Chivilly, by ear, Noah bongo jenga maisha yako yakohujambo msikilizaji na kwa mara nyingine karibu katika mfululizo wa vipindi vya learning by ear noa bongo jenga maisha yako kwenye mchezo huu wa crossroads generation yaani kizazi nje ya je una hamu ya kujua vijana hawa watatu mesi dan na niky wanakabiliana vipi na changamoto za maisha kwanza tu msikilizaji ni aliotokea katika kipindi kilichopita ambapo msoto baba yake mesi amemgawa mtoto wake mchanga kwa familia moja tajiri ambayo haijajaliwa kupata mtoto na tayari msoto amemaliza pesa zote alizolipwa kwa kunywa pombe na kuhamia kwenye nyumba mpya sasa anarejea kwenye familia hiyo tajiri kudai pesa zaidi msoto ndiyo unafanya nini hapa kwangu usiku huu wa manane ama una wazimu wewe kuanzia kesho naona utaanza kupambana na maafisa wa polisi nitawaeleza yote jinsi ulivyomwiba mtoto wangu na ni rahisi sana mkaraba pesa au kwenda polisi mkaraba atakubali vitisho na hujuma hii kutoka kwa msoto tutajua hayo muda si mrefu pia tutasikia messi anavyoendelea katika kipindi kilichopita messi alitarajia kusindikizwa na dan hadi kwenye kituo cha basi baada ya masomo lakini mpango huo unavunjika baada ya niki kutokomeza gafla hata hivyo lakini niki anashangazwa sana na anayoambiwa na messi mesi niki, kitu. endelea chochote kie na kusikiliza na... kwa moyo wangu wote na fikiri, na mpenda... ah, hata mimi pia iiudhatimaye messi amefanya uamuzi na kusema yaliyo moyoni mwake lakini ni lini atampasha dan habari hizi katika sehemu hii ya 13 kwa jina if you like me prove it kama unanipenda thibitisha penzi lako tunaungana na messi na rafiki yake trud wakielekea shuleni Uh -huh. uh -huh. kwenye njia masasha aupotoshausimama enye njiapanda fat nihsasahiv trud kwa nini tunapanda basi hili kila siku ni bovu na linachosha sana kwanza baya linachosha linachosha vipi wakati kila siku unasafiri bila kulipa nauli huku ukisikiliza mziki mta nalipa nauli kila siku trudi set na bebwa bure ah. tusahau hayo ehe nipe mchakato mambo yalikwendaje nilivyoacha wewe naniki mm-hmm. hakuna lolote haya mm. ni sawa hata hivyo hakuna mwanzo rahisi hakuna lolote ah, najua kisha baadaye ikawaji u siko taari kuzungumzia swala hili wala siku tayari inahusiana na mtu yoyote kwa wakati huu rafiki yakoondakta njo huyu anakuja lakini kusema ukweli ni mzee trudi amependeza ah, jamani warembo <laughs> naonaji mtendo wangu mpya napendeza eh? kofia mpya suru alimpya jinsi vyatu vipya yaani kila kitu kipya vyote hivi kutoka ah. city <laughs> umependeza manoti asante ah, sana trudi ruu rafiki yako bado hajapata rafiki naweza kumfanyia mpango lakini na kumunganisha na rafiki yangu trudi nini huyu e, manoti wajua nimeelewa um... kwani kumwambia sawa hata aina haja kumwambia kwanza atakosa mengi mazuri mm-hmm. naambie mpezo wangu leo naweza kuzunguka naye kwa muda mrefu yani kuzunguka ndani ya gari lakini manoti hmm. na sare za shule watu wakiniona baada ya saa za shule watanidhania vipi sasa usigali basi kwanza ndio maana nimekununulia hizi nguo hapa hebu fungua begi uzitazame gao <laughs> <Gyo> nzuri sana yaani <laughs> nilijua tu utalipenda ni zuri kwa malaika kama wewe kwa hivyo utabaki na mimi leo kwenye gandi sivyo sawa sawa nitaandamana na wewe Afi? trudi hatupasi kukosa kwenda darasani kumbuka tuna mtihani hivi karibuni tunahitaji kusoma vingine hvyo tutaanguka mwambie mwalimu naumwa minaumwa ha? nini hapana tudi usifanye hivi Usi? some msikia amekwambia tayari mwambie anaumwa anaumwa <laughs> na mapenzi yangu kwakem <laughs> <Manote. Wow. laughs> <laughs> ndiyo msoto pita ndani nimekuwa nikukusubili oh, ofisi yako nzuri sana mkaraba nzuri sana lakini huyu katibu mhutasi wako mjeuri sana huyu iti alitaka kunifukuza kwa sababu sina mwaliko msoto ukweli ni kwamba hujui unacheza mchezo mbaya sana na mimi sipendi hujuma mkaraba wewe una pesa nyingi na mimi sina nimekuuzia mtoto wangu kwa kiasi kidogo sana cha pesa ama huoni faraja niliyoileta kwa familia yako ni ya thamani kuliko pesa ulizonipa hauoni hilo nisikiliza kwa makini mimi ni mfanyabiashara na mkataba ni mkataba sasa umeanza kuwa mpumbavu eh? msoto lakini kwa mara ya mwisho nitakuwa mkarimu kwako hizi hapa dola elfu mbili <laughs> <laughs> lakini nakuonya msoto nitakapokuona tena karibu na nyumbani kwangu au ofisini amini si usiamini utaniona mtu tofauti kabisa niko na kundi la watu wanaweza kukomesha upumbavu na visa kama hivi unanielewa ndiyo nimekuelewa lakini samahani kama nimekukosea asante sana mwheshimiwa diwani mukaraba sasa mi naomba kuondoka lakini kabla sijaondoka mtoto anaendeleaje eh? anafanana na mimi au mama yake toka nje ya ofisi yangu haraka kabla sijawaita walinzi na kuchukua pesa zote ndilzokupa huna shukrani mlevi wewe sawa sawa mi naondoka lakini jambo moja msalimie sana mwanangu toka nje hailioje kuwa nje na kuota jua messi tunaweza kutembea kidogo kunyoesha miguu tu kwenye uwanja wa mpira si lazima dani sitaki watu waanze kutusimanga hatuendi mbali tafadhali twende uh, sawa mesi unajua kwa nini imekuwa nikifikia darasa kila asubuhi hmm, hapana nadhani nikupenda kwako hmm, hapana ni adhabu kutoka kwa mwalimu mkuu huh? weli kan imefanya kosa gani kupewa adhabu hiyo sijui lakini usijali mesi uh, nataka kujua tafadhali usinifiche unanipenda ah, dani unalifanya suala hili iliwe gumu kwangu ni kweli na kupenda umeridhika sasa sivyo haya tuzungumze mambo mengine basi nihakikishie kama kweli unahakika naonayo nasema nikuhakikishie vipi dani unataka viririsho gani tena kwa vitendo una maana gani kusema hivyo kwa vitendo nataka kualika chumani kwangu mwishoni mwa jumahili nauje peke yako nitakupisha ndani kisirisiri mm. hapana dani usifanye hivyo na nikija itakwaje mesi usiwe na hofu mimi sio mtu mbaya hivyo na kama unanipenda nataka tu kuongea na nawee faraga mimi na nawewe tu ni hatari sana je watu wakiniona kwenye bweni la wavulana tunaweza kufukuzwa shule au wataka hivyo usijali hakuna mtu atakayefukuzwa shule nakuhakikishiwa hilo mesi na je wazazi wangu nitawaambia nini na mwisho wajuma lazima wazazi kazi za nyumbani si unawambia tu kuna rafiki yako ambayo yupo nyuma darasani unamsaidia ili aweze kuwa sawa unamaanisha nodanganya wazazi wangu sivyo hilo siwezi sitowezakuwadanganya hmm, basi wanidanganya unipendi kama kwae unanipenda ungefanya kila judikuwa na mimi unaona mii nafanya kila udikuwa na wewe lakini wewe hunipendi <sighs> lakini kwa nini wanifanyia hivi dani kwa nini unataka nichague kati ya wazazi wangu na wewe mesi si hivyo tumekuwa watu wazima inabidi tuwe huru zaidi kujifanyia maamuzi dani sioni nikifanya hivyo naogopa ni sana na si vizuri ni kama kwa dharau wazazi wangu tafadhali na kutarajia na usipokuja basi nitajua hakuna uhusiano baina yetu tunaweza kuja darasani yamani mapenzi yana ni tatizae kulai i nisaidiani nisaidianiyaai <laughs> nafadhali chukueni mnachotaka lakini msine dhulu ibamdokishachua mapamboyotekonoavuvyote vya umeme vyafunguzagarizo fanya haraka hatu muda ui munmshike huko mumuina haya marashije usiwe mpumbavu aya marasha mwanamke sasa hakuna kuongea tena tentufanye kazi nyamaza nyamaza kiswacenk <tap> na kwa kisa hicho cha wizi nyumbani kwa familia ya kinaniki ndipo tunakamilisha sehemu hii ya 13 kwenye mchezo huu crossoad generation kumbuka kuungana nasi tena katika makala nyingine ili kufahamu zaidi yanayoendelea katika maisha ya vijana hawa watatu iwapo angependa kukisikiliza tena kipindi hiki au vingine vilivyotangulia tembelea tu mtandao wetu wa dwde mkwaju lbe au pia unaweza kutuma maoni yako kupitia ukurasa wetu wa facebook hadi wakati mwingine kwa heri kwa sasa