma oh, samani dan hataki kuzungumzia aliyotokea siku aliyokuwa na mesi je yeah, uhusiano huu utadumu je yeah, messi na dan watapata muda wa kuzungumzia yaliyotokea na nini kitakachotokea kwa niki baada ya kumgonga mpita njia msikilizaji hayo yote ni katika kipindi kitakachofuata hivyo usikose kuungana nasi ukipenda kukisikiliza tena kipindi hiki tembelea mtandao wetu wa intenet dwde mkwaju lbe na ukiwa na maoni tuma kupitia ukurasa wetu wa facebook hadi wakati mwingine kwa heri kwa sasa