oceeby ear noa bongo jenga maisha yako ujambo msikilizaji na karibu kwenye mfululizo wa vipindi vya learning by ear vinavyotayarishwa kwako na dw katika hadithi hii crossod generation yaani kizazi nje panda mengi yametokea katika maisha ya dan mesi na niki lakini kabla ya kusikiliza moja kwa moja kipindi cha leo hebu kwanza tujikumbushe yaliyotokea katika kipindi kilichotangulia uhasama baina ya niki na dan kijana kutoka nchi jirani unazidi kuongezeka baada ya vijana hao kupigana darasani ni na majibu na tabia yako mbaya tutamalizana mimi na wewe hapa hapa kama koliwe ni mwanaumejaribu sikuogopi wanza utaaananiekupataap wavulana wote wawili wanajaribu kumtongoza mesi hali ambayo inamuudhi sana trudi rafiki wa messi trudi anampenda sana dan na kwa maana hiyo trudi anajaribu kuwafanya niki na mesi wapendane lakini kwa manufaa yake binafsi kwa hiyo ukinisaidia pia mimi nitakusaidia kumpata meiso lakini mimi na dani sio marafiki kabisa na unajua hivyo sasa ni vipi nitakusaidia kuwaleta pamoja ni rahisi sana itabidi uwe rafiki yake lakini kabla ya kuona iwapo mpango wa trudi utafaulu au laa kwanza tusafiri hadi nchi jirani ya laboria ana kutoka dan hapa tunakutana na baba yake dani mkahawani akiwa na mwanamke mrembo sana lakini msikilizaji emu subiri kidogo si huyu ni lena shangazi yake messi pata uhondoumesmama kwenye njia panda uifate njia hipisasa unoakumarish Yeah, yeah. msakabali wa maisha yetu ya badaye yeah. o oh, kanyama nimefurahi sana kukutana nawe tena baada ya muda mrefu ulinikumbuka pia eh? lena we wacha hmm? we hujui tuko mashakani wale wafanyakazi wawili uliwaleta kutoka kisimba wametoroka eti nini kanyama ilikuwaji saa si alikuwa chini ya mamlaka yako kazi kwenye migodi sasa hili itakuwaje tatuzo langu usijaribu kunifanya mjinga lena wewe ndio uliowaleta awa wafanyakazi na sasa wametoroka bila ya taarifa lazima ufanye kila juhudi kuwarudisha vipi <laughs> tulikubaliana ntakapo watakuwa china ya uangalizi wako na mimi ni pesa tu ndio mkataba uliopo nakumbuka ni kweli tulikubaliana hivyosasa lakini haijatokea hivi tena siku nyingine <laughs> hii ni mara ya kwanza wewe ndio uliowaleta hapa na unafahamu lugha yao vizuri <laughs> kwa hiyo ni rahisi sana kuwatafuta <laughs> usichukulie jambo hili mzaha umesikia nakusikia ndio kosa kubwa tulolifanya tuliwatisha tukafikiria wataogopa wasitoroke kumbe kanyama awa vijana wanatoka mtaa mkubwa wa mabanda watandika miongoni mwa mitaa mikubwa zaidi ya mabanda duniani kwa hivyo wamezoea maisha magumu ya vitisho eh? ni watu wamezoea matatizo kwani sikukueleza kwamba baba yao alikuwa akiwatuma kuombaomba pesa barabarani naangaweza kurudi nyumbani na pesa nyingi zaidi ya mshahara wa baba yao unawasifu kama kwamba nimashujaa ndio nikwambie na wataka warudi hapa kabla ya kuanguka mikononi mwa watu wengine mm-hmm. hasa maofisa wa usalama mm-hmm. nadzani unafahamu kwa nini nasema hivyo sio ndio kanyama na kuelewa lakini usitie shaka ntawapata tu hata kama wanalijua jiji hawawezi kuvuka mpaka walaboria kurudi nyumbani kisimba ntawakamata tu afadhali watafute U watafute tena haraka sana lena Hai sasa vipi kuhusu ali makubaliano yetu yaani malipo ya no yani, kila mwezi malipo gani lena jamani unategemea ni kulipa wakati wafanyakazi wametoroka mm. watafute kwanza na ukisha wapata, walete kwangu moja kwa moja nikiwapata ntahakikisha kwamba hawatoki tena au kutoa simu za mgodi samani nahitaji kupokea simu ndio kanyama anazungumza hapa abari yako dani unaendeleaje haya kuhusu sikiliza dani kwa muda mrefu nimekuwa nikifikiri kuhusu wadui wetu naomba oh niki una hakika na wazo hili limekujia lini lini nimekuwa nikiwazwa muda wa siku chache zilizopita sikiliza sisi wote ni wanafunzi wa darasa moja muda mwingi tupo pamoja na hivyo ni vyema pia tuwe marafiki na kama rafiki na wewe nilikuchokea tangu sik kwanza nilipokuona hata mimi pia lakini naomba tusawa iliopita na tuwe marafiki istoshe wewe ni raia nchi ya kigeni na sibusara kuanzisha uadui hapa nchini maisha inaweza kukunyookea iwapo <laughs> ah, na kwa nini unafikiria hivyo eti lazima we na mtu akunisaidia niki nisikilize huna habari ya mimi ni ninani ninakotoka na uwezo nilionao pia mimi ni hivyo hivyo lakini bola tusamiane na tujenge uhusiano tupeane mikono na tuwe marafiki au tujaribu kuwa marafiki <laughs> <laughs> hapana mimi sikuamini hata kidogo naona kuna njama hapa niki siwezi kuwa rafiki na wewe lakini pia hatuwezi kuwa maadui na kama haya yote ni kuhusu mesi mwate mesi amue wewe ni mpumbavu sana nitahakikisha maisha yako yanakuwa magumu na utajuta kwa nini ulikuja kusoma hapa nchini aha kumbe naona kinyonga ameweza kujigeuza na kuonyesha rangi zake halisi niki huniwezi kwa vyovyote unasikia si darasani kwa vita au kumangania mesi huniwezi kama unafikiri kumpa pesa nyingi ndo kumshawishi sahau mesi ni wangu kwa vyovyote yeye anatokea kisimba na hawezi kumpenda raia wa kigeni hata kidogo kisha kutoka labolia afadhali urudi ukatafute msichana huko kwenu oho kumbe una habari abari kuuswuzawaji nazompa mesi na nani alikwambia haya yote ni tudi hmm. bila shaka si ewo yako mwenye pesa dani na ninakuonya utajutia maisha yako hapa shuleni mpaka utatamani kupanda basi la kwanza ndege au usafiri wowote ule urudi kwenu la boria hilo nakuhakikishia mesibado unasoma ndiyo lakini karibu nitamaliza hivi karibuni tutafanya mitiani yetu ya kwanza mesi siwezi kabisa kupata usingizi mambo mengi yananisumbua akilini naona kama nitakuwa na wazimu sasa boro angezungumza na baba kuhusu hilo tatizo au kupata ushauri wa daktari baba yako hata hajarudi nyumbani bado unamjua vizuri baba yako Atarudi nyumbani usiku wa manane akiwa ya yakotaa awezi hata kunisikiliza nayomwambia licha ya kunielewa samahani sana mama lakini sijui nitakusaidia vipi mesi kwani hivi hwakumbuki kabisa wadogo zako wawili wa wakiume sijakusikia ukiuliza au hata kuwazungumzia tu yaani ni kama ujali hivi na na sana sana mama lakini baba, sana. lakini baba kila ninapowataja au kuwazungumzia mara nyingi mengi kweli kwamba hawana neno mahali wanakoishi shangazi yangu lena kwani hamkukubaliana na baba kuhusu swala hilo ha, hatukukubaliana kabisa lakini sasa. Na jinsi. Jinsi kilikuwa lakinifaeeaakmojatuko kwenye nyumbakubwa na kila kitu nicho tamani maishani lakini sinaraa kabisa mwanangu sina amani kabisa kuliko zamani maisha haya mama mama mwenyewe najaribu kuyazoea ah, kitu kingine mama. Kwani baba kwa baba amepata kazi mahali nauliza hivi sababu siku chache zilizopita kununua hata hata sare za shule na nyinyi wawili niolewe ni lakini hafla tunaishi kwenye nyumba kubwa kisha na televisheni mesi mwanangu mwamba baba mwambababaako kabisa pia mimi niko gizani naweza tu kusema tuendelee kufurahia maisha haya na kuomba asibadilike basi Mm-hmm. nani tana namtumia ujumbe usiku huu watu wengini bwana hawanataa dabu kabisausilena hmm? lena dada yangu wanataka nini tena hebu nisome ujumbe huu habari msoto nataka tu kukufahamisha kwamba watoto wako wametoweka lakini usiwe na wasiwasi nafanya kila niwezalo kuwatafuta wasalawa lena hmm. hapana aiwezekani kabisa hii sikueli siamini hebu nimpigie plena nimepokea ujumbe wako sasa hivi lakini unamaanisha nini etu watoto wangu wametoeka ah, wacha mzaha wewe au nasema hivyo kutaka kumuudhi lulue eh? kwani una tatizo gani na mke wangu zina kuuliza kwanza nataka pesa haraka sana ni muda sasa tangu nitumie pesa ujatuma tena mskutnam kwa mazungumzo hayo kwa njia ya simu baina ya msoto na lena basi tunakamilisha sehemu hii ya kumi kwenye mfululizo wa mchezo huu crossos enetion je lulu atafanyaje akisikia habari za kupotea kwa watoto wake wawili na je nik amempangia nini dan baada ya kushindwa kuanzisha urafiki baina yao ungana nasi tena katika kipindi kitakachofuata ufahamu mengi zaidi kwenye mchezo huu ukipenda kukisikiliza tena kipindi hiki au vingine vya lning bey ear tembelea mtandao wetu wa dwde mkwaju lbe pia ukiwa na maoni unaweza kututumia kupitia ukurasa wetu wa facebook hadi wakati mwingine kwa heri kwa sasa