Chivili, by ear, Noah bongo jenga maisha yako yakohujambo msikilizaji na kwa mara nyingine tena karibu katika mfululizo wa vipindi vyetu vya learning by ear noa bongo jenga maisha yako katika mchezo huu wa redio crosso generation lakini kwanza tuangalie yaliyomo kwenye kipindi kilichopita lulu mama yake messi anakwenda kwenye kituo cha polisi kutoa taarifa kuhusu wanawe wawili mapacha waliotoweka lakini maafisa wa usalama wanampuuza na kumfukuzahtuwei kusaidi mamafdanawa endaniotaakubishana weweop ebu mtu hyu mama mpeleke nje hukumfungia mabus adi asira ake zitapuisha afundomuuwnmb kwa upande mwingine messi bado hajaamua ikiwa amchague dan au niki niki na dan wote wanampenda sana messi lakini ni mmoja kati yao ambaye amemgusa zaidi messi lakini kuna mmoja kati yao kila mara macho yetu anapokutana nasikia kama kuna vipepoo vinaruka tumboni je yeah, itakuwa dan au niki sasa moja kwa moja msikilizaji tusikie anayojiri katika sehemu hii ya kumi na mbili iliyopewa mada blac yani hujma niki amekwenda kumsemea dan kwa mwalimu mkuu juliet kwa wingi wa matumaini kwamba ndiyo njia pekee ya kuwatenganisha dan na messi na hadi kufikia sasa kweli mpango wake huo unaonekana kufaulu dan naye anamsindikiza mesi kwenye kituo cha basi lakini gafla niki naye huyo akatokezea tumesimama kwenye njia panda tuifuate njia hivi sasa kutuongoza kutuimarisha imarisha au kupotosha uh -huh. tumesimama uh -huh. kwenye njia panda yeah. yeah. tuikwate njia hivi sasa yeah. kutuongoza uh -huh. kutuimarishimarisha uh -huh. uh -huh. au kupotosha yeah. yeah. mstakabali wa maisha yetu ya baadaesi yeah. anya haraka tende bwana nina dharura ya kukutana na mtu samani messi naweza kukusindikiza hadi kwenye kituo cha basi oh niki bila shaka lakini dani pia ameomba kunisindikiza <laughs> yani nyiwe mnachekesha ila messi ni ruhusu niende kwa heri haya kwa heri haya tutakutana kesho poa kesho kwa hiyo dani amekomba akusindikize na ukamjibu vipi e dani bado hajafika kwa hivyo bora tu sisi twende mimi nitakupeleka hadi nyumbani nataka kuwa kinga yako mesi hebu tazama misuri yangu <laughs> unachokesha kwanza umemwona huyo dani nakumbuka ameitwa na mwalimu mkuu na hajarudi darasani hadi sasa bado sijamwona eti uko wapi mimi sijali kilicho muhimu kwangu ni wewe mesi niki naomba kukwambia kitu endelea chochote kile nakusikiliza kwa moyo wangu wote niki na na nafikiri nampenda ah, hata mimi pia nakupenda messi nampenda dani eh? samani sana niki ah. samaimesi ni nini unachohitaji eh? ni pesa kama ni pesa hata mimi ninazo ni nini niambie sitaki pesa niki sasa nataka tu kwenda nyumbani umentisha sana kwa hiyo wampenda dani umemchagua dani badala ya mimi sivyo yule kijana kutoka nchi jirani ya laboia na kuniacha mimi kutoka hapa hapa nchini hakuna uhusiano kamwe <coughs> sawa sawa mesi ni uamuzi wako lakini nakuonya dani si vile unavyomfikiria wewe humjui vizuri wala anakotoka lakini pia wewe sikujui vizuri niki usiseme hivyo mesi unanijua vizuri sana hata familia yangu baba yangu amekuwa mwajili wa baba yako ambaye alikuwa mlinzi wetu nyumbani nyumbanikwa hiyo wewe ni mtoto wa jumbe ni kijumbe sijui kwa nini sijafikiria hivyo messi kama ingekuwa baba angu ungefika mahali ulipo unafahamu vyema kwamba hakuna mtu mwingine angeweza kumwajili yule baba wako msoto ambaye ni mrevi kupindukia lakini tumekuwa wakarimu sana kwa familia yenu inatosha niki wewe hujui inatoka wapi au chochote kuhusu familia yangu kwa hivyo naomba usingize familia yangu katika jambo hili sawa mesi ngoje kwanza samaani nisikilize sikukusudia hivyo lulu umewaeleza nini maafisa wa polisi umewambia kuhusu watoto eh? kwa nini mii nimeenda kutoa taarifa kwa maafisa wa polisi kuhusu kutoweka kwa banda na kadu hivyo tu sasa wewe umefurahi eh? furaha nimewaonga maafisa wa polisi pesa kidogo nilizokuwa nazo na sasa sina chochote umefurahi nitafurahi nikiona watoto wangu wote hapa nyambanisasa ah, basi zungumza kwa sauti ya chini majirani wanatusikimiami sijali mtoto na usinyambie ti nizungumza kwa sauti ya chini nimekuwa nikikutii kama mume wangu tangu uliponioa lakini sasa nimefika mwisho siwezi kuvumilia tena unasikia ninavyokwambia lakini pesa zimekwisha tumerudi pale pale kwenye jamvi la umasikini kila wakati huna pesa ngoja sasa nikusaishi ndio zimekwisha na zimeishia kwenye pombe na hilo si ajabu kwangu lakini tuko mashakani zaidi fikiria kodi ya nyumba hii na huduma nyingine na mimi sina kazi tutaishi vipi hiyo si shida yangu kwa nini uliamua tuhamia hapa iti kutoka mtaa wetu wa mabanda kukuleta ndika na kwa nini ukaacha kazi rafiki zangu alinishauri hivyo ni msukumo tu kutoka kwa rafiki zangu <laughs> eti msukumo msoto ulivyomjenga msehe mzima kama wewe unafanya maamuzi kwa misingi ya ushauri kutoka kwa rafiki yako no. au rafiki zako na gmesi afanyeje lazima nitafute njia siwezi kurudi mtaawa mabanda kamwe tatizo lako ndilo hilo siku zote msoto unaubinafsi wewe ni baba gani lakini au ni mimi aina gani eti minyamaze ninyamaze nini ni? lulu kkumbuka wanazungumza na nani hata bado mimi ni mumeo eh? wee dereva tunashuka hapa pita ndani dani naufunge mlango njiye mwazimu mkuu umeniita dani unayoonaje maisha hapa shuleni ni mazuri nayapenda siwezi kulalamika vizuri sana nafurahi sana kusikia hivyo na ni matumaini kwamba wanafunzi wangu wote hasa kutoka nchi za nje wanahisi hivyo pia mwakaribishwa namjisikia mko nyumbani na kweli mwalimu najisikia nipo nyumbani na vipi kuhusu wanafunzi wenzako sijaona tatizo lolote hasa kwa wengi wao na labda ni wanafunzi gani pengine una shida nao uh, sio shida vile lakini hatujazoeana tu dan kanyama hii shule ina sifa kote nchini kutokana na nidhamu ya hali ya juu miongoni mwa wanafunzi wake bila kusahau matokeo mazuri imeripotiwa kwangu kwamba kwambanamwalim um. sikwelikima dan hapa shuleni na kuinginekwa wanafunzi hawabishi kumbe ni kweli ninayoambiwa eh? wewe ni mbishi sana na huna nidhamu hata kidogo na mimi sitomvumilia mwanafunzi mwenye utovu wa nidhamu kama wewe hapa shuleni bongo samahani mwalimu sijakusudia kukungilia kati sasa adhabu yako itakuwa kusafisha darasa kila siku kwa muda wa jumamoja na mimi mwenyewe nitakuwa nikija kukagua kazi yako na nikisikia ripoti mbaya kutoka kwako tena utajuta haya sasa nenda ukaanza adhabu yakosawa inani uwo usiku huu mpenzi mani hebu jalibu kumbendeleza mtoto alale tena ngoja goja nikangalie ninani abishaihodi ni nani mukaraba ah. amka ni mimi msoto funguwa mlango nahitaji kuzungumza na wewe msoto ndiyo unafanya nini hapa kwangu usiku huu wa manane ama una wazimu wewe unajua ni saa ngapi sasa familia yangu imelala tulikubaliana usirudi tena hapa mkaraba kama unajua kuna msemo kwamba muda ni pesa lakini sidhani kama ni kwenu kwa sababu nimekuwa na muda mwingi lakini <coughs> pesa hamna unataka nini kwani utaki nipite ndani angalau huko tunaweza kuzungumza tukipata kinywanyi kama wanaume wacha kunipotezea wakati msoto sema haraka unataka nini tayari umemwamsha mtoto wangu oh, kumbe basi niongezee pesa nafungua mlango s <g�i> <g�i> unathubutu vipi kuja nyumbani kwangu usiku kama huu na kunipigia makelele unataka pesa za nini nilikupa pesa zako zote na hunidai rudi nyumbani ukalale mlevi wewe wewe usiongee na mimi hivyo kumbuka mimi ndiyo nimekufanya unaitwa baba sasa sikiliza nahitaji pesa zaidi pesa ulizonipa zimekwisha na sidhani kama ni thamani ya mtoto wangu hiyo sikupi ngoo hata senti moja sawa diwani kuanzia kesho naona utaanza kupambana na maafisa wa polisi nitawaeleza yote jinsi ulivyomwiba mtoto wangu bila shaka itakuwa sifa kubwa kama diwani tajiri aliyemlazimisha ya mtu masikini amuuze mtoto wake nitatangaza kijiji kizima kwamba hiyo ndio tabia yako basi tutaona kama utabakia kuwa diwani katika muda wa majuma machache yajayo sawa sawa basi njo ofisini kesho tuzungumze hata tunaweza kuzungumza huku tukipata kinywaji hakuna swala msoto. la kuzungumza hapa sitaki ni wewe unipe pesa tu basi nani rahisi sana mkaraba pesa au kwenda polisi ah, msoto basi kwa vitisho hivyo kutoka kwa msoto ndipo tunakamilisha sehemu hii ya 12 kwenye mfululizo wa mchezo huu crossroa generation msoto amepanga kumhujumu mkaraba lakini je diwani huyu atasalimu amri na mambo yatakuwaje baada ya mesi kukiri mbele ya niki kwamba anampenda dan usikose kuungana nasi katika kipindi kinachofuata kufahamu mengi zaidi ya kusisimua kwenye mchezo huu wa redio wa leaig ber ni wabongo jenga maisha yako ukipenda kukisikiliza tena kipindi hiki tembelea mtandao wetu wa dwde mkwaju lbe na ukiwa na maoni zaidi unaweza kutuma kupitia ukurasa wetu wa facebook hadi wakati mwingine kwa heri kwa sasa