b jenga maisha yakohujambo msikilizaji na karibu katika mfululizo wa vipindi vyetu vya by vyabyr noa bongo jenga maisha yako bado tuko kwenye mfululizo wa hadithicoseion kizazi njia panda tukifuatilia maisha ya vijana watatu wanapokabiliwa na wakati mgumu kufanya maamuzi kuhusu maisha yao lakini kabla ya kuendelea na sehemu hii ya kumi na moja hebu kwanza tujikumbushe yaliotokea katika kipindi kilichopita dan na niki wanampenda mesi na wote wamemwandikia barua ya mapenzi barua ya niki imejaa lugha ya mahaba huku dan akiweka pesa ndani yake chanzo cha mkaruzano baina ya vijana hawa wawili msikilizaji niki siwezi kuwa rafiki na wewe na kama haya yote ni kuhusu mesi mwate mesi amue wewe ni mpumbavu sana nitahakikisha maisha yako yanakuwa magumu na utajuta kwa nini ulikuja kusoma hapa nchini kwa upande wake mesi hajajibu barua yoyote ile ingawa amemgusia tu mama yake wakati wa mazungumzo yao kwamba anampenda mmoja wao lakini kuna mmoja kati yao kila mara macho yetu yanapokutana nasikia kama kuna vipepoo vinaruka tumboni lulu mama yake mesi anapitia wakati mgumu sana anawaza juu ya watoto wake wawili mapacha wanaoishi na shangazi yao lena nchi jirani ya laboria lakini badala ya kuwalea lena anawapeleka kufanya kazi kwenye machimbo ya madini siku chache baadaye vijana hao wanatoweka lena anamtumia ujumbe wa simu kaka yake msoto kumjulisha yaliyotokea lakini je msoto ataweza kutoa habari hizi kwa mesi na lulu hebu tusikie mengi zaidi katika kipindi hiki decision time yaani wakati wa kufanya maamuzi ni usiku na msoto bado hajarudi nyumbani lulu amekuwa na ndoto mbaya sana kuhusu wanawe na moja kwa moja anakwenda chumbani kwa messi tumesimama kwenye panda, njia panda tuifuate njia hivi sasa kutuongoza kutuimarisha imarisha au kwenye njia panda Yeah. fuate niahii sasa uh-huh. kutuongoza yeah. kutumaishimarisha uh-huh. uh-huh. au kupotosha yeah. yeah. mstakabali wa maisha yetu ya baaday yeah. mama kuna nini ndio nilikuwa naanza kupitiwa na usingizi kweni naasha ta saizi <sighs> mesi sipati kabisa usingizi nimekuwa na ndoto mbaya una maanga gani hebu keti bado haujapata nafuu mama nimota ndoto mbaya sana nimota mambo mabaya mno kuhusu watoto wangu wawili sijui kuna nini arabi ya roho yangu haina amani kabisa huenda kuna jambo baya limetokea kwa watoto wangu mama hiyo ni ndoto tu na kama una wasiwasi wowote kwa nini simpigia simu mshangazilena na kuwajulia hali kadu na banda nimempigia tu nilipoamka lakini hakupokea mama lakini saa hizi ni usiku sana pengine wamelala tujaribu kesho asubuhi lulu fungua mlango fungua mlango haraka mimi ni alibaba fungua sesame siwezi kusubiri hadi kesho mwanangu pengine nitakuwa nimechelewa mama hata mii nimeanza kuwa na wasiwasi sasa lakini tusubiri hadi asubuhi nina uhakika wadugu zangu wako salama kabisa nimesema fungua mlango unasubiri nini au unataka majambazi wanivamie <laughs> mama hebu nienda ukamfungulie mlango baba hatuna wamani hapa ndani kabisa subiri kidogo msoto nakuja unakuja unakuja, unakuja? kwani unasafiri kwa basi kufika hapa mlangoni hatimaye umenifungulia sasa eh? hebu niandalie chakula haraka msoto nimeota ndoto mbaya sana nimekuuliza kuna chakulausiwe na... mpumbavu lulu nenda nendokaniandalie chakula nimezungumza na dada yangu lena sasa hivi hakupendi kabisa unajua eh? ameniambia kabaya kautanikabaya hiva lena na ame na amesema amesema nini nini wetu kadu banda namsemaamsemanttetubabana ah, we. Ah, ndio ndio ila usimjali sana mara nyingine ana upumbavu mwingi dada anguame nitumia ujumbe mfupi kwenye simu yangu eti ao watoto wametoweka nini oh, mungu wangu mesi. yangu ni ya kweli kweli baba anasema labda tu lazima nijue ukweli hebu niletee kitu chakula nawe mesi nenda ukalale nyinyi wawili mnawaamisha majirani wote mesi nimefurahi sana kwa kuona sijakuna darasani una tatizo gani unajisikia vizuri nina nafuu kidogo dani asante sana kwa kunajali hata mimi pia nafurahi kurudi shuleni joli furah za wjango niliyokutumia huja nijibtangia wakati huo sijui nikuambie nini dani hakuna mtu mwingine amewahi kunipa pesa nyingi kama hizo nilifanya hivyo kweni ya njema tu nilihisi kwamba wahitaji msaada wa fedha na usinichukulie vibaya sijakusudia kukushawishi au kukununua kwa pesa ni sawa dani lakini yasiwe mazoea asante sana nilizipokea kwa roho safi lakini iwe mwanzo na mwisho sawa <laughs> na sawa nakuhakikishia hilo lakini naweza kune zawaji ndogondogo sivyo zawadi kama mnajua tena zawadi ambazo nyewastana mwazipenda unazungumza kama mtu mwenye mazoea hayo <laughs> kabla umekuwa na rafiki wangapi wa kike <laughs> ah, mimi rafiki wa kike ah. kusoma kweli messi weyo ni wa kwanza nime nimekupenda kweli nitaamini vipi unatokea nchi jirani pengine unaasichana chungu mzima wanakusubiri huko nyumbani nyumbanilaboria kweli natoka nchi jirani na kweli kuna wasichana wengi wazuri nchini laboria lakini hakuna ninayoweza kumfahamisha na messi huyo ni mrembo sana <laughs> asante dani mesi kuna jambo moja nikipenda kuuliza je unanipenda kama ninavyokupenda niambie tu kweli wa dhati um, dani siwezi kusema tumekutana hivi majuzi na hatujajuana vizuri tunahitaji muda kujiana zaidi na istoshe kuna mambo yananisumbua akili hasa nyumbani ingawa hilo siwezi kulizungumzia kwa sasa naelewa staki kwa sana lakini tafadhali tafadhali usinivunje moyo kuk- dani usiseme hivyo sipendi kumvunja moyo mtu yoyote si wewe si niki na hata mwingine pia lakini kufanya amuzi sivyo hatuwezi kuendelea hivi kila siku Dani, sasa hivi nimechanganyikiwa ni muda zaidi tafadhali aa naweza kusunikzai kwenye kituo cha basi baada ya masomo e, ni sawa lakini kumbuka pia huwa tunakwenda nyumbani pamoja kama hautujali unakaribishwa kujiunga nasi kwa hakika simpen u lakini kwa sababu yako itaandamana nawe mwingine mwingine sema tukusaidie vipi ofisa nimekuja kuripota watoto wangu wawili wametoweka watoto wako wawili wametoweka majina yao kadu na banda Hmm. kadu na banda msoto ni mapacha oaawanam yani? miaka minaneishokuano ina waikua watoto wako hawako kisimba wako laboria ndio wamekuwa wakiishi huko na shangazi yao jina lake ni lena ni mume wangu ndo aliewapeleka huko lakini mi sikupenda kabisa samani lakini hatuwezi kukusaidia zaidi ya hapo kwani uh, hamuwezi kuasiliana na maafisa wa usalama nchini laboria jamani pengine wanaweza kuwa msaada zaidi ypadhatuwezi kkusaidia mamafada unaweza kwenda mwingine hapana hapana hapana fande tafadhali usitupe ripoti yangu tafadhali nataka watoto wangu jamani sijui tawatafutie wapi nisainie fande fande hapana nisainie siondoki apa kama sijasainiwa sikutaari kubishana wewe koplo koplo hebu mama mpeleke nje hukumfungie mabusu hadi asira zake zitapuisha afundomrus ilinmbaapafada <laughs> ndiyo pita ndani habari mwalimu kuu habari yako nikie una tatizo gani nikusaidie vipi nimekuja kuleta malalamiko na kusikiliza nini tena nikuhusu huu kijana dani haniheshimu hata kidogo nimbishi sana na mtu wa kupenda ugomvi kila mala darasani wanafunzi wengine wanasemaje wanampenda au la na je ana rafiki au marafiki ndilo tatizo hilo wanafunzi wengi awampendi kama unavyojua mwalimu huyu kijana ametokea nchi jerani ya labolia tabia zake tofauti kabisa ana tabia za jabu ajabu katika mazungumzo na mwenendo wake hauridhishi na kama ungelikuwa katika nafasi yangu ungemfanya nini nik ningemrudisha kowa labolya na basi kwa hatua hiyo ya niki kutaka kulipiza kisasi kwa dan ndipo tunakamilisha sehemu hii ya 11 ya mchezo huu crossroads generation je mwalimu mkuu juliet atamwamini niky na kumwadhibu dan na ikiwa maafisa wa usalama hawataweza kumsaidia lulu ni vipi ataweza kuwapata wanawe dan amekiri kwa messi kwamba anampenda je ni kweli unaweza kufuatilia mchezo huu kupitia mtandao wetu wa intanet dwde mkwaju lbe na ukiwa na maoni usisite kututumia kupitia ukurasa wetu wa facebook hadi wakati mwingine kwa heri kwa sasa