ovelelrning by air noa bongo jenga maisha yako ni matumaini yangu kwamba hujambo mahali popote pale ulipo msikilizaji tunapoungana nawe tena katika sehemu ya 16 kwenye mfululizo wa mchezo huu wa radio crossroads generation lakini kabla ya kwenda moja kwa moja kusikiliza kipindi cha leo leotundu la simba hebu kwanza tujikumbushe yaliyojiri wakati wa kipindi kilichopita da amemwalika messi chumbani kwake licha ya kwamba ni marufuku kwa wasichana kuwatembelea wavulana kwenye mabweni yao na wakati wa mazungumzo na rafiki yake trudi messi anaonekana bado ana wasiwasi sana sana lakini pia sasa pitmuuh ningekuwa wewe nisingekuwa hapa kujisumbua akili yangu bule kusoma hivi vitabu hivyo mesi akaondoa wasiwasi wake na kwenda moja kwa moja hadi chumbani kwa dan nikana kwamba anajaribu kukwepa matatizo yanayomzonga nyumbani kwao lulu mama yake ameondoka nyumbani na kumwacha mesi na baba yake baada ya msoto kumuuza mtoto wao mchanga pia lulu amefahamu kwamba watoto wake wawili mapacha wanaoisha na shangazi yao nchi jirani ya laboria wametoweka lulu umewaeleza nini maafisa wa polisi mii nimeenda kutoa taarifa kwa maafisa wa polisi kuhusu kutoweka kwa banda na kado hivyo tu sasa wee umefurahi eh? lulu kkumbuka anazungumza na nani bado mimi ni mumeo eh? wakati huo huo niki anafika nyumbani na kukuta nyumba yao imevunjwa na vitu kuibwa huku mama yake akiwa ya amefungwa kamba na wezi waliomvamia bado maafisa wa usalama hawajapata ushahidi kuhusu niki na nani walihusika na wezi huo je familia ya jumbe itakabiliana vipi na tukio hili endelea kuwa nasi msikilizaji ufahamu zaidi atakayojiri katika kipindi hiki tunakutana sasa na familia hiyo ikiwa mezani kwa chakula cha mchana ji sasa yemarisha uh-huh. au kupotosha yeah, yeah. msakabali wa maisha yetu ya baadaye yeah. eh, niki masomo yanaendeleaje naendelea naendele vizuri sana baba kwani polisi hawajaweza kuwakamata watu waliohusika na wizi huu siku zimepita sasa na hatujasikia chochote kutoka kwao lakini nina uhakika wanafanya kila juhudi kama unavyofahamu uchunguzi unaweza kuchukua muda mrefu sana furaha yangu ni hakuna kubwa bayo walilokutendea mamaniki hakuna lolote walilotokea unasema nini huna habari ya jinsi walivyonitisha hadi sasa naogopa wangeniuwa ni kweli mamaniki lakini sasa shukuru mungu bado uko hai na ndio maana nasema nina furaha kukuona uko hai jamani hebi sasa tuzungumze mambo mengine hili jambo la wezi na mambo ya kuuawa bado linantia hofu sasa mm, mimi nakubaliana na wewe sasa tuendelee na maisha yetu kama kawaida hmm. ni rahisi sana kwenu nyiwe wawili kusema hivyo kwani hayakuwakuta haya kufungwa kamba huku kisukiwa kwenye koo ukisubiri kuchinjwa lakini kwa sasa mpenzi hatuwezi kufanya chochote imekuwa kesi ya polisi sasa iliyobaki ni kusubiri tu uchunguzi wa polisi bado wanaendelea kuwasaka wawezi hao kuwasaka naweza kuwapeleka moja kwa moja kwa yule aliyepanga njama yote hii hmm? yaani unaweza kuwatambua unawakumbuka sura zao apana unawajua ao wenyewe hapana na kama nilivyotangulia kusema walikuwa wamejifunika nyuso zao lakini kwa hakika naweza kujua nani aliyapanga njama hii nani tuambie usitufiche nani mwingine kama si ule mlinzi wetu wa zamani yule mlevi msoto haiwezekani eh? mama unaweza kusema hivyo kweli kuhusu msoto msoto ni baba yake mesi sidani kama anaweza kupanga njama hii niki ni nini ujualo e mama niki kweli inawezekana sijui kwa nini sijafikiria kuhusu swala hili kwanza alitoroka kazini bila ya taarifa na alafu siku chache baadaye wizi unatokea nyumbani kwangu lakini mama uliweza kutambua sauti zao hapana sikumbuki chochote mimi lakini yeye tu anayejua utaratibu wa nyumba hii anajua tunatoka saa ngapi na tunarudi saa sangapi ah, baba usiamini haya sizani kama msoto anaweza kupanga njama hii hapana naona msoto anajua wizi huu nina hakika yeye ndiye aliyepanga njama yote hii mimi simo siamini nyinyi wawili mnaweza kumsingizia msoto kisaiki weniki keti hapo malizi chakula chako naenda chumbani kwangu sasa utafanyaje kuhusu nini niki au msoto msoto bila shaka wachana niki bado ni mtoto tu sijui nifanyeje lakini siwezi kusema kamato bila ya kuwa na ushahidi wa kutosha kwanza nitatafuta ushahidi kisha nitoe taarifa polisi lakini kuwa makini jumbe mzoto ni mtu hatari sana usio na wasiwasi najua jinsi ya kuwakabili watu hatari kama hao ni nani subidi kidogo Oh. messi mambo nafurahi sana kuona umefika kwa hakika nilijua unge puuza tu mwito wangu karibu karibu ingendani mm, asante nikae wapi popote subuhi nifunge mlango hivyo ni bora siivye sijui hapa niponapoishi e, ndio au tima changu wa kipendezi nimekuwa nikifanya usafi kabla hujafika <coughs> kwa sababu wae ndo mgeni wangu mashuhuri je upumzike na ujiskia upo nyumbani rafiki yako biko anaendeleaje ni nitamkuta hapa biko anaendelea vizuri ni kweli muda mwingi huwa yupo hapa chumani kwangu lakini ametoka kidogo mes hupo sawa waonekana na wasusa naona kama nimeingia kwenye tundu la simba <laughs> wachekesha na mimi ndio nani simbao sijui sidhani kama ni vyema mimi kuwa mahali hapa dani siko huru Aa, wasiwasi ondoa hebu nikurudisha na muziki kidogo angalau utakuliwaza nipeeune kidogo tu <clears throat> <clears throat> sawa sasa unaopenda muziki mzuri a sivyo huwa anaosikiliza kila siku unanikumbusha mengi kuhusu wewe <laughs> unahakika vipi kuhusu mimi ni muziki wa taratibu unaoburudisha kama vile wewe dani hayo <laughs> S- haya te ulijifunza wapi sikuelewi yapi mambo yote haya ya muziki maneno mataa bila ya kusaha umbini ya kumshawishi mlinzi kulileta mpaka chumbani kwako nani alikufundisha nyeyote ha, haya ni kwa sababu ya penzi langu kwako na kupenda kupita kiasi nitakwambia ukweli ni hoy hmm? yani ile ya marekani kwana shiwai kufika huko holy ukuniambia <laughs> hilo hapana mesi namaanisha filamu za hollywood zanifundisha mambo mengi sana kuhusu kubembeza mwanamke hebu ni kuulize unapenda kutazama filamu niko nazo tena mpya na za hivi karibuni hmm? dani unatazama filamu ukiwa shuleni hiyo sirehusiwi hapa ni kweli lakini mimi sijali mesi njeyokae karibu yangu kwa muda mrefu umekuwa ukusimama tangia ulipoingia hapa nipe mkono sogea karibu dhani sikuamini naogopa sana na hisi kuchanganyikiwa na sijui kujiisi hivi niamini messi siwezi kufanyia mwamabaya na furaha itwu kwamba umefika na uko nami hapa kamwe siku dhano ungetimiza ahadi ya kufika patumani kwangu hivyo shaka undoa kabisa twende tu utaratibu yaani hatua kwa hatua bora kujiamini tu ah, vyema kabisa sasa keti karibu yangu h oh, hapana hapana dani sasa nifanye nini ah, ni nani ni nipiko kachonjo kachonjo kuna hatari kachonjo inamaanisha nini nika moja adhari mwalimku anakuja anafanya haguzi anahugua mabeniyote fanyaharakafanya haraka mesi soma nyuma yangu kila kitu kitakuwa sawa tafadhali tuseijeni na chochote banda nasikia balidi na nimeshikwa na njaa piya mimi pia kadi lakini lazima twendelee kuwomba bila ya hivyo utakufa na njaa na kuna balidi kali hapa uwangu au tuhudi kwenye migodi huko tutapata chakula hilo sahau unakumbuka jinsi alivyokuwa akitupiga na piya kazi nguvu afadhali tuhudi nyumbani kisimba natamani sana kuwaona teda baba mama na dada mesi pia mibanda lakini tutafika huko vipi shangazi lile ndio anaoweza kuturudisha nyumbani hapa watu wawazungumzi lugha yetu na wanalomba hawataki kutusaidia au pengine tuanze kutaja kwa sauti jina la kijiji tunakotoka tandika wengi wanakifahamu kijiji hiki cha mtaa wa mabanda nchini kisimba ni kweli waza ululi sana sana hadi hapo ndio tunakamilisha makala hii ya laning baia ni wabongo jenga maisha yako ikiwa ni sehemu ya 16 katika mfululizo wa mchezo wa redio crossroads generation je wadogo zake messi watapata msaada wa pesa za kuwarudisha nyumbani au watakutwa na shangazi yao lena ni hali ya tahadhari chumbani kwa dan je yeah, mwalimu mkuu atawafuma dan na messi chumbani humo usikose kujiunga nasi kwenye kipindi kitakachofuata ili uweze kusikia zaidi yanayoendelea ukipenda kukisikiliza tena kipindi hiki tembelea mtandao wetu wa dwde mkwaju lbe au ukiwa na maoni tuma kupitia ukurasa wetu wa facebook hadi wakati mwingine kwa heri kwa sasa