ebynoa bongo jenga maisha yako hujambo a msikilizaji na kwa mara nyingine karibu kwenye mfululizo wa vipindi vyetu vya learning by ear noah bongo jenga maisha yako bado tuko katika mfululizo wa hadithi hii crosso generation kizazi njia panda ni mchezo unaotayarishwa na dw ambapo tunaangazia maisha na changamoto zinazowakabili vijana watatu dan messi na niki lakini kama ilivyo desturi yetu tujikumbushe yaliyotokea katika kipindi kilichopita kabla ya kuendelea na sehemu hii ya 1 kwa jina what shall i do yaani nitafanya nini siku chache zilizopita messi anakiri mbele ya dan kwamba anampenda lakini dan hajatosheka na tamko hilo la messi basi nihakikishie kama kweli unaakika naonayo anasema nikuhakikishie vipi dani nataka kualika chumani kwangu mwishoni mwa jumaili hili nauje peke yako ingawa messi hakutoa hakikisho lakini tayari dan amemgusia rafiki yake biko na sasa mipango inaendelea nitakupa pesa na sigara ha? mimi sivuti sigara si unafahamu hilo si zako utapikea ule pale mlangoni kisha mwambie unatarajia mgeni sika jumamosi nakwamba mruhusu sawa ni hilo tu mambo yanabadilika haraka sana je kuna mambo dan anamficha mesi hebu tufunge safari hadi nchi jirani ya laboria anakotoka dan kusikia yanaoendelea nchini humo na moja kwa moja tunaelekea nyumbani kwa baba yake dan mzee kanyama hapa tunakutana na mgeni anayejulikana kwa jina la anita ambaye ni mchumba wake dan akiwa amerudi nyumbani tumesimama kwenye njia panda tuifate njia sauunoakuuamarisha auass msakabali wa maisha yetu ya baadaye yeah, yeah. wewe wakapewafanya kai wewe halo njo hapa njo e vikombe wewe njoo hapa ee anita binti yangu unahitaji nini kingine nadhani bado unakumbuka kwamba hapa ni nyumbani na naunakaribishwa wakati wowote mimi na baba yako tumetoka mbali sana kwa hivyo wewe ni zaidi ya mkaza mwanangu <totipation> asante mzee kanyama asante sana niko sawa hebu naambiye mnaendeleajenadan mambo yanakwenda vizuri ah, <coughs> ah, nadhani hivyo unadhani unamaanisha nini unaposema hivyo nyinyi wawili mnatatizo ah, kwa hakika nilitaka sana kusikia kutoka kwako kwani hatujizungumza ah, nadan kwa zaidi ya wiki tatu sasa hmm. na mara ya mwisho alikuwa alikuwa nasikika kwa mbali sanal nini kinachokufanya ufikiria hivyo au sihvyo hapana hapana nina maana kwamba unajua um, sema uh, sema uh, sema uh, nyama nadhani sijakukosea kukuelezea swala hili anita nataka kukusaidia kadiri ya uwezo wangu lakini kama hutonieleza kinachokusumbua utamwambia nani mwingine mama yake uh, pengine naona itakuwa bora zaidi kuzungumza naye unamfahamu mke wangu wewe au unamsikia tu <laughs> yeye atakwambia umwombe mungu tu hilo tu basi lakini kama kuna jambo tayari, weze... tayari mzee umenifanyia mengi mzee kanyama sasa ni baina yangu na dana asante kwa kikombe cha chai <laughs> naomba kuondoka sasa sawa na tafadhali wasalimie sana wazazi wako mwambie baba yako namsubiri jioni katika klabu ya gofu <laughs> nitamweleza ndio sawa nitamweleza asante asante na kwa heri aya kwa heri mwanangu <laughs> nashukuru halompz lena niikuambia mara ngapi usinite mpenzi nimekuambia sitaki mtu yoyote ajue nini kinachoendelea baina yetu hasa mke wangu oh, jamani na mi nimekuambia usio na hofu kuhusu hili eh? mimi ni msiri sana mpenzi hebu sikiliza basi bado sijawaona watoto wangu au pengine umepata habari zozote labda y kutoka kwa jirani huenda eh? wanazungumza na wenzao kuhusu shughuli zao olena oh, nimeshauliza karibu wote zaidi ya kuwashawishi na pesa lakini hakuna habari zozote kwa wauswa watoto hawa nilikuwa tu kuwaza nini kanyama mpenzi unaweza kukutana baadaye usiku samahani siwezi nakutana na rafiki yangu katika klabu ya gofu na hata kabla hujaniuliza ni mkutano tu wa kibiashara nami mm, naweza kuja tafadhali unavuka mpaka sasa lena mimi ni mfanya biashara hilo lazima ufahamu lena habari yako mlinzi wewe ni nani rudi baadaye sai napumzika sawa basi sawa ngoja nikwambia kilichonleta hapa aya fanya haraka uh, najua hili sio jambo rahisi mm-hmm. lakini eh, nimekuletea zawadi kidogo hapa labda ukiwa unapumzika unaweza kujiburudisha nayo <laughs> eh, na eh, kwani umejuaje kwamba mimi navuta sigara uh, usijali mimi na rafiki yangu no tunajua kuhusu hili na hatutamwambia mwalimu mkuu na hapa nina zawadi nyingine oh. Hehehe, sawa kabisa nimekuelewa kijana mm. asante He, lakini kwa nini unanipa zawadi zote hizi usijali He. nitaka kuambia natarajia mgeni wangu leo mchana jina lake ni messi naomba mesi nma msinikiz kwasiiadchumani kwangu chumba namba tano nakuhakikishia utapata zawadi nyingine nyingi zaidi ukifanya hivia asante sana sasa nitajaribu kadri ya uwezo wangu vyema kabisa bwana mlinzi yeah. nihilo tu Aye. na nazani kuanzia sasa utakuwa marafiki wazuri bwana mlinzi bila shaka kijana nimz <laughs> konea vuma sana baada ya mama ako kuunduka gafra hivyo lazima maisha yamekubadilikia uko sawa lakini zungumza kwa sauti ya chini turudi hapa tuko kwenye maktaba ni kweli maisha amekua magumu na nadhani atarudi nyumbani hivi karibuni siwezi kuishi na baba peke yangu si ahiskumwelewa <laughs> naelewa unachokisema nyinyi wasichana kimya tafadhali hapa tuko kwenye maktaba sio sokoni mbali na hilo na tatizo yingine ud kisha kubwa zaidi oh, oh, oh. maskini messi tatizo gani tena ni ni ni kuhusudani anataka nimtembele chumbani mwake hivilio mchana nadhani saahihi ananisubiri oh, lala mama mia Mm-mm. acha kufanya mzaa trudi ni kweli ninayokwambia na mimi agp sana lakini pia sitaki sifikiri kama ni jambo la busara kufanya hivyo sasa ningekuwa wewe nsingekuwa hapa kujisumbua akili yangu bule kusoma hivi vitabu lakini kumbuka uko karibu hata kama mtiani upo karibu ningejitayarisha kwenda kukutana naye dani ha? vipi una gani ukisema kwenda kukutana naye oh usiwe mshamba wewe mara nyingine najiuliza ni kwa nini tumekuwa marafiki na wewe huu ndio wakati mwafaka unaenda kukutana naye peke yako nyinyi wawili tu lakini utapitaje hadi chumbani kwake um, nikipatikana naweza kufukuzwa shule kwa hakika sijui aliniambia tu nisiwe na wasiwasi lakini trudi je nikionekana nisingependa jambo hili litokee okay. <laughs> na hamu ya kuona vipi dani atakupitisha hadi chumbani kwake pengine ni bahati naweza kujifunza mawili au matatu kutoka kwake <laughs> sawa twende basi tudi utaandamana na mimi hadi chumbani kwa dani wewe we, usiwe mpumbavu <laughs> mesi hii ni siku yako ya mwaliko kila laheri tuonane baadaye utanieleza mambo yalivyokwenda alivyokwenda oh, oh, mesi naonau nimesema mnyamaze sasa aidha mnyamaze au nitawafukuza hapa samani <laughs> nenda mezi nenda naam sana kusikia uh, na mambo yatakavyokwenda sawa baadaye inaonekana mambo ni shwari kuna watu wengi lazima nifanye haraka kabla mtu yoyote ajaniona ni nani wewe oh, samahani sikuwa nimekuona lazima <laughs> wewe utakuwa ni yule msichana niliyoambiwa msichana msichana yupi niweitaka tu kukuuliza haja ya kuniuliza mama tayari nafahamu yote haya haraka nifuate eh? nitakupereka hadi kwenye bweni namba tano <laughs> <laughs> hapo ndipo dana napo ishi bweni namba tano nimekuambia usiurize maswari wewe nifuate tu isichanafanya haraka kwa maana sitaki mtu yoyote atuone tukiingia hapa sawa pita ndani pita pale unaona pale bweni namba tano lile pale kwenye kona pale mm. lakini subiri kwanza tafadhali kisha nitatoka vipi sasa hiyo ni shauri yenu bwana eh? mimi, mimi narudi ofisini kwangu wana aya kila laheri hadi hapo ndiyo tunakamilisha sehemu hii ya 15 ya mchezo huu crossroa generation je nini kitatokea baada ya mesi kuingizwa kwa siri kwenye bweni la wavulana ungana nasi upate kufahamu zaidi yaliyojiri kwenye kipindi kitakachofuata kumbuka pia unaweza kukisikiliza tena kipindi hiki kupitia mtandao wetu wa dwde mkwaju lbe au ukiwa una maoni pia unaweza kutembelea ukurasa wetu wa facebook hadi wakati mwingine kuwa heri kwa sasa