Village, by ear, noah bongo jenga maisha yako karibu msikilizaji katika makala yetu ya Learning by ear noah bongo jenga maisha yako tukiwa bado katika mfululizo wa mchezo huu wa rediocrossoeeration kizazi njia panda mchezo unaosimulia changamoto zinazowakabili vijana kuhusu maamuzi yao hebu sasa tujikumbushe tu yaliotokea katika kipindi kilichopita kwa mesi anayetoka familia maskini msaada wa masomo ndio iliyokuwa tiketi ya kujiunga na shule ya bongo siku yake ya kwanza darasani ilikuwa na changamoto hasa ikizingatiwa kwamba alikuwa kivutio cha wengi wavulana wawili niki na dan wanajaribu kumtongoza kwa wakati mmoja oh, naweza kuzungumza na Ni darasani kama mmojamaaa aweakuzunua darasa naona ni vyema darasani darasani lakini lakini amekataa wito wako sana nyote wawili naweza nikafika darasani bila kusindikizwa na mtu nndaot kwa upande mwingine ambacho kile messi afahamu ya ni yale yanayoendelea nyumbani kwao baba yake amebuni mpango mwingine usofaa kabisa mama yake messi ni mjamzito lakini baba yake amepanga njama mbaya sana dhidi ya mke wake <laughs> sipendi kusema haya lakini naona ni bora mtoto huyu barua za mapenzi na machozi ndiyo maada tunayoizungumzia katika sehemu hii ya tano kwenye mfululizo wa mchezo huu wa redio generation hivyo na kuomba uandamani nasi tunapoelekea nyumbani kwa kina mesi mta wa mabanda watandika tunakutana na lulu mama yake messi ambaye ameshikwa na uchungu wa kujifungua tumesimama kwenye njia panda tuifuate njia hivi sasa kutuongoza kutuimarisha sptostumesimama kwenye njia panda tuifuate njia hivi sasa kutuongoza kuasmarisha auupooshmama sijakuna ukiwa umehuzunika hivi una tatizo gani nimehuzunika mimi hapana mwanangu sijahuzunika nimechoka tu si unajua tena mtu ukiwa mja mzito au mezuzana tena na baba hata wazohiro umelitwa wapi mi na baba yako tuko sawa tu au ni kuhusu wadogo zangu mapacha na banda messi hebu acha kuniuliza maswali mengi takaza kumbona wako salama unahakika na unajuaje mama mara y mwisho kuzungumza nao ilikuwa ni lini mimi sijazungumza nao tangu waondoke nashangazilena kwenda labo <sighs> mama kujifungua sasa nitafanya nini nikamwita baba kazini au mkunga seda iye ha? anaishi hapa karibu tu mama haya ni sawa fanya hivyo basi lakini nenda sasa kabla ujachelewa shuleni eh? una pesa za kutosha kwa ajili ya chakula cha mchana ndiyo mama nimekuwa nikiweka akiba niko na pesa kidogo angalau naweza kutumia kwa siku chache zijazo mm. wewe ni msichana mwerefu sana mwanangu haya naenda siku njema eh? aewe mama uwe na siku njeni naomba isiwe kinyume na unavyosema kwamba ni ishara tu ya kujifungua mpendwa mesi naandika barua hii kutaka kukujurisha kwamba ah, hii ni kama namwandikia rahisi na wala sio barua ya mapenzi ah, sasa nimejua kwanini sikufikiria hivi kabla mtandao wa intaneti hapa nitapata rugha nzuri ya mapenzi nitaweza kuwa na mifano mingi mizuri ya barua ya mapenzi naweza kutumia Mesi na nahakika utakuwa wangu tu siwezi kukubali ule mpumbavu dani kuniharibia nafasi yangu hey, muda unakwenda funguka haraka i kompyuta vipi na dakika tano tu i kompyuta nafunguka polepole harakisha niki niki uko tayari kwenda shule mama nipe dakika chache tu oh, mama nimesema nipe dakika chache tu kwa nini bado nanchukulia kama mtoto mdogo Oh, mungu wangu niki umekuwa ukifanya nini kwa karatasi sakafuni na unatafuta nini kwenye kompyuta hakuna kitu mama kuingilia mambo yangu hapa ni ni chumbani kwangu nimekuwa ni, ni nikijifunza mambo machache kwa kwa na basi kompyuta? Ebu, ni nini unaficha apcumb wanukfubocacbas wanii naficha unafanya nini hapa nni kompyuta yangu naweza kufanya chochote nachotaka nachotaa kutumiom sasanauiwa miaka kumi na sita miaka miwili ijayo nitakuwa mtu mzima kweli sawa nadhani wewe na baba yako mwahitaji kuwa na mazungumzo ama vipi hapana nachotaka ni wewe wache kune chunga, chunga. nahitaji nafasi ya kuwa huru Niki? eti nini unanijibu mimi mama yako sawa sawa bwana bwana umeshakuwa mkubwa sasa na na naondoka lakini bado hatujamaliza mazungumzo yetu unasafisha na na kupanga vizuri chumba chako huwezi hata kuvuta hewa safi ndani ya chumba hiki sasa lazima tuondoke katika muda wa dakika tano zijazo unaelewa hali ya barabara tukikutana na msongamano wa magari utachelewa shule na hiyo itakuwa shida yako ni shida yako <sighs> sawa hata kama sikupata msaada hapa kwenye intaneti bado kuna njia nyingine kuandika yote yaliyomo moyoni mwangu itawezekana yote kwa muda wa dakika tano zilizosalia hmm. hebu nione kama nitafaulu kwa mpendwa mesi sijui nianzie wapi nimejaribu sana kutumia lugha itakayoelezea yaliyo moyoni mwangu trudi uni nahitaji kusoma wezi kuamini kama hii kinachofikiria ni kweli sawa haraka basi ni nini staki niki atusemee mwalimu mkuu kwamba tunapiga kele darasani sizani sizani kama anaweza kuusemea wewe trudi unamaanisha nini skiliza chukua chukua iyufiche hadi tutapokwenda uchaoni tutaenda kuisoma baadaye ni nini barua kutoka kwa nani ha? Ha, si barua tu nadhani ni barua ya mapenzi barua ya mapenzitaratibu oh, sauti ndio nafikiria hivyo kutoka kwa nani hey, kutoka kwa niki amenipa kuasili mapema leo asubuhi na kunitumia nikupe wewe tu sawa ntsoma baadaye oh. nadhani tuna tatizo kubwa hapa tumepatikana na, anakuja anakuja kwenye meza mezako habari yako messi nina ujumbe wako najua husa wakati mwafaka lakini siwezi kusubiri tafadhali pokea kisha utaasoma baadaye kwa muda wako natumaini utaupenda dani hebu nenda kakae na sitakuvumilia tena Hai, sawa, kinyuaji, <laughs> <laughs> hey. mesi, mesi, kwa mara nyingine aya bwana sawa mkubwa ni kutafuta kinywaji as ama kuhakika una bati sana we msichana mani barua mbili za mapenzi kisha kutoka kwa wavulana wazuri darasani hiyo ni bahati kubwa ah, na tamani ningekuwa mimi hmm. natamani singekuwa ni mimi <tune> lulu niko hapa endelea kusukuma sukuma tena tena he, he, vizuri msoto pia yuko hapo wingi anasubiri kwa hiyo kuwa mjasiri kila kitu kitakuwa sawa he, endelea kusukuma sukuma mrembo sanataza uh-huh. nikate kitovu kisha mtoto mtotowako utamshika mnonyesopongemtotowako uh-huh. sasa naweza kumwita baba yake kuja kumona mtotofapoteza uh-huh. uh-huh. uh-huh. nguvu na damu nyingi sana <laughs> unahitaji kupumzika nakula vizuri eh, utakuwa salama tu utakua saa msoto no. pita ndani umwone binti yako ta mm. nami naondoka nitaudi baada y nakupata nafasipongezi eh, msoto ni msichana mzuri naomba kuondoka sasa nitaudi baadaye tafadhali tafadhali sana hmm. mtunze vizuri mtoto na mama yake yakelulu ah. hebu nipe mtoto usifanye hivyo tafadhali huyu mtoto anahitaji kunyonyeshwa kwanza jamani hebu mpe siku moja au mbili tuna kuomba tafadhali lazima nimchukue sasa hatuna jinsi hebu mlete bwana lete huyo mtoto lete nimesema Na, nisikilize kwa makini kabisa seida au mtu mwingine yoyote yule atakaye kuuliza kuhusu mtoto mwambia amefariki dakika chache baada ya kuzalia na ukithubutu kusema ukweli kuhusu yale ninayokusudia kufanya utajii mwananu yeah, je unaamini kuhusu haya yanayotokea msoto anataka kumgawa mtoto wao na vipi lulu ataweza kukabiliana na hali hii kwa upande wake mesi pia anakabiliwa na changamoto kwani anajikuta katika njia panda baada ya kupokea barua mbili za mapenzi moja kutoka kwa dan na nyingine kutoka kwa niki je upi utakuwa uamuzi wake msikilizaji ungana nasi tena kwa kipindi kinachofuata ufahamu mengi zaidi na endapo unataka kukisikiliza tena kipindi hiki tembelea mtandao wetu wa dwde mkwaju lbe pia unaweza kutoa maoni yako kupitia ukurasa wetu wa facebook hadi wakati mwingine kwa heri kwa sasa