nbongo jenga maisha yako yakoujambo msikilizaji na karibu katika makala nyingine ya learning by ear noa bongo jenga maisha yako bado tuko kwenye mfululizo wa mchezo wetu wa redio rediocrosenetion unaotayarishwa na dw lakini kwanza tuangazie kwa muhtasari tu yaliyotokea wakati wa kipindi kilichopita nik amekumbwa na mambo mengi sana amefika nyumbani na kumkuta mama yake akiwa amefungwa kamba na wezi waliovunja na kuiba vitu vya thamani nyumbani mwao polisi bado anaendelea na uchunguzi wao kubainisha waliohusika na wizi huo huku niki akiwa bado anamwaza msichana mesi mara ya mwisho alipokutana mambo yalimwendea kombo niki, kitu. endelea chochote kile nakusikiliza kwa moyo wangu wote nafikiri nampenda ah, hata mimi pia nakupenda mesi nampenda dani eh? samani sana niki hatimaye messi ameeleza ukweli na kutangaza wazi kwamba roho yake iko kwa dan mwanafunzi mwenzake kutoka nchi jirani ya laboria ambaye wameanza kujenga uhusiano wa karibu lakini alipomdokezea dan kuhusu uamuzi wake dan alimtaka athibitishe hisia zake hivyo akamwalika chumbani kwake lakini kwa bahati mbaya mwaliko huu ukavurugwa ukavurugwaafla mesi njookaye karibu yangu nipe mkono sogea karibu nipiko kachonjo kachonjo kuna atali kachonjo inamaanisha nini nika moja adhari mwalim ana kuja anafanya haguzi anahugua mabri yote fanya haraka fanya haraka biko alikuwa akiwatahadharisha kwamba mwalimu mkuu alikuwa akielekea kwenye bweni lao lakini messi na dan walifanikiwa kutoroka kabla ya mwalimu mkuu kuwafuma hebu sasa tusikie yanayojiri katika sehemu hii ya 17 kwa jina playing with fire yaani kucheza na moto tumesimama kwenye njia panda tuifuate njia hivi sasa kutuongoza kutuimarisha imarisha au kupotosha uh -huh. tumesimama uh -huh. kwenye njia panda tuefuate njia hiki sasa yeah. kutuongoza yeah. uh -huh. kutuimarishaimarisha uh -huh. au kupotosha mstakabali yeah. yeah. wa maisha yetu ya baadaye yeah. samani sana, sana messi sikutaka kabisa mambo ya ishia hivi saa so, na kuelewa lakini si ni hatari sana kujificha hapa kichakani tuweza kuumwa na nyoka wacha kufikira mambo hayo skiliza pindi hali halitakapotulia biko watatupa ishara kutoka diishani kisha turudi kuendana mambo yetu Dan, tena Tuna juliet hakutukuta chumbani kwako sasa nataka kurudi nyumbani najua baba ana wasiwasi kwa nini nimechelewa lakini messi hata hatukuweza kuwana wakati unasema hivyo hata sasa stuko pamoja ni kweli lakini ah, unajua na maisha wakati mzuri yaani nilipanga tufanyi... nini dan dan siwezi siwezi samahani kufanya hivyo siko tayari atari sana tufanytufanysub anz tuje mda husubiri nini huu ndo wakati hu ndo wakati messi huenda hatutapata nafasi kama hii tena tusubiri hadi adzotutakapokua tumekomaa bo tusubiri hadi tukapofunga ndoa sijai kufanya tenzo hili nanataka kusubiri hadi wakati nitakapofunga ndoa kwa hiyo huna hisia zote kwangu ulikuwa ukisema uongo sasa nimejua Ni didhani wanipendadani unafanya mambo hayo magumu sana kwangu nakupenda nana fahamu hilo lakini tunapaswa kuwa na nasubra usimdanganye mesi unipendi ungekuwa wanipenda angalau ungeshwa japo kidogo tu lakini wewe hata nyinyi halini shwari sasa usijari mimi niko kwa ajili ya kuwajulisha kuhusu chochote sasa hali ni shwari mimi nitashika is nyingi lakini kuwa makini pindu ikitoka hapa utokamedokato sio tu kwenye bweni a vulana lakini nje ya mazingira ya shule pia na hata moyoni mwangu pia kuwa herimes lakinidanisimekuambia siwezi kuendelea kushikisanyingi kwa muda mrefu me <laughs> dani tayari umetoka maktaba ehabari eh? yako biko <laughs> mwalimu juri atishikamoo marahaba hujambo sijambo kwa hakika anashangaa kukuona hapa habari za mchana uh, samani sikuwona kutarajia nilifikiri ni dani habari ya mchana biko mzuri mwalimu kwani mlango una nini unahitaji kuwekwa mafuta kidogo na kwa nini uko hapa chumbani kwa dan dan kanyama iko wapi ameenda kusoma kwenye maktaba alisema anataka kusoma kidogo <laughs> anataka kusoma kidogo <laughs> ndiyo ajabu biko niko hapa kufanya ukaguzi wa kawaida kwenye vyumba vyenu na kwa vile dan hayupo siwezi kupekua vitu vyake mm. nataka na tuende moja kwa moja hadi chumbani kwako eh, eh, sawa lakini nakwambia mapema chumba changu sijekipanga vizuri pengine unipe dakika chache tu nifanye usafi hapana ndio sababu nafanya ukaguzi wa ghafla twende chumbani kwako nataka na kuona unavyoishi usijali sina haja ya kuangalia nguo zako chafu sakafuni ni kweli mwalimu lakini samahani nilikuwa nimepanga kufanya usafi baadaye nataka utoe vitu vyote kwenye sanduku uviweke juu ya kitanda haya sasa hebu nipishe uh-huh. Uh-huh. Aha, saw. Uh-huh. Saw, saw. Saw, sawa saa sawa naona kila kitu kiko sawa naona unatii kanuni na sheria za shule ndio mwalimu lakini biko hebu tazama unafurahia kuishi katika mazingira haya machafu jaribu kudumisha usafi katika chumba chako na dani akirudi nijulishe mara moja naamini nyinyi wawili hamjihusishi na visa vya utovu wa nidhamu si sini kwelie eh? hapana namaanisha ndio ni kweli mwalimu juliet vyema kabisa ongereni asante mwalimu mesi nini umechelewa kurudi nyumbani umekuwa wapi muda wote hu Shukamu baba samahani kwa kuchelewa kurudi nyumbani nimekuuliza swali ulikuwa wapi muda wote huu nilikuwa nasoma na trudi kwenye maktaba ya shule tunatarajia kufanya mitihani hivi karibuni una uhakika nikimuuliza trudi atanithibitishia hilo bila shaka baba niamini tu uh, subi basi ni hilokuna chochote cha kupika chakupika usithubutu kurudi tena nyumbani ukiwa umechelewa umenisikia baba baba samahani Aa, baba, lakini nataka kwenda kumtembelea mama kwa nini hufurahii kukaa na mimi hapa hapana sio hivyo nafurahi sana lakini natamani hapakwenda kumuona, kumuona kuhusu nini sema na kusikiliza oh unadhani mama yako pekee ndio unaweza kuzungumza naye kuhusu maisha yako ya baadaye na sio mimi kwa nini baba kila wakati ni kama twa kwa nini iwe kila wakati nikuchagua kuchagua baina yakowewe na mama hmm. haya sawa nenda kwa mama yako lakini hutalala huko sitaki aanze kukuharibu na kila atakachokwambia lazima uje uniambie sawa sawababa na ukiwa huko nataka umchunguze kama yuko na furaha au la bila shaka baba lakini pia nahitaji pesa za chakula cha mchana na naulia basi ya wiki ijayo sina pesa He? sasa nitafanya nini tunafanya mtani jumatatu ijayo na siwezi kukosa kwenda shuleni lakini una miguu miwili wewe au huna baba na chakula je nitakula nini pia mimi najiuliza swali hilo nitakapopata jibu nitakwambia ni tamu sana hakuna kitu kizuri kama kwenye upombe hii ya hiski baada ya kazi ngumu mchana kutwa na kufurahia jioni yangu na mke wangu mpendwa <laughs> nadhani huu ni wakati mwafaka kwu kuambia aliyo moyoni mamaniki ha, habari gani jumbe ni nini huna habari nasikia msoto amehama na familia yake kutoka mtaa wa mabanda watandika ha, nilijua tu silikuambia ni yeye tu aliyopanga wizi huu nyumbani kwetu angawezaji kumudu maisha mazuri kama hayo baada ya kuwacha kazi ya mlinzi nyumbani kwetu lazima tutoe taarifa polisi a, a, a, a, a, usiwe na haraka hivyo bado hatuna ushahidi wa kutosha dhidi yake kuhamia nyumba nyingine si ushahidi wa kutosha unajuaje pengine msoto alishinda bahati nasibu je eh, bahati nasibu eh. yeye na wale majambazi wengine walioniibia gari langu wanapaswa kuwa gerezani wataishia gerezani lazima tu lakini mamaniki una jambo jingine hivyo unajua kitu gani kinamsumbua niki maana ajatoka chumbani mchana kutwa uh-uh. sina habari pengine anasoma pengine labda unajua nini mke wangu hebu yeah. twende tukatembee kidogo unaonaje tukienda kumtembelea mama nadina maana nilisikia anaumwa sana eh, ni kweli hata sikujua jamani ngoja nikachukue viatu vyangu hata mimi pia a wangu wameondoka na kuliacha gari hii ni siku nzuri sana kwangu kama si leo ni lini tena lazima nimonyeshe mesi mini nani hivi ndivyo inavyosema ye yeah! twende kazi na hadi hapo ndio tunakamilisha kipindi cha by ear ikiwa ni sehemu ya 17 kwenye mchezo huu wa radiocrosso generation kizazi nje ya panda je nini kitamtokea niki ametoroka na gari la baba yake licha ya kwamba hana leseni ya kuendesha gari na je dan atamchukuliaje mesi baada ya kumkatalia ombi lake yote hayo ni katika kipindi kitakachofuata lakini ukipenda kusikiliza tena kipindi hiki au vingine vilivyopita tembelea mtandao wetu wa dwde mkwaju lbe hali kadhalika msikilizaji unaweza kutuma ujumbe wako kupitia ukurasa wetu wa facebook hadi wakati mwingine kwaheri kwa sasa