ochvelelri by ir noa bongo jenga maisha yako hujambo na karibu katika sehemu ya sita ya mfululizo wa vipindi vyetu vya learning by ear noa bongo jenga maisha yako katika mchezo crossroads generation kizazi njia panda katika sehemu hii ya sita chini ya mada surprise, surprise, bado tunafuatilia maisha ya messi niki na dan ambao wameanza masomo katika shule yao mpya lakini kwanza tujikumbushe yaliyojiri katika kipindi kilichopita mama yake messi amejifungua mtoto msichana lakini mumewe anaamua kumgawa mtoto huyu kwa watu wengine ettu kwa sababu familia yake haiwezi kumlea mtoto mwingine usifanye hivyo tafadhali huyu mtoto anahitaji kunyonyeshwa kwanza jamani hebu mpe siku moja au mbili tunakuomba tafadhali yeah. na, nisikilize kwa makini kabisa seida au mtu mwingine yoyote yule atakaye kuuliza kuhusu mtoto mwambia amefariki dakika chache baada ya kuzalia na ukusubutu kusema ukweli kuhusu yale ninayokusudia kufanya tawakati huo huo shuleni mtoto wao mesi hana habari ya kinachoendelea nyumbani kwanza amepokea barua mbili za kumshangaza kutoka kwa dan na nyingine kutoka kwa niki wote wakijaribu kumtongoza rafiki yake trudi amelifurahia jambo hili zaidi ya mesi, mwenyewe. mesi ama kwa sana msichana. Ay, jamani, uh. barua mbili za mapenzi kisha kutoka kwa wavulana wazuri darasani natamani ningekuwa mimi hmm. natamani tamani singekuwa ni mimi na hapo ndipo sasa hadithi yetu inaanzia shuleni bongo tayari masomo yanaelekea kufika ukingoni na mesi anahamu sana kusoma barua hizi mbili kutoka kwa dan na niki tumesimama kwenye njia panda tuifuate njia hivi sasa kutuongoza kutuimarisha imarisha au kupotosha tumesimama kwenye njia panda yeah. yeah. tuifuate njia hivi sasa kutuongoza kutuimarishaimarisha au kupotoshamsakabai yeah. yeah. wa maisha yetu. mesi wewe ni mtundu unajifanya mpole lakini hmm wwavulana wawili kwa uhakika wanakupenda sana na huku mwenyewe unajitia hamu nazo ah, trudi sikubaliani nawe hawa ni vijana kama wengine ambao wanataka kuchezea watu kisha wanakutupa kama kiazi moto pindi wakishapata wanachokitaka sawa sasa hebu mm, tuzifungue hizi barua nina na hamu sana ya kona yaliyomo ndani kama ni barua ya mapenzi nakushauri umkubali niki aise nampenda wikijana ni mcheshi na mzuri sana na pia kumbuka ni kiranja wa darasa letu kwa hakika sijui trudi hebu fungua basi hizo barua mimi siwezi ni barua zako tafadhali zifungue hakuna mtu karibu sawa um... <laughs> natesemeka mikono hebu nianze na hii hii hapa ya niki nampenda sana wiki jana soma kwa sauti basi trudi sawa sikiliza basi kwa mpendwa mesi sijui nianzie wapi nimejaribu kutafuta maneno kuelezea hisia ndani ya moyo wangu kwa hakika nilipokuona kwa mara ya kwanza umesimama katika mlango wa shule ukiwa na mlinzi ukiwa mchafu na mavazi yaliyochakaa nilikupenda sana na tangu wakati huo bado uko moyoni mwangu pengine utadhani nina wazimu au mjinga lakini huo ndio ukweli wa dhati wa moyo wangu ninakupenda sana <laughs> inachekesha sana <laughs> ina mahaba tele msaada wangu ombi langu kwako nipe nafasi ya kuthibitisha haya yote kwako nitafurahi endapo utanikubalia ombi langu moyo wangu utatulia endapo utatimiza hilo na ninapokamilisha barua hii bado fikura zangu ziko kwako na naifunga barua hii na busu bosu a nikijumbe <coughs> imefungwa na busu iyo <coughs> imi nikera <coughs> subiri kwanza bado tuna barua nyingine hapa hebu sasa tusome tone kama dani kanyama anaweza kumshinda niki kwa uandishi wa mashairi na trudi kwani kuna nini mbona unasita kusoma barua ya dani umekuwa bubu huwezi kuamini messi hebu jionee mwenyewe pesa zote hizi kweli dani amevutiwa na wewe sasa utafanya nini ah. hmm. kwa hakika sijui nifanye nini trudi unataka jibu la ukweli ndiyo wewe ni rafiki yangu trudi nahitaji msaada wako sawa twende nitakwambia mbele ya safari huu ah, ni mchezaji wa gani jumbe nahitaji kuzungumza na wewe kwani huwezi kusubiri bwana unaona naangalia mpira hapa na hii ni timu yangu nzuri siwezi jumbe nataka kuzungumza na wewe kabla nipi hajarudi nyumbani kutoka shule aya niambie ni nini niki amefanya nini sasa sio amefanya nini au akufanya nini ni kuhusu tabia yake niambie haraka basi unanichelewesha nitakosa mpira bwana nahisi niki ameanza tabia mbaya kutazama sijui niseme nini kutazama picha za wanawake wasiovaa nguo kwenye intaneti eh? eti nini unamaanisha picha chafu we ulijuaje nilimfumania leo asubuhi kwenye kompyuta yake na hakutaka nione alichokuwa kkifanya alifunga kompyuta haraka haraka kabla ya kuona kichokua kikiendelea mm-hmm. vibaya sana sasa nataka tumfanye nini unaniuliza mimi tufanye nini wesindio baba yake h ni vyema nyinyi wawili mkae chini mzungumze kama wanaume usio wasi wasi na wasiwasi mamaniki nitazungumza naye na ikiwezekana nitampokonya ile kompyuta sasa naweza kuendelea kuangalia mpira eh? wewe nawe wewe na mpira nyote wwe na mtoto wako ni hali moja baba kama mtoto nyote mmeambukizana namchukia yule mtu alianzisa mchezo huo akipuuzi snafurahi umerudi nyumbani mwanangu mama unatoka na damu nyingi sana kimetokea nini hapa nyumbani nyumbanis hebu safisha kidogo hapa nahitaji kupumzika nimechoka sana lakini mtoto uko wapi nini kichotokea kwa mtoto mamaameumufa mandoto meinisaidia <laughs> <laughs> <laughs> kuinuka mwanangu mama subiri nitafute msada zaidi wepumzika tu hapo kitanzani unahitaji kwenda hospitalihapaa usiondoke na kuhitaji hapa usiende mama skiliza nisubiri hapo hapo nitarudi sasa hivi mama sasa hivi <laughs> Tudi, tudi hebu subiri ha, dani vipi mambo unafanya nini hapa au unanichunguza hapana hapa, natembea tembea tu mjini angalau kunyoosha miguu e, kwangatu vitudukani tuyache hayo dani nimeona ujumbe uliompa mesi uliuona vipi sikukusudia lakini nafamunyaw hii ni marafikiwa kubwa sana lazima alikuonyesha lakini mesi hakupendi lazima ufahamu hilo dani anampenda zaidi niki na hakika atamkubali niki umejuaje kwani amekwambia msamamo wake kumbuka mimi na yeye ni marafiki wakubwa hawezi kunificha chochote hapana sikuamini yiye mwenyewe amekwambia hivyo nimemwona mara nyingi akintazama na hakika ananipenda na kwa hivyo unadhani unaweza kumshawishi kwa pesa la kweli nafama anatoka familia masikini lakini nataka kumsaidia tu na wala siweti kumnunua oh. wewe ni mkarimu sana inavyoonyesha bwana mkarimu aha huo ni wivu nimekuelewa sasa tuju namwonea wivu mesi wivu mimi hapana <laughs> kwa nini unifikirie hivyo nimeona wavulana wengi sana maishani mwangu na sihitaji mwingine samane budia unasema umekuwa na ume? marafiki wengi sana uh, uh, uh, kiume au unao marafiki wengi wa kiume sijakupata hapo nadhani mimi na nawe tunaweza kuwa marafiki wakubwa dani unajua tunaweza kuelewana na mambo yetu mengi yakaendana au unasemaje si sindivyo hmm? samani lakini naomba kuondoka nimefurahi na wewe msalimie mesi ukimwona kabla yangu kwa herisaadani unajifanya sugue sasa anakuambia nitakuonyesha trudi ni nani huu ni mwanzo tu na hadi hapo ndiyo tunakamilisha sehemu hii ya sita ya mchezo crosso generation kizazi njia panda chini ya mada maamuzi magumu je mchezo gani trudi anataka kuucheza sasa ameonyesha dalili za kumpenda dan je dan atakubali na hali hii itaathiri vipi uhusiano wa messi na trudi kwa mengi zaidi ungana nasi kwenye kipindi kitakachofuata ufahamu zaidi yatakayojiri pia unaweza kukisikiliza tena kipindi hiki kupitia mtandao wetu wa dwde mkwaju lbe na endapo una maoni unaweza kutuma kupitia ukurasa wetu wa facebook hadi wakati mwingine kwa heri kwa sasa