nbongo jenga maisha yako ni furaha yetu kuungana nawe tena msikilizaji katika mfululizo wa vipindi hivi vya learning by ear noah bongo jenga maisha yako tukiwa bado kwenye hadithi hii cross generation kizazi njia panda mchezo wa redio unaotayarishwa na dw katika sehemu hii ya kumi na nne ya thepla yaani mpango bado tunafuatilia maisha ya vijana watatu messi niki na dan lakini kwanza tujikumbushe leojiri kwenye kipindi kilichopita ambapo dan anamweleza messi yaliyomo moyoni mwake nataka kujua tafadhali usinifiche unanipenda ni kweli na kupenda umeridhika sasa sivyo basi nihakikishie amakweli unaakika naonao anasema nataka kualika chumbani kwangu mwishoni mwa juma na uje peke yako je mesi atakubali mwaliko na kwenda chumbani kwa dan wakati huo huo majambazi wamemvamia na kumwibia mama niki nyumbani kwake nyamaza we, <tos> <tos> nyamaza Kisha, uacho, uacho, uacho. <coughs> nini kitakachotokea baadaye naye niki anaelekea nyumbani amegadhibika baada ya mesi kumwambia wazi kwamba anampenda dan na wala si yeye jiasasutuongoza kutuimarishamarishaaups takabali wa maisha yetu ya baadaye yeah, ee yeah. yani mesi ni mpumbavu sana kweli wasichana wote ni wajinga kama ng'ombe wasichana wote ni wapumbavu ah! na kwa nini mama hakuja kunichukua shuleni leo yeye hufika mapema kabisa imekuaje leo sio kawaida kawaidaan nagialila mama aliko nyumbani hapana eh? hata dirishe la nje pia limevunjwa mama baba hapana eh? haiwezekani siamini lazima tumevamiwa na kuibiwa u oh, mungu wangu mama mama uko sawa sui subili nikufungue kufungua ii karatasi mdomoni mama uko sawa K- umetokea nini hapa mama smaamatavizai ma, sma, mama unza kutembea nieleze wamekuumizasawa wame wacheni mwite baba alo baba naomba na uja nyumbani haraka baba kuna tatizo limetokea fanya haraka baba <tune> <laughs> lulu wajua nini nimekuwa tajiri tena hebu angalia hizi zote ni pesa hiyo <laughs> haibadilishi chochote mtoto nisikilize vizuri nimekwamba mi naondoka unataka kuniacha na utajiri wa pesa zote hizi sio mpumbavu lulu nimejaribu sana kuvumilia kama mke na kama mama watoto lakini siwezi tena mocha nirudi kwetu kwa wazazi wangu hilo oh, ni wazo zuri sana kwa sababu baba yako atalazimika kurudisha mahari yangu yoyote nitaongeza utajiri wangu mahari gani <laughs> He, msoto ulitoa kuku na vibet viwili tu kama mahari kweli eh? lakini alikuwa kuku wa aina yake yule unajua hivyo kuku ambaye anaweza kutaga mayai unapomwamrisha upuzi wako amt messi aendi kokote atabaki hapa akinipikia akienda nani atanipikia hapana hapana kabisa ikiwa wataka kwenda sawa nenda weshika njia uende tu lakini mesi atabaki hapa hapa unajipenda sana lakini wakati mwingine hebu jaribu kufikia na wengine nao kuliko mtoto pekee nyumbani kwa nini kumharibia maisha yake naye naye niende aende na masomo yake kwa nini unafikiri kwamba akibaki hapa hata soma? kwanza kwa sababu hutaki aende shule kabisa eh? unachotaka wewe aolewe tu ili upewe hizo mahari ah, nimechoka bwana mi nahitaji kupumzika wewe ukienda msalimie mama yako na baba yako lakini messi anabakia hapa na mimi siku mmoja msoto yote haya k na siku hiyo ikifika yaani eh, usije kwangu kabisa kupiga magoti na mama mama ni nini na kabla sijasahau nahitaji kuzungumza nyinyi kuhusu zinuusu sikua jumaos mesi utabaki hapa baba nini kwani wapi s hebu nendo kamtalishi baba wako chakula mi naondoka lakini mama nimesema nahitaji kuzungumza na nyinyi ni muhimu sana nanyinyi h na baba yako mimi sina muda naondoka la sivo nisie kachelewa hapa mwana aaamesi tutongea baadaye mwece mama yako aende haa madereva wote ni wajinga sana siu walijifunza wapi kuendesha magari hivyo hawaoni hii ni dharura familia yangu imevamiwa bado siamini punguza asira mzee tutafika muda si mrefu muda si mrefu hivi unasema nini we afande hebu fikiria tumekwama kwenye huu msongamano wa magari kwa zaidi ya nusu saa sasa tafadhali zungumza kwa sauti ya chini na nawacha kulalamika hii si mara ya kwanza kisa kama hiki kutokea sawa so, alafu na bahati umelipia mafuta lasi hivo ingechukua muda mrefu zaidi sawa sawa tu tuko karibu kufika kata kushoto hapo kwenye kona hapo hapo hapoee kwenye kona hii ndio nyumba yangu afande ile kubwa nyeupe yenye mlango mweusi tena bado mlango uko wazi sawa nimeiona z sasa wacha tufanye kazi yetu mamaniki mamaniki uko wapi yuko hapa baba tuko hapa jikoni ah, mko salama unajua nimeendesha hili jari kwa kati sana <laughs> mimi ndio nikuwa nikiendeshau wewe <laughs> anataka tu kuifurahisha familia yake usi wakati wa dhiaka fanya kazi uliokuleta kutafuta ushahidi ambao uenda umeachwa <coughs> na wezi yao nataka kumwoji huyu mama zamani <coughs> naomba mnipishe nahitaji kumwoji mamatuanze na wezi waliovunja nyumba unaweza kuwatambuaukiwaona Ah, saakauka tu annakua shida asa menye amejitokea mambobwana si wakati hu ambapo inema imefika sehem zuri subiri kwanza nimalize kutazama hii filam kisha utaongea hapana tafadhai nmwelika messi hapa camani kwangu jumamosi hatu uh! <laughs> wa nzuri umejaribu sana kijana lakini sihairuhusiwi kuwaleta wasichana katika mabweni ya vulana nafahamu ni marufuku na pia ni marufuku marufuuangalia filamu shuleni lakini mbona bado waangalia lakini dani mzaa kando kuwa makini unaweza kufukuzwa shule kwanza utapita vipi hapo wako oh! asante kwa kuniambia hilo tulia tayari mpango mekamilika kwa hivyo usio na shaka sawa sina jinsi mpango ni huu ukimaeza kuangalia filamu nitakupa pesa tayari onekana mpango mzuri sana usiwe na pupa, kwanza. na kwanza nitakupa pesa sigara sigara mimi sivuti si si unafahamu hilo zako utapekea ule minzi pale mlangoni kisha mwambie unatarajia mgeni fika jumamosi na kwamba mruhusu sawa ni hilo tu hivyo tu ndiyo ni hilo tu basi lakini je ekata hizi pesa na sigiara, ah, sigara unadhani hawezi kukataa nasigara nawzaauesa za ziada pango mzuri sana huo kwa kahivo nataka niende kumchukua mesi na kumleta shmani kwako sivyo kwanza syoahusia atameta mesi hadi hapa chumbani hivyo hakuna mtu hivyoaunmducheaafauyanumaana <laughs> ah, ah, ni tamu hiyona <laughs> ah, oh. hadi hapo ndio tunafika mwisho wa kipindi chetu cha leo katika mfululizo wa vipindi hivi by ear, vya bi vinavyotayarishwa na dw tumeona mpango umepangwa na umekamilika lakini je utafaulu na baba niki atafaulu kuwatambua wezi waliovamia na kumvunjia nyumba yake kwa mengi zaidi ungana nasi kwenye kipindi kitakachofuata usikie mambo yanavyokwenda kwenye mchezo huu crossroad generation nakumbuka msikilizaji ukitaka tena kukisikiliza kipindi hiki au vingine vilivyopita tembelea mtandao wetu wa dwde mkwaju lbe pia unaweza kutuma maoni yako kupitia ukurasa wetu wa facebook hadi wakati mwingine kwa heri kwa sasa aisha au kupotoshauem ee ni pandmstakabali wa maisha yetu ya baadae yeah, e yeah. uh -huh, uh -huh.