Village, by ear noah bongo jenga maisha yako kwa mara nyingine na kukaribisha msikilizaji katika mfululizo wa vipindi vyetu vya learning by ear noah bongo jenga maisha yako tukiwa bado kwenye ule mchezo crossroads generation kizazi njia panda tukiangazia zaidi maisha ya vijana watatu niky messi na dan vijana hawa ni wanafunzi katika shule ya bongo mojawapo ya shule maarufu sana na yenye sifa kubwa nchini mwao lakini vijana hawa hawajifunzi tu masomo yao darasani lakini pia kila siku wanajikuta njia panda katika kufanya maamuzi wakati mwingine maamuzi magumu sana lakini kabla ya kuendelea na kipindi cha leo hebu tujikumbushe aliyojiri katika kipindi kilichotangulia mama niki ana wasiwasi kuhusu tabia ya mtoto wake baada ya kumfuma kwenye kompyuta yake akijaribu kuficha aliyokuwa akiyafanya kisha anamfichulia siri hiyo mume wake nahisi niki ameanza tabia mbaya kutazama sijui niseme nini kutazama picha za wanawake wasiovaa nguo kwenye intanet eh? eti nini unamaanisha picha chafu ni vyema nyinyi wawili mkae chini mzungumze kama wanaume kwa upande wake lulu mama yake mesi amejifungua mtoto msichana na kisha mtoto huyo kuchukuliwa na mume wake mzee msoto anayekusudia kumgawa kwa watu wenye uwezo lulu hebu nipe u mtoto hapana nimesema hapana hilo haliwezekani msoto sikubali kamwe naenda kutafuta mtu wa kumtunza mtoto wetu ambaye atamlea vizuri kabisa sisi uwezo wetu duni hatuwezi kumlea mtoto mwingine mtu mwingine yoyote kuhusu mtoto amefariki dakika lulu anapigwa na butwa kumwona mumewe akiondoka nyumbani na mtoto wao mchanga lakini yu wapi malaika wangu ndio mada yetu ya leo tunapoingia sehemu ya saba ya mchezo huu moja kwa moja tunakutana na msoto akisimama mbele ya mlango wa nyumba ya mzee mukaraba mojawapo ya familia tajiri kabisa mjini nini kitakachotokea fatilia mchezo tumesimama kwenye njia panda tuifuate njia hipi sasa kutuongoza kutuimarisha imarisha, imarisha ji pandss wa yetu ya habari bwana mkaraba tafadhali unaweza kunifungulia mlango kisha wafungie hey, mbwa wako bwana wasije niuma na kumwamsha mtoto mbwa wajinga nendeni huko vizuri sana mtoto <laughs> wetu amewasiliinzi fungua mlango ingia ndani ingia ndani rafiki yangu kila kitu tayari waogozi pia wanasugulu na pindi mke wangu atakapowasili atachukua jukumu hilo ni msichana au mvulana samahani diwani mukaraba a, a, a, lakini ni msichana samahani bila samahani mtoto ni mtoto kwa miaka kumi tumejaribu kupata mtoto bila mafanikio hakika tumefanya kila tuwezalo lakini wapi hii nimiujiza hebu nimshike subiri kwanza subiri mweshimiwa kwanza nipe pesa zangu pesa zako sawa hakuna tatizo pesa zako utapata ziko ndani ingia ndani ingia ndani rafiki yangu keti tafadhali vyema kabisa sawa hizi hapa pesa zako dola elfunne eh? <laughs> unaweza kuza hesabu kitaka hakuna <laughs> haja mwheshimiwa hakuna haja nakuamini bwana mkaraba <laughs> haya bwana huyu hapa mtoto wako <sighs> malaika wangu uko na baba yako sasa A-a, unasema nini mimi ndio baba yake wewe hebu nisikize kwa makini wewe pumbavu kunde tu takapotoka nje ya nyumba yangu huyu ni mtoto wangu na atachukua jina langu nitampa jina mimi mwenyewe kama unataka kubadilisha nia yako bora ufanye hivyo sasa hivi sawa samahani sana mwheshimiwa nimeghafirika tu nafahamu sasa ni mtoto wako na una uhakika mke wako ataridhia swala hili sitaki kashfa mimi msoto hapana shaka mwheshimiwa tayari nimezungumza naye na kwamba atawaambia watu kwamba mtoto wako alifariki baada ya kuzaliwa sivi ndio hivyo hayo ndio makubaliano yetu sawa sasa chukua pesa zako na uondoke haraka nyumbani kwangu na hii ni siri yetu sisi wawili sawa sawa mwheshimiwa hata jumbe mwajili wako pia hapaswi kujua ni rafiki wa karibu sana wa familia yetu usiwe na wasiwasi mweshimiwa niamini mimi juu ya hili mkaraba hayachukua pesa kutoke raka hey. niki siku hizo umekuwa samaki umekuwa shabiki kwelu wa kuogelea naimarika kila kukicha asante sana baba napenda sana kuogelea lilikuwa wazozuri sana kujioteria kifaari hata bwaa lao pia Kwele, ni zuri sana kweli ni bwawa tu la kuogelea linalokupendeza au kuna mengine mengi tu ya kufurahia sikuelewi baba hebu tazama wasichana wengi kila pahali wakiwa wamevalia nguo zao za kuogelea si unaona eh? au upendi kuwaangalia wewe baba usiniaibishe unadhani mi napenda kuangalia na wanawake wakiwa wamevaa mavazi hayo <laughs> niki niki nimeshakwambia mara nyingi mimi ni baba yako na nataka uwe mwazi kwangu lakini baba mi niko mwazi kwako wewe jifunze zaidi kupiga mbizi kabla ya kuanza kurushia watumaji nisikilize niki mama yako ana wasiwasi sana kuhusu nini wewe nani mwingine anasema alikufumania ukichungulia chungulia sijui nini sijui ah, mbona sikuelewi una maana gani baba niki mama yako anasema alikukuta ukiangalia picha za wanawake ambao awajavaa nguo kwenye intaneti picha za ngono nini uh, huu ni utani sasausikasirike ah, ah, ninafahamu vyema kwamba umri wako sasa umefika wakati muhimu wa mabadiliko kimaumbile na hisia na ni rahisi kuchanganyikiwa wakati unapojaribu kukabiliana na mabadiliko hayo lakini niki picha kama hizo za wanawake ambao hawajavaa nguo oh, zinaweza kukuharibu haraka sana sijawahi sijawahi kufanya kitu kama hicho kwanza hata kuanza ni mama leo asubuhi kweli alinikuta kwenye kompyuta yangu lakini sikuwa natazama picha hizo unazosema nilikuwa natafuta mpangilio wa maneno mpangilio wa maneno yaani muziki au mashairi la, la asha si hivyo yaani jinsi ya kuandika barua ya mapenzi unajua baba kuna msichana amenigusa moyo wangu sana nampenda hala kumbe kwa hiyo ulikuwa unatafuta barua za mapenzi kwenye intaneti na hukutaka mama yako ajue kinachoendelea eh? ah, sasa naipata picha halisi sawa tusahau hayo lakini mbona hukuniuliza <laughs> mimi ndiye bingwa wa barua za mapenzi bwana ah, ah, usianze baba kweli kabisa kwani unafikiri nilimpata vipi mwanamke mrembo kama mama yako sawa sawa sawa baba naona sasa giza limeanza kuingia bora turudi nyumbani <tune> meskwani ilikuwaji mwanangu mama tumshukuru mungu sasa unaweza kuzungumza umezimia kwa saa kadhaa lakini daktari anasema utakuwa sawa tu anasema umetoka na damu nyingi kupita kiasi nando sababu umeongezewa maji mwilini daktari kwani najikuta hapa hospitalini kwani ukumbuki chochote mama daktari huyu anakuja dokt roberts huyu ni mama yangu anasema hakumbuki chochote kilichotokea natumaini hajarukwa na akili si bado na akili timam sindivyo oh, hapana messi mama yako yuko sawa kabisa hali hii hutokea wakati mama anapompoteza mtoto wake baada ya kujifungua amepitia wakati mgumu sana <laughs> macha aliye ni sawa tu wakilia ni njia moja kupunguza machungu unakumbuka mtoto alipatwa hapana sikua karibu mi nilikuwa shuleni nilipofika nyumbani nilimkuta mama amelaa sakafuni peke ake bila usaidizi wa mkunga na hata baba pia akuepo nyumbani aichoniambia mama ni kwamba baba atakuja kunieleza yote aliyotokea lakini hadi kufikia sasa sijamwona baba mm-hmm. pengine unajua alikokwenda habari zeni habari yako daktari baba ulikuwa wapi muda wote oo kwa hivyo wewe ndio baba kwa sababu nahitaji maelezo zaidi kuhusu mke wako mke wako aliletwa hapa akiwa maututi baada ya kujifungua nyumbani nataka kujua tu mtoto wako huyo yuko wapi baba Kuli kulitokea nini baada ya mtoto kuzaliwa kacha kupumua naii na kuiondolea majonzi familia yangu nilikwenda kumzika mara moi nilimfanyia maziko ya heshima alikuwa wazo la busara na bado hali hii haieleweki vizuri utahitaji kuandamana nami kutia saini nyaraka hizi kama ulivyoniambia ili tuweze kuweka rekodi ya kifo cha mtoto wako kwa sasa mwache mgonjwa apumzike kidogo amepata nafuu ataweza kuruhusiwa kwenda nyumbani hivi karibunia mwanangu mesi dokwako ukosehem salama kabisa mamba niamini <laughs> na hadi kufikia hapo hatunabudi kukamilisha kipindi cha ling by ea kwa leo ungananasi wakati mwingine kwenye mfululizo wa mchezo huu crosso generation ili kufahamu mengi zaidi kuhusu hadithi hii na iwapo ulikosa kusikiliza baadhi ya vipindi vilivyopita tembelea mtandao wetu wa dwde mkwaju lbe au ukiwa na maoni usisite kututumia kupitia ukurasa wetu wa facebook hadi wakati mwingine kwa heri kwa sasa